shanediesel
Senior Member
- Apr 11, 2014
- 103
- 26
Kwanza kabisa nichukue fursa hii kuwashukuru Wanajf kwa kutoa elimu kuhusiana na manunuzi mtandaoni,kutokana na hilo nikaona ni vyema nami nijaribu kufanya manunuzi kupitia ebay,kwanza nilijisajili kwenye website ya ebay then nikajisajili kwenye website ya Paypal ambayo inakuwezesha kufanya maninuzi mtandaoni kwa usalama zaidi.
Baada ya kujisajili na Paypal wakaniambia nilink kadi yangu ya benk na nikafanya hivyo,baada ya siku chache wakatuma paypal code kwenye benk ya Stanbic ambayo ndiyo ninaitumia, kwakuwa ninatumia huduma ya Bank sms alart ilikuwa rahisi kuzipata zile code '4'digits kupitia smsa toka stanbic bank.
Baada ya hapo ndipo nikafanya uamuzi wa kununua Power Bank ya kuchaji simu ili nione kama itafika bongo maana kumekuwa na uzushi mwingi kwamba Posta wanaiba parcels za watu. Nilinuanua tarehe 20 mwezi wa pili na kwa mijibu wa seller aliniambia mzigo utafika baada ya wiki 2, nikasubir baada ya wiki 2 lakin mzigo haukufika,
nikaongeza kusubiri wiki ya 3 ili nione mzigo kama utafika lakini haukufika ndipo nikafungua kesi paypal na baada ya kufungua kesi paypal wakampa seller muda wa kujibu na ikachukua hadi mwezi na nusu toka siku niliyonunua lakin seller hakujibu ndipo paypal wakanirefund pesa yang yote na wakaniambia kwamba itaonekana kwenye bank statement baada ya siku 20 lakin haikuwa hivyo baada ya siku 5 kunirefund ile hela iliingia moja kwa moja kwenye acc.
yang ya stanbic bank bila hata kujaza fomu wala nin na niliweza kuitoa siku iliyofuata na hata sms alart iiliyoingia ilionyesha ni refund toka paypal na hata kwnye bank statement ikaonyesha hivyohivyo,bas nikajua ule mzigo hautafika lakini cha kushangaza leo nimeenda Posta nimekuta card ya mzigo na nilipoenda dirishani kuwaonyesha wakanipatia mzigo wanga wa Power Bank niliyoagiza toka mwezi wa 2 ndio imeku kunifikia mwez wa 6.
Ndugu zangu wana jf Ebay ni waaminifu msisite kununua vitu toka kwao na benk nzuri naona ni Stanbic bank maana hata wakikurefund huna shida ya kujaza fomu ili upokee pesa yako bali wao huiingiza direct kwenye account yako. Ni hayo tu.
Baada ya kujisajili na Paypal wakaniambia nilink kadi yangu ya benk na nikafanya hivyo,baada ya siku chache wakatuma paypal code kwenye benk ya Stanbic ambayo ndiyo ninaitumia, kwakuwa ninatumia huduma ya Bank sms alart ilikuwa rahisi kuzipata zile code '4'digits kupitia smsa toka stanbic bank.
Baada ya hapo ndipo nikafanya uamuzi wa kununua Power Bank ya kuchaji simu ili nione kama itafika bongo maana kumekuwa na uzushi mwingi kwamba Posta wanaiba parcels za watu. Nilinuanua tarehe 20 mwezi wa pili na kwa mijibu wa seller aliniambia mzigo utafika baada ya wiki 2, nikasubir baada ya wiki 2 lakin mzigo haukufika,
nikaongeza kusubiri wiki ya 3 ili nione mzigo kama utafika lakini haukufika ndipo nikafungua kesi paypal na baada ya kufungua kesi paypal wakampa seller muda wa kujibu na ikachukua hadi mwezi na nusu toka siku niliyonunua lakin seller hakujibu ndipo paypal wakanirefund pesa yang yote na wakaniambia kwamba itaonekana kwenye bank statement baada ya siku 20 lakin haikuwa hivyo baada ya siku 5 kunirefund ile hela iliingia moja kwa moja kwenye acc.
yang ya stanbic bank bila hata kujaza fomu wala nin na niliweza kuitoa siku iliyofuata na hata sms alart iiliyoingia ilionyesha ni refund toka paypal na hata kwnye bank statement ikaonyesha hivyohivyo,bas nikajua ule mzigo hautafika lakini cha kushangaza leo nimeenda Posta nimekuta card ya mzigo na nilipoenda dirishani kuwaonyesha wakanipatia mzigo wanga wa Power Bank niliyoagiza toka mwezi wa 2 ndio imeku kunifikia mwez wa 6.
Ndugu zangu wana jf Ebay ni waaminifu msisite kununua vitu toka kwao na benk nzuri naona ni Stanbic bank maana hata wakikurefund huna shida ya kujaza fomu ili upokee pesa yako bali wao huiingiza direct kwenye account yako. Ni hayo tu.