Kwa matokeo yanayozidi kutiririka, mwisho wa Benjamin Netanyahu umekaribia

Kwa matokeo yanayozidi kutiririka, mwisho wa Benjamin Netanyahu umekaribia

Father of All

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2026
Posts
454
Reaction score
837
1793136223869.png



​
Kwa matokeo yanayozidi kutiririka, mwisho wa Benjamin Netanyahu umekaribia. Sijui kama atatoboa kipindi hiki. Yetu macho. Kama atabwagwa kama hali inayovyonyesha, ataishia lupango soon.

Upinzani unaongoza kwa viti 52 dhidi ya 50

Hapa, lazima vyama vya kiarabu kuamua nani ataongoza taifa hili la kigaidi chini ya Netanyahu.

No clear winner as Netanyahu and Eisenkot appear short of outright victory, exit polls suggest
 
hata akiondoka, atakayekuja ataendelea kuwatandika waislam mpaka waache Ugaidi wa kipumbavu
wewe ni msemaji wa serikali ya Israel?
Unadhani kila muisrael ana akili ya kijinga kama netanyahu?
Uliona maaandamano ya kumpinga?
Yaani yeye tangu aingie madarakani anawaza kuwa tu watu nani anapenda?
Wangekuwa wanapenda waisrael wangemchagua tena.
Wameanza kuelimika
 
View attachment 3699967
Kwa matekeo yanayozidi kutiririka, mwisho wa Benjamin Netanyahu umekaribia. Sijui kama atatoboa kipindi hiki. Yetu macho. Kama atabwagwa kama hali inayovyonyesha, ataishia lupango soon. Upinzani unaongoza kwa viti 52 dhidi ya 50. Hapa, lazima vyama vya kiarabu kuamua nani ataongoza taifa hili la kigaidi chini ya Netanyahu.








No clear winner as Netanyahu and Eisenkot appear short of outright victory, exit polls suggest
















Wafilisti mlianza fitina mda mrefu sana, MUNGU wa israel siyo allah, hilo taifa haliwezi kushindwa na mataifa yanayomwabudu allah.
 
Vijana wengi wamewapigia kura wapinzani wa Netanyahu kwa sababu hawataki kwenda jeshini kwa lazima.

Kwa kawaida ni miaka miwili kwa kila kijana kwa mujibu wa sheria lakini Bibi alitaka kwenda mbali zaidi kuongeza ukubwa wa jeshi.

Netanyahu alikuwa na mpango wa kukusanya vijana wote wenye umri wa miaka 19 kwenda jeshini na kuwatayarisha kwa vita.

Kwa kukataa kwao hiyo mobilisation, vijana hao wametokea sehemu mbalimbali duniani kwenda Israeli kumshughulikia Netanyahu kupitia sanduku la kura.

Hiyo ndo demokrasia ya kweli na muathirika namba moja wa kushindwa kwa Netanyahu atakuwa si mwingine bali Donald Trump.
 
Vijana wengi wamewapigia kura wapinzani wa Netanyahu kwa sababu hawataki kwenda jeshini kwa lazima.

Kwa kawaida ni miaka miwili kwa kila kijana kwa mujibu wa sheria lakini Bibi alitaka kwenda mbali zaidi kuongeza ukubwa wa jeshi.

Netanyahu alikuwa na mpango wa kukusanya vijana wote wenye umri wa miaka 19 kwenda jeshini na kuwatayarisha kwa vita.

Kwa kukataa kwao hiyo mobilisation, vijana hao wametokea sehemu mbalimbali duniani kwenda Israeli kumshughulikia Netanyahu kupitia sanduku la kura.

Hiyo ndo demokrasia ya kweli na muathirika namba moja wa kushindwa kwa Netanyahu atakuwa si mwingine bali Donald Trump.
Acha kupotosha. Vijana wanataka mgombea wa more Far right. Yani wanataka kuongezeka kwa territory ya Israel. Wewe Baki hapo. Bora hata Nentanyahu.
 
Kwa matekeo yanayozidi kutiririka, mwisho wa Benjamin Netanyahu umekaribia. Sijui kama atatoboa kipindi hiki. Yetu macho. Kama atabwagwa kama hali inayovyonyesha, ataishia lupango soon. Upinzani unaongoza kwa viti 52 dhidi ya 50. Hapa, lazima vyama vya kiarabu kuamua nani ataongoza taifa hili la kigaidi chini ya Netanyahu.

No clear winner as Netanyahu and Eisenkot appear short of outright victory, exit polls suggest
Anaweza kuondoka netanyau,akaja kiongozi ambaye atachukiwa zaidi,I thought so!...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom