My beauty of the day.

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Sep 3, 2010
7,556
4,351
WAREMBO.4.bmp



Mimi miss Tanzania wangu wa leo ni huyu,nani aliyesema miss lazima atangazwe na Lundenga.
 
mimi nakuunga mkono...cheki skin tone, check dental formula....kitu nachurali kabisa
 
Katika pita pita zangu nimegundua kuwa watu wanakosea sana kutazama. Na pia nimegundua kuwa mimi ni mmoja wa "wanaotazama vizuri." Kwa uwezo wangu wa kutazama vizuri naweza kusema............. "Ooh! She is beautiful!!!!!!!"
 
Naskia hao wanakuwaga sio 'wasafi'
Sasa sijui ni ya kweli hayo!!



Mara nyingi hali hiyo husababishwa na uhaba wa maji katika sehemu wanazopatikana, lakini kwa upande wangu mimi sioni kama hilo ni tatizo maana wa hivi ukimuhamishia kwenye nyumba yenye shower na bath tub, in no time usipoangalia mkwere anaweza kukuzidi speed.
 
Mara nyingi hali hiyo husababishwa na uhaba wa maji katika sehemu wanazopatikana, lakini kwa upande wangu mimi sioni kama hilo ni tatizo maana wa hivi ukimuhamishia kwenye nyumba yenye shower na bath tub, in no time usipoangalia mkwere anaweza kukuzidi speed.




teh teh teh teh :A S 109:
 
Mara nyingi hali hiyo husababishwa na uhaba wa maji katika sehemu wanazopatikana, lakini kwa upande wangu mimi sioni kama hilo ni tatizo maana wa hivi ukimuhamishia kwenye nyumba yenye shower na bath tub, in no time usipoangalia mkwere anaweza kukuzidi speed.

tehe tehe tehe tehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
nimeipenda, natural pia hawa mashine zao hazijachakachukliwa saaaaaaaaaaaana, u can get a girl 21 yrs mashine inakamata safiiii, good choice
 
Nimependa natural Africa skin....Uhhh....Jicho laki linatizama vizuri sana...
 
Naskia hao wanakuwaga sio 'wasafi'<br /><br /><br />
Sasa sijui ni ya kweli hayo!!
Ndibalema umjini umeshakubadili tabia usafi hupi unaongelea??inatakiwa mwanamke anakuwa naualisia wake ukitia chombo ndani kitoke na siagi na kahalfu fulani!!!hiyo ndo ualisia wake sasa nyie mmezoea zinazopigwa maji kila mara aoge maji,aende kukojoa maji,kajua kakiwaka maji!!Mashine au kasia la mtumbwi kila mara majini!! Mwanamke uto.....
 
WAREMBO.4.bmp



Mimi miss Tanzania wangu wa leo ni huyu,nani aliyesema miss lazima atangazwe na Lundenga.

we paka mweusi, nani kakuruhusu kubandika picha ya mywife wangu bila ridhaa yangu, nitake radhi kabla sija kushtaki.
 
0 Reactions
Reply
Back
Top Bottom