Mwizi anapokuwa mwanamke! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwizi anapokuwa mwanamke!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Sep 29, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,487
    Likes Received: 1,827
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Huko kwa mzee Kibaki mwizi mzoefu , mwanamke kakamatwa na Polisi jamii.
    Hebu fikiria mtoto mzuri huyu kaiba nini?
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nyangá u wote wako ivoivo mzee. si cha mwanamke wala mwanaume, kwao chapaa kwanza ustarabu badae.
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,599
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Hata TZ hii kitu ipo kwa sasa. Wanawake ni wezi sana hasa katika public places, mikutanoni, sokoni, super markets, masoko ya mitumba, maonesho mbalimbali, n.k. wanakuwa wamevalia baibui/kininja!!
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyo atakuwa mwizi wa magari, ama muuza madawa ya kulevya. wanawake wa kenya kwa kweli wamejitahidi. hawachagui kazi
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hajaiba, amefumaniwa
     
  6. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,487
    Likes Received: 1,827
    Trophy Points: 280
    Kufumaniwa nako ni wizi, tena mbaya sana.
    Wizi wa huduma usiyostahili.
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nashangaa wanaoshangaa mwanamke kukamatwa sababu ya wizi,hivi dunia hii kwa sasa ina kiumbe mwizi kumzidi mwanamke.Tatizo mnaoibiwa huwa wala hamuhisi kuwa mnaibiwa.Ila kwa sisi tunawaita MAJAMBAZI WA HIARI,hakukabi wala kukushikia bunduki unatoa mwenyewe kwa hiyari yako..
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nani alisema ushenzi unachagua jinsia.
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,941
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Mashallah...sio mchezo. Wizi kajifunzia wapi?
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,406
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Wizi ni broad term - yaweza kuwa mchezesha upatu, ni yule ambaye anavutia matajiri kwenye 'mdomo wa majambazi', na kadhalika!
     
  11. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Polisi jamii, yani mimi ntajiunga karibuni, watu wanaibiwa sana!
    Hasa wenza wao!
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    mkuu.@masopakyindi Na Mwizi anapokuwa ni mwanamme Je hii ni halali hukumu yake?

    [​IMG]
     
  13. Mselema

    Mselema Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo atakuwa alikuwa kwenye migogoro ya mashamba ya huku Kiambuu sio mwizi
     
Loading...