Mwigulu: Sikusema aliyemtishia Nape si Askari bali nilisema si Polisi; ni askari wa Idara nyingine

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,547
2,000
ALIYEMTISHIA NAPE KWA BASTOLA NI ASKARI - MWIGULU.

Waziri wa zamani wa mambo ya ndani aliyefurushwa, Bw.Mwigulu Nchemba amesema hajawahi kusema kuwa mtu aliyemtishia Nape Nnauye kwa basola sio askari. Mwigulu amedai alinukuliwa vibaya na vyombo vya habari, na kudai kwamba alichosema yeye ni kuwa mtu huyo si polisi.

_
"Sikuwahi kusema sio askari, nilisema sio polisi, nilimwelekeza IGP kuchukua hatua aliniambia yule jamaa sio polisi. Inawezekana ni askari wa idara zingine lakini si polisi. Kuhusu kuchukuliwa hatua kuna taratibu. Sio kila hatua inatangazwa kwenye vyombo vya habari"

FB_IMG_1549886934558.jpg


Rejea: Mwigulu Nchemba: Aliyemtisha Nape kwa bastola sio Polisi. Uchunguzi wa Lissu kushambuliwa unaendelea, tutatoa taarifa - JamiiForums
 
For the English Audience
Former Minister of Home Affairs, Mwigulu Nchemba has clarified his statement about the officer who threatened nape Nnauye, the former Minister of Information saying he did not say he wasn’t a government officer but he said he doesn’t work for the Tanzania Police Force.

He said he gave orders to the Inspector General of Police to deal with the man and that is when he knew that he does not belong to TPF.

Jay One

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
14,018
2,000
Nape mbona alisema anamjua yule mtu, sasa aulizwe Nape..!! Sbb Nape alijibu muda kuwa anamjua..!!
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
11,717
2,000
ALIYEMTISHIA NAPE KWA BASTOLA NI ASKARI - MWIGULU.
Na G Malisa
Waziri wa zamani wa mambo ya ndani aliyefurushwa, Bw.Mwigulu Nchemba amesema hajawahi kusema kuwa mtu aliyemtishia Nape Nnauye kwa basola sio askari. Mwigulu amedai alinukuliwa vibaya na vyombo vya habari, na kudai kwamba alichosema yeye ni kuwa mtu huyo si polisi.
_
"Sikuwahi kusema sio askari, nilisema sio polisi, nilimwelekeza IGP kuchukua hatua aliniambia yule jamaa sio polisi. Inawezekana ni askari wa idara zingine lakini si polisi. Kuhusu kuchukuliwa hatua kuna taratibu. Sio kila hatua inatangazwa kwenye vyombo vya habari" View attachment 1019775
huyu jamaa hata afanyeje.....this time atanyooshwa hadi atembelee tumbo shubamit!!
 

mkafrend

JF-Expert Member
May 12, 2014
3,053
2,000
Wachache watamwelewa - lazima ifanyike hivyo kwa kuwa ilikuwa kulinda maisha ya nape mwenyewe
 

jmushi1

JF-Expert Member
Nov 2, 2007
23,087
2,000
Imekuwaje akalazimika kusema? Kuwa siyo Askari polisi, bali ni askari...?
 

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Jul 9, 2011
15,256
2,000
ALIYEMTISHIA NAPE KWA BASTOLA NI ASKARI - MWIGULU.

Waziri wa zamani wa mambo ya ndani aliyefurushwa, Bw.Mwigulu Nchemba amesema hajawahi kusema kuwa mtu aliyemtishia Nape Nnauye kwa basola sio askari. Mwigulu amedai alinukuliwa vibaya na vyombo vya habari, na kudai kwamba alichosema yeye ni kuwa mtu huyo si polisi.

_
"Sikuwahi kusema sio askari, nilisema sio polisi, nilimwelekeza IGP kuchukua hatua aliniambia yule jamaa sio polisi. Inawezekana ni askari wa idara zingine lakini si polisi. Kuhusu kuchukuliwa hatua kuna taratibu. Sio kila hatua inatangazwa kwenye vyombo vya habari" View attachment 1019775
Wanasiasa bwana

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom