My experience baada ya kumaliza chuo kikuu

My experience baada ya kumaliza chuo kikuu

ni kajua ulitumia elimu yako kuwa mbunifu kumbe ulienda kuomba kazi. sasa mimi la saba nime kuzidi nimeajiri watu 14 hapa. wewe mtoto wa mama umepata kazi ki ubwete. hapo posta jamaa zangu walikuwa wana maliza soli na mashati yanageuka brown badala ya white kwa jua la jiji
Kiubwete ?niliteseka sana
Sema story nimeifupisha tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndio ntatoka kwani nilikuwa maarufu sana pale stand
Wamama wauza matunda ,wauza vocha na wasajili line,wauza viatu waligeuka rafiki zangu
Hadi leo nikienda kaskazin lazima nipite pale kuwasalimu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hongera kwa kupata kazi ila stori yako ya kawaida saana katika utafutaji.(Ila kwasababu kichwa cha uzi ni Your experience ni sawa)

Kuna watu wamepigika ukisimuliwa unafunga mdomo. Ila sio sifa kupata shida.

Bado nipo hapa stand ukija njoo uniungishe.
 
Kama ni kipindi cha bwana yule wa chalinze ni sawa. ila kama ni kipindi cha bwana huyu malaika mkuu itakuwa ni chai mana hajatoa kazi yoyote zaidi ya hao walimu ambao waliita matangazo hadi ya BBC
[emoji30][emoji30][emoji30]
 
ni kajua ulitumia elimu yako kuwa mbunifu kumbe ulienda kuomba kazi. sasa mimi la saba nime kuzidi nimeajiri watu 14 hapa. wewe mtoto wa mama umepata kazi ki ubwete. hapo posta jamaa zangu walikuwa wana maliza soli na mashati yanageuka brown badala ya white kwa jua la jiji
hahaha aisee
 
Hongera kwa kupata kazi ila stori yako ya kawaida saana katika utafutaji.(Ila kwasababu kichwa cha uzi ni Your experience ni sawa)

Kuna watu wamepigika ukisimuliwa unafunga mdomo. Ila sio sifa kupata shida.

Bado nipo hapa stand ukija njoo uniungishe.
Sawa mkuu ntapita December

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu acha kejeli
Mtu kaamua ku share na sisi emu muache mi sijaona majivuno ya mleta mada
Afu kuhangaika na maisha sio mpaka ichukue miaka 20 hata mwaka mmoja tu unatosha

Sent using Jamii Forums mobile app
tatizo waTZ wanafanya/wanataka kuhangaika na maisha iwe kama mashindano....yani wanataka usimulie sijui ulisota sana ukahangaika wee hadi ukafanikiwa,
wanasahau kila mtu na baraka zake.
 
Back
Top Bottom