My beauty of the day.


St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
WAREMBO.4.bmp



Mimi miss Tanzania wangu wa leo ni huyu,nani aliyesema miss lazima atangazwe na Lundenga.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
mimi nakuunga mkono...cheki skin tone, check dental formula....kitu nachurali kabisa
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Katika pita pita zangu nimegundua kuwa watu wanakosea sana kutazama. Na pia nimegundua kuwa mimi ni mmoja wa "wanaotazama vizuri." Kwa uwezo wangu wa kutazama vizuri naweza kusema............. "Ooh! She is beautiful!!!!!!!"
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,943
Likes
231
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,943 231 160
Naskia hao wanakuwaga sio 'wasafi'
Sasa sijui ni ya kweli hayo!!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Naskia hao wanakuwaga sio 'wasafi'
Sasa sijui ni ya kweli hayo!!


Mara nyingi hali hiyo husababishwa na uhaba wa maji katika sehemu wanazopatikana, lakini kwa upande wangu mimi sioni kama hilo ni tatizo maana wa hivi ukimuhamishia kwenye nyumba yenye shower na bath tub, in no time usipoangalia mkwere anaweza kukuzidi speed.
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
Mara nyingi hali hiyo husababishwa na uhaba wa maji katika sehemu wanazopatikana, lakini kwa upande wangu mimi sioni kama hilo ni tatizo maana wa hivi ukimuhamishia kwenye nyumba yenye shower na bath tub, in no time usipoangalia mkwere anaweza kukuzidi speed.




teh teh teh teh :A S 109:
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Mara nyingi hali hiyo husababishwa na uhaba wa maji katika sehemu wanazopatikana, lakini kwa upande wangu mimi sioni kama hilo ni tatizo maana wa hivi ukimuhamishia kwenye nyumba yenye shower na bath tub, in no time usipoangalia mkwere anaweza kukuzidi speed.
tehe tehe tehe tehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,002
Likes
6,125
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,002 6,125 280
nimeipenda, natural pia hawa mashine zao hazijachakachukliwa saaaaaaaaaaaana, u can get a girl 21 yrs mashine inakamata safiiii, good choice
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
67
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 67 145
Nimependa natural Africa skin....Uhhh....Jicho laki linatizama vizuri sana...
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,716
Likes
2,646
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,716 2,646 280
Naskia hao wanakuwaga sio 'wasafi'<br /><br /><br />
Sasa sijui ni ya kweli hayo!!
Ndibalema umjini umeshakubadili tabia usafi hupi unaongelea??inatakiwa mwanamke anakuwa naualisia wake ukitia chombo ndani kitoke na siagi na kahalfu fulani!!!hiyo ndo ualisia wake sasa nyie mmezoea zinazopigwa maji kila mara aoge maji,aende kukojoa maji,kajua kakiwaka maji!!Mashine au kasia la mtumbwi kila mara majini!! Mwanamke uto.....
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
she is very beautiful.....
very natural......
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,876
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,876 1,712 280
WAREMBO.4.bmp



Mimi miss Tanzania wangu wa leo ni huyu,nani aliyesema miss lazima atangazwe na Lundenga.
we paka mweusi, nani kakuruhusu kubandika picha ya mywife wangu bila ridhaa yangu, nitake radhi kabla sija kushtaki.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
I m looking forward to see your real one:A S-heart-2:.
ohh realy how sweety...
im looking forward to see yours too.
(Hopefully is not the one im looking at now) hahahaha lol
 

Forum statistics

Threads 1,236,851
Members 475,301
Posts 29,269,760