Tetesi: Mwita Waitara aitwa kamati ya maadili CCM Tarime

Tetesi: Mwita Waitara aitwa kamati ya maadili CCM Tarime

Alidanganywa akaisaliti chadema, sasa anaionja shubiri ya kwenda ccm.

Bwege anasema "Hatoboi".
 
Ndio changamoto y kuwa Dalali w siasa ss kafika kwenye chama kikuu cha Udalali Tanganyika.
KAZI ni kipimo cha utu
Kabisa.alafu katuma watu wafanye fujo ndiyo MJUE ccm ndiyo watekaji wauwaji na watesaji na tunapoelekea watauwana sana wenyewe kwa wenyewe
 
Hawa Mapandikizi wa Magufuli wanakuwaje tena? Au ndio mzoea vya kunyonga vya kuchinja hawezi?
 
Kamati Impime Tujue,,Kama Soda Inagesi Au Imeshatolewa Kizibo Gesi Hamna....
 
Back
Top Bottom