Mwili na kauli ya Michael Jackson kabla ya kukata roho.


Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
Ninii?
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Naona picha tu wapi kauli??? RIP Michael
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
41
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 41 145
It's unethical and immoral to display the dead body's image.
Kwa mara ya kwanza nakubaliana na wewe.
Hii tabia ya kuweka picha za watu waliokufa bila idhini ya wafiwa ni kitu kibaya sana.
Mfano vyombo vyetu vya habari vipo mbele sana kutoa picha za watu walikufa na isitoshe
wanatoa picha za watu walliokufa kwa ajali wakiwa na hali mbaya ambayo hata mtu mzima
unaona tabu kuingalia hiyo picha,je watoto au ndugu wa marehemu wanachukuliaje?
Wanaoto picha hizo ikiwa ni ndugu zao wanatolewa,je watajisikijiaje?
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
75
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 75 145
Kwa mara ya kwanza nakubaliana na wewe.
Hii tabia ya kuweka picha za watu waliokufa bila idhini ya wafiwa ni kitu kibaya sana.
Mfano vyombo vyetu vya habari vipo mbele sana kutoa picha za watu walikufa na isitoshe
wanatoa picha za watu walliokufa kwa ajali wakiwa na hali mbaya ambayo hata mtu mzima
unaona tabu kuingalia hiyo picha,je watoto au ndugu wa marehemu wanachukuliaje?
Wanaoto picha hizo ikiwa ni ndugu zao wanatolewa,je watajisikijiaje?
Hii Picha Imetolewa Na Vyombo vya habari vya kimataifa, ktk kesi ya Daktari Wa Mj, swali je familia ya Mj hawajaiona, pili mbona mnamshambulia mwenzenu kana kwamba yeye ndiye aliye piga hii picha? mwisho tuache kuwaona wenzetu wanaopost habari kuwa ni wajinga.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Kwa mara ya kwanza nakubaliana na wewe.
Hii tabia ya kuweka picha za watu waliokufa bila idhini ya wafiwa ni kitu kibaya sana.
Mfano vyombo vyetu vya habari vipo mbele sana kutoa picha za watu walikufa na isitoshe
wanatoa picha za watu walliokufa kwa ajali wakiwa na hali mbaya ambayo hata mtu mzima
unaona tabu kuingalia hiyo picha,je watoto au ndugu wa marehemu wanachukuliaje?
Wanaoto picha hizo ikiwa ni ndugu zao wanatolewa,je watajisikijiaje?
Toa unafiki wako hapa, we si ulisemaga eti mi naongea pumba sasa unaungana na mimi nini? Mi huwa sifagilii masaburi kama wewe, unasikia weweee?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,348
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,348 7,382 280
kwa hiyo tz1 siku ukitwaliwa na Bwana MUNGU wako itabidi usahaulike on the sport.
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
7
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 7 135
ghumpi

ghumpi

Senior Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
187
Likes
2
Points
33
ghumpi

ghumpi

Senior Member
Joined Nov 10, 2009
187 2 33
mwita taratibu!! punguza hasira kijana
Toa unafiki wako hapa, we si ulisemaga eti mi naongea pumba sasa unaungana na mimi nini? Mi huwa sifagilii masaburi kama wewe, unasikia weweee?
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
41
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 41 145
Hii Picha Imetolewa Na Vyombo vya habari vya kimataifa, ktk kesi ya Daktari Wa Mj, swali je familia ya Mj hawajaiona, pili mbona mnamshambulia mwenzenu kana kwamba yeye ndiye aliye piga hii picha? mwisho tuache kuwaona wenzetu wanaopost habari kuwa ni wajinga.
Mkuu hujaelewa namaanisha nini.Sijasema aliye weka post,nimesema viombo vyetu vya habari wanaweka picha
za maiti na nyingine zikiwa katika hali mbaya sana.
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
41
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 41 145
kwa hiyo tz1 siku ukitwaliwa na Bwana MUNGU wako itabidi usahaulike on the sport.
Je kwa mfano jamaa yako amefariki kwa kupata ajali na mwili umeharibika ungependa picha iwekwe kwenye magazeti?
Hii huwa inakuwepo kila mara kwenye vyombo vyetu vya habari.
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
41
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 41 145
Toa unafiki wako hapa, we si ulisemaga eti mi naongea pumba sasa unaungana na mimi nini? Mi huwa sifagilii masaburi kama wewe, unasikia weweee?
Kumbe wewe mzungu
 
Nkwesa Makambo

Nkwesa Makambo

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
4,765
Likes
33
Points
0
Nkwesa Makambo

Nkwesa Makambo

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
4,765 33 0
Kwa mara ya kwanza nakubaliana na wewe.
Hii tabia ya kuweka picha za watu waliokufa bila idhini ya wafiwa ni kitu kibaya sana.
Mfano vyombo vyetu vya habari vipo mbele sana kutoa picha za watu walikufa na isitoshe
wanatoa picha za watu walliokufa kwa ajali wakiwa na hali mbaya ambayo hata mtu mzima
unaona tabu kuingalia hiyo picha,je watoto au ndugu wa marehemu wanachukuliaje?
Wanaoto picha hizo ikiwa ni ndugu zao wanatolewa,je watajisikijiaje?
what is ethical and unethical as far as social forums are concerned ?
Do you remember the case of journalist who awaken the world with the then Ethiopian deaths from hunger ?
 

Forum statistics

Threads 1,214,462
Members 462,703
Posts 28,513,487