Mwl.Nyerere Vs Kikwete katka Uteuzi wa Maneno

Mwl.Nyerere Vs Kikwete katka Uteuzi wa Maneno

1954tanu

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Posts
1,038
Reaction score
487
Dr.J.Kikwete ana tofauti kubwa ukimringanisha na Mwl.Nyerere katika uteuzi wa maneno anapozungumza na umma; hususan, linapojitokeza suala la msamiati wenye kuudhi. Mwl.Nyerere alishindwa kutamka neno "Malaya" akatumia kirai "mama mmoja wa barabarani." Kwa upande wa Dr.J.Kikwete leo akiongea na watanzania kuhusu ugonjwa uliomtatiza pale uwanja wa ndege ametamka neno "Mkojo" mara mbili,, lakini baadaye akatumia tafsida 'haja ndogo'.
 
mzee anatumia urethral catheter sahv,mama salma ataisoma
 
acheni kumpa airtime mjinga kama hyu cc tuna habari ya pesa yetu iliyoibiwa na majambazi wa escrow. ,maswala ya tezi ni baadaye
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom