• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

mwisho Wa Siku Lazima Ale Kipondo..!!!

Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,160
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,160 2,000
nataka kuchora ya kiunoni mie
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
7,099
Points
2,000
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
7,099 2,000
Kweli huyu sio artist, kaambiwa achore kitu kama farasi anaekimbia yeye kachora nguruwe mwenye mabawa!
 
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
515
Points
195
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
515 195
Mwenye kujua faida ya hiyo kitu anijulishe !!!!!!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,515
Points
1,500
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,515 1,500
Akipona kipigo ashukuru mungu
 
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
1,534
Points
1,225
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
1,534 1,225
unasema kweli au unatania?
sikushauri kufanya hivyo hiyo ni fasheni tu ikiondoka sijuwi utaifanya nini
ridhika na rangi ya ngozi aliyokuumba Mungu wako
nataka kuchora ya kiunoni mie
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,160
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,160 2,000
unasema kweli au unatania?
sikushauri kufanya hivyo hiyo ni fasheni tu ikiondoka sijuwi utaifanya nini
ridhika na rangi ya ngozi aliyokuumba Mungu wako
natania bana.......
 
P

Percival

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
2,656
Points
2,000
P

Percival

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
2,656 2,000
ndio dalili za kuelekea ushogani
 

Forum statistics

Threads 1,403,603
Members 531,284
Posts 34,428,118
Top