Mwisho wa Dunia ndio huu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwisho wa Dunia ndio huu

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 17, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  5. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    duh! Laana iwashukie hawa!
     
  6. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10,319
    Likes Received: 2,348
    Trophy Points: 280
    hii lazima itakuwa imechukuliwa ktk viunga vya magomeni,k/koo au ilala.
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hivi ule utaratibu wa kuwatia bakora wanaofanya haya hadharani uliishia wapi?
     
  8. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ndizo zitakuwa kuni ile siku ya mwisho.
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama hayo yangelitufikisha mwisho leo hii, tusingesoma ya akina Sodoma na Gomorrah!!
     
  10. L

    Lekausia Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh mbona kama wasanii jamani? Eee mwenyezi Mungu 2epushie hili.
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,782
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    hizi picha hazikutakiwa kuwa hapa sebuleni....:director:
     
  12. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 707
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Yule mwana mpotevu,
    kama unakumbuka stori katika Biblia,
    alikutana na vimbwanga vya namna hii na zaidi,
    Kuchacha lilikuwa ,
    jambo la lazima.

    Unaambiwa weka dau chini ufanyiwe,
    kila aina ya sokomoko,
    matamanio ya kujamiiana,
    ni asili ya maumbile yetu sote,
    na ndipo udhaifu wetu ulipo.

    Ili mradi tumeruhusu ku import,
    kila ina ya bidhaa na huduma,
    kutoka pembe zote za dunia,
    tuajiandae kiakili,
    kukabiriana na zaidi ya haya.

    Usagaji si jambo geni,
    nchini Tanzania.
    Wasagaji wapo Tanzania,
    Kwa sababu asili yake ni Arabuni.

    Waarabu ndiyo wenye siri zote,
    za namna ya kusagana.
    Zanzibar na lamu Kenya,
    ndo HQ za kusagana,
    miji yake midogo,
    Ni Dar na Tanga.
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,986
    Likes Received: 3,536
    Trophy Points: 280
    Wanafanya hivyo kutokana na Hakuna Wanaume wa kuwafanya nanihii si unajuwa vijana wengi siku hizi ni mashoga?
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kweli mtu unaanzaje anzaje uwe na feelings na same sex...huu mtihani, sijui hormone and blah blah hii science ya same sex thing sijaifahamu bado.
     
  15. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mmmmh naona wadau wake busy kuchua tukio la mkao wa KAA TAYARI MKWAJU WAJA hapo!
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 0
    maendeleo tu hayo wakuu, mwisho wadunia hauji dizaini hizo bana!
     
  17. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Sio Jini Kabula huyo wakubwa, au ni mboni zangu!
     
  18. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Wanaume tumeshindwa kutimiza majukumu yetu, tunaringa sana na nanihiii zetu, sasa wenzetu wameanza wao kwa wao.
     
  19. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Jamani napita tu
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160


    Watu wangebadilisha maumbile hakika ingekuwa tabu tupu!

    Ingekuwa ni kukomoana!

    Kazi kweli ipo!
     
Loading...