Mwili kuchoka na usingizi usioisha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwili kuchoka na usingizi usioisha

Discussion in 'JF Doctor' started by bandubandu, May 31, 2011.

  1. b

    bandubandu Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Natumai muwazima wana jf,nimekuwa na tatizo ambalo sielewi linasababishwa na nn,nasikia uchovu sana kiasi cha kuhisi kama naumwa na tena muda mwingi nakuwa najisikia kulala,naomba msaada madaktari.
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,919
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mkuu hio inaweza kusababishwa na mambo mengi tofauti kuanzia aiana na mpangilio wa chakula mpaka pirika zako za kila siku ukijumlisha na mda wako wa kulala na kama unalala vizuri usiku mzima na kwa masaa mangapi..

    Sasa ni vigumu kujua labda utoe ratiba yako ya siku na mpangilio wa mlo watu wanaweza kukusaidia.

    Pole sana mkuu.
     
  3. ULUMI

    ULUMI Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mind your language pls
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,327
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mh kama alivyosema arsene,je unapata muda wa kutosha wa kupumzika na kulala?inaweza ikawa siyo ugonjwa bali ikawa ni mlolongo wa timetable yako ya kila siku.kumbuka mwili unahitaji muda wa kureboot kama computer..make sure u live a healthy active life with sufficient time to rest.kama tatizo linaendelea unaweza kuenda kufanya baseline investigations hospitali kama vile kucheki kiwango cha damu mwilini,kuangalia kama moyo unafanya kazi vizuri nk...
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    .......kuchoka sana kunaweza pia kusababishwa na kulala katika chumba ambacho hakina hewa/ hakiingizi hewa ya kutosha.
     
  6. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,615
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ushauri wa hapo juu ni muafaka ili upate majibu sahihi.
     
  7. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 867
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 80
    umelogwa wewe....na yahaya ndo ivo tena ..utaenda wapi tena?
     
  8. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,423
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine inaweza kusababishwa na upigaji wa punyeto au kufanya ngono kupita kiasi tena utaongeza tatizo la ziada utakuwa msahaulifu.
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kijana ni mastress tu hayo. Bisha kama huna mastress?. Take life easy mkuu. na kama alivyosema mdau hapo juu kama unaoverdose nyeto na ngono hii ndio outcome yake. Punguza.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,201
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    jaribu pia kufanya blood sugar na malaria test...pole
     
  11. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,319
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu, fuata ushauri hapa ndio kila kitu utapata msaada
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ukosefu wa madini mwilini pia unachangia...mi niliendekeza huo uchovu na usingizi wa kila saa mpaka siku nipoanguka ndo nikachukulia serious.Turns out madini ya chuma hayajitoshelezi mwilini.

    Pia kama hivyo vyote vinaambatana na maumivu ya kichwa kwa sana+maumivi ya eneo la shingo angalia usijekuta una homa ya uti wa mgongo (MENINGITIS).Mtu wangu wa jaribu sana alikua kichwa hakimuachi usingizi popote ila hakudhani kuna zaidi ya uchovu wa kazi...siku inagundulika ameshachelewa.Kama unaweza fanya full body check up...just to be on the safe side!
     
  13. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,278
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Nahisi unatatizo la upungufu wa maji mwilini.jitahidi kunywa maji mengi kila mara.Na kama wewe ni Mwanamke huenda ni mjamzito na unayochanga huwa na tabia hizo.
     
  14. k

    kamili JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45

    pole sana, naomba ni PM jinsia yako, urefu wako in cm, na uzito wako in Kilogram, ndo naweza kukupa ushauri wa kitalaam
     
  15. U

    UNIQUE Senior Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pima kwanza halafu kunywa maji hai yaani bio water yaliyotengenezwa na bio disc.
    Unique
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,934
    Likes Received: 37,386
    Trophy Points: 280
    labda hulali masaa ya kutosha na hivyo kusababisha hali hiyo ya kusinzia na kujisika kuchoka sana. Kama hulali angalau kwa masaa saba kila usiku basi jitahidi ili uweze kufanya hivyo, lakini kama unalala masaa kama hayo au zaidi basi labda kuna tatizo lingine.
     
  17. Ashura9

    Ashura9 JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2016
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 740
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 80
    Una uchafu mwing kwenye damu, mwone dr akupime damu na mkojo atakupa dawa tatizo litaisha
     
  18. ram

    ram JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2016
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,949
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Madaktari wa JF kiboko
    Visivyowahusu muwe mnawaachia wanaohusika jamani MziziMkavu
     
  19. cognition

    cognition JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2016
    Joined: Nov 27, 2015
    Messages: 847
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 180
    hii ya kitambi 2011 .,labda kwa faida ya jf madaktari wa sasa waongezee
     
  20. Daata

    Daata JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2016
    Joined: Dec 24, 2012
    Messages: 4,243
    Likes Received: 450
    Trophy Points: 180
    Unafuatilia haya wasemayo wadau?
     
Loading...