Mwita25 njeeeeee

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
1,164
Jamaa amekula ban nyingine ndani ya wiki moja. Saaaaaafi saaaaaanaaaaaa
 

Kabakabana

JF-Expert Member
Aug 5, 2011
5,553
1,157
apumzike kidogo akirudi labda atakuwa anajielewa.si mnamuona hata malaria sugu siku hizi malaria inaanza kupona
 

Jestina

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
4,838
1,699
simpendi mwita ila sipendi hii tabia ya baadhi ya member kushadadia ban ya mtu fulani....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom