Mwigulu Nchemba mbona yupo kimya bungeni siku hizi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba mbona yupo kimya bungeni siku hizi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Landala, Jul 5, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 909
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wakuu toka juzi mheshimiwa John Mnyika amlipue mbunge wa Iramba Mashariki Mwigulu Nchemba kuwa ni mtuhumiwa wa wizi wa pesa za EPA,mbunge huyo amekuwa kimya na ameacha kuropoka ropoka ovyo maneno machafu.Ama kweli mbio za sakafuni huishia ukingoni ile miongozo aliyokuwa akiomba Mwigulu Nchemba kila walipokuwa wakichangia wabunge wa CHADEMA imeishia wapi?
     
  2. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,106
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    yupo kwenye vikao vya chama
    nashanga sasa hivi wanachapa katiba mpya za chama zao nyingi kweli nani anazitaka kweli sasa hivi.....
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    chezea kubanwa pu.bu nini?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ametishiwa na watu wa jimboni kwakw hapa Singida kuwa asipokuwa makini na akiendelea na makelele watammwaga next term.
     
  5. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,660
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mzimu wa mauaji ya Arumeru na Igunga umenza kumtesa!
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,936
    Likes Received: 2,632
    Trophy Points: 280
    kwa zile nondo alizokata Lissu kuhusu katiba na muungano Mwigulu ana pa kushika? amzoea kuchangia vitu rahisi rahisi tu sasa wanaume wanakata nondo amabazo hawezi ambua chochote!!
     
  7. a

    andrews JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ​bado hajalamba unga
     
  8. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,704
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kukolimbwa nani anataka? anaogopa wasijemlimboka. Kaokoka kwa mahubiri ya Mnyika alidhani hana dhambi kumbe zimeanikwa.
     
  9. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,704
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Actually watu wa sampuli ya mwigulu hawapaswi kupewa kiti bungeni.
     
  10. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ule ulikuwa ni utoto tu, sasa kakua.
     
  11. h

    hacena JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 619
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mwigulu ni hopeless, hajui kujenga hoja hata kidogo,nimemsikiliza star tv sasa kweli huwezi amini amejaa kashfa kuliko hoja
     
  12. +255

    +255 JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,790
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Yupo ziarani mikoani anasaidia M4C
     
  13. Mbassa

    Mbassa JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 237
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    yeye huwa hachangii bajeti ya serikali ya chama chake, anasubiri maoni ya kambi ya upinzani ili aanze kumwaga ***** wake.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,670
    Likes Received: 2,738
    Trophy Points: 280
    Alishikwa sehemu nyeti.
     
  15. coby

    coby JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 342
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ameombewa na Mch. Msigwa mapepo yamemtoka japo Mchungaji ana kazi ya ziada kuendeleza maombi ili mapepo yasimrudie
     
  16. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Alishikwa sehemu nyeti na Praiz ya Msangi
     
  17. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,164
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Nguvu za soda..........ukimuacha wazi kwisha
     
  18. M

    MTK JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6,573
    Likes Received: 2,373
    Trophy Points: 280
    Kwani first class degree ya uchumi haikumpa upeo wa kuchangia katika mambo yasiyokuwa ya kiuchumi?! duh!
     
  19. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka alivyokamatwa na makamanda wa chadema april mosi saa 6 mchana mitaa ya Usa river Alijikojolea alooo..mbowe akamnusuru
     
  20. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,936
    Likes Received: 2,632
    Trophy Points: 280
    first class ya kuchakachua haina msaada!!!
     
Loading...