Nakuunga mkono asilimia zote, upo sahihi kabisaUnamuhofia huyu Mwigulu? Kibaka kama vibaka wengine? Hakuna mtu anayeweza kumuhofia Mwigulu ndani ya CCM, Mwigulu anaogopa kivuli chake mwenyewe, Kwanza hastaili hata kuwa katibu kata.
Ukiwa na Demu akiwa ameshika cm hovyo hovyo inabidi umuwashe kibao maana hawajielewi hao ,usikute anakurekodi kisirisiri.Ila mambo ya kurekodiana mambo ya kishamba
Watu wanatengenezeana ajali 😄
Ova
Umemtambua aliyeleta Uzi lakiniMleta uzi ni mpuuzi na mpumbavu....Hayawani hujitambui
Mambo ya kishamba kiukweli,faragha muhimuUkiwa na Demu akiwa ameshika cm hovyo hovyo inabidi umuwashe kibao maana hawajielewi hao ,usikute anakurekodi kisirisiri.
Simu za mkopo zimeangukia kwa watu wasiojielewa.Mambo ya kishamba kiukweli,faragha muhimu
Ova
Kuna wanawake wengine hyo ni styl zao tuSimu za mkopo zimeangukia kwa watu wasiojielewa.
SureKifupi uvccm wa kileo wanna ubongo mwepesi sana!!
Akili za uvccm ziliishia kwa awamu ya kikwete!
Leo mtu mkubwa anaandikiwa barua ya kujiuzulu na kuwekwa 📐 mwingine picha za utupu,
Yale kina kitwanga kulewa na kutenguliwa nayo yapo!
Mbona kikwete alilitumia Bunge kimedani kumshughulikia Lowasa na lowasa akajiuzulu mwenyewe tena public!
Huu ujinga wa sasa ni upuuzi mtupu!
Unapoua upinzani Bungeni utashindwa kutawala vema ,Kuna mambo unawapa script upinzani unakusaidia ku spin mambo,wewe una ua upinzani matokeo yake lazima uwe komedi kama hivyo!!
Mimi sijaona na sitaki kuona! Labda El marabiosh
True dat.Kuna wanawake wengine hyo ni styl zao tu
Mfano tu unaweza kuwa na pesa,wadhifa utashanga wanawake wanakuwinda
Ukiwa mtu wa chini lzm utatengenezewa ajali
Utajaaa kesho keshokutwa unafanywa ngombe wa maziwa 😄
Ukisha kuwa na fedha,wadhifa lzm ujiweke ukuta lifestyle fulani hata kimada anaogopa nmna ya kukuingia
Alafu hy mmb ya kumwambia dem we chkua room hotel fulani kosa
Mwanaume ndy unatakiwa upange umshtukizie tu wapi unampeleka
Kama unatumia kilaji wakati uko naye we hutakiwi ulewe
Kama kunywa yy ndy anyway zaidi 😄
Ova
Mmmh ushaona ebu nitag ulipoMimi sijaona na sitaki kuona! Labda El marabiosh
Kwelii sijaona!Mmmh ushaona ebu nitag ulipo
Na wewe ni mpuuzi pia pamoja na mleta uziUmemtambua aliyeleta Uzi lakini
Kuwa makini utawatukuna viongozi wako wakubwa
Video ni halisi?Kabisa
Kwenye Siasa, watu wanatumia mbinu zozote kukuondoa kwenye reli
Mzee Lowassa si aliondolewa kwa kashfa ya Richmond, huyu wanamwondoa kupitia kashfa hii hii