Ninaomba kuuliza, ikiwa mkeo anamimba, je ni kosa kuendelea kusex naye?
Kama siyo kosa je mimba ikifikia miezi mingapi anapaswa kuacha kusex? Nisaidieni jamani.
Ninaomba kuuliza, ikiwa mkeo anamimba, je ni kosa kuendelea kusex naye?
Kama siyo kosa je mimba ikifikia miezi mingapi anapaswa kuacha kusex? Nisaidieni jamani.
Niliwahi kumuuliza dr mmoja wa aga khan alisema unaweza kufanya tendo la ndoa hadi siku atapojiskia uchungu. Ila mara nyingi wanaambiwa mwisho miezi 7 tu, baada yapo wanakataza kwasababu kuna uwezekano simu mama anapokwenda kujifungua wakakuta njia ya uzazi haiko katika usafi.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.