Mwigulu na Zitto waungana urais 2015

Mwigulu na Zitto waungana urais 2015

Vijana hawa ni marafiki tangu enzi na enzi wakiwa chuo UDSM, nahisi wana vision moja wanayoshare.
 
Vijana hawa ni marafiki tangu enzi na enzi wakiwa chuo UDSM, nahisi wana vision moja wanayoshare.
Shardcole umebadilika sana mtazamo wako kwa Zitto siku hizi tofauti na mwaka mmoja ama miaka miwili iliyopita, sijajua kimekutokea nini ama umegundua nini maana zamani ulikuwa kinyume chake sana tofauti na siku hizi
 
Ww unapinga kwa nn? Acheni majungu! Waacheni waungane! Hiyo kombination yao imetulia sana! Vijana tuungane na tusiangalie tofauti za vyama vya siasa! kama mm sina kadi ya chama chochote na wala sihitaji kuwa mwanachama chochote! ila hao jamaa nawakubali sana!! hata ile kombination ya Jk na Lowassa ilikuwa imetulia sana na pamoja na mapungufu yao!!! Tuwaunge mkono vijana wenzetu hawa ambao wameonesha njia na bila kujali tofauti zao za vyama!!!
 
Kwa hiyo Zitto ana amini kuwa Mwigulu anaweza kuubadili mfumo wa kifisadi na kutojali wananchi uliopo ndani ya chama chake iwapo atapata nafasi ya kuongoza serikali!!?. That's next to impossible, labda kama ameamua kujitoa upinzani kwa ahadi ya kupewa cheo ndani ya serikali ya rafiki yake kama atafanikiwa katika harakati zake.
 
lila na ---- hazichangamani, meno ya mbwa hayaumani wanatupoteza hawa waroho wa madaraka wanataka kuuza sura ikulu kila siku wa upload picha za cheers na shampen tweetor, fb, istangram.

Hawana mipango kazi hatutarogwa kwa namna yoyote kuirudisha ccm wa mgongo ama sura yoyote ile.
Miaka 50 ya dhiki kuu imetosha,
panyaroad, mbwa mwitu tutageuka chui na simba road kuwatafuna maccm
 
"Nasema hivi Ili chama changu kiweze kujitenga na tuhuma hizi (Za Ugaidi) ni lazima kimkane Rwakatale"

By Zitto Kabwe akiwa na Mwigulu Nchemba kwenye kipindi cha Televisheni, Startv..!!!

Naam hawa watu hawakukutana Balabalani, wanajuna nje ndani kimipango na kimikakati... Nawatakia kila lililo ndani ya Vichwa vyao lisitimie...!!!!

N.b Chama hakikumkana Rwakatale, bali kilimpiginia mwanzo mwisho, Mpaka leo kesi ya Ugaidi ilifutwa....!!!! Na hata iliyofunguliwa nyingine pia ilifutwa....!!!! (Nawakumbusha tu)

BACK TANGANYIKA

sidhani kama kesi imefutwa sababu rwakatare na ludo nawaona Mara nyingi tu Kisutu,labda hili litolewe maelezo tujue kinachoendelea.
 
kila siku mkiambiwa zito anatumiwa na CCM kuidhoofisha CDM mnabisha,haya sasa kazi kwenu.huyu bwana mdogo haaminiki kabisa,sijawahi kumwamini,mnamsifia ana akili mbona hana akili ya kujisimamia mwenyewe anapelekeshwa na kina mwigulu?mwenzake mwigulu mjanja kweli kweli ni rafiki yake lakini ni mtii kwa uongozi wake ndani ya chama,ana discipline kwa authority,hakihujumu chama chake,bali anakipigania hata kwa kuwatumia watu kama zito kubomoa nguvu ya vyama vyao.Zito akiwa rais wa nchi hii mi nahama,am sure anaweza kushirikiana na maadui wa nchi kuisaliti nchi take,charity begins at home
 
Wote ni wa kupuuzwa tupu. Hakuna hata mmoja mwenye nafuu kati yao

Moja fisadi mwingine mwizi
 
Kauli ya Zitto Kabwe kumuunga mkono Mwigulu Nchemba endapo atapitishwa kugombea uraisi na chama chake ni kauli ya kizalendo.
Hapa Zitto alikuwa anaonyesha umuhimu wa vijana kupata nafasi za juu za uongozi wa nchi.
Kauli angeitoa pia Kama angekuwa kwenye mahojiano na Hamis Kigwangala au January Makamba.
Hapa Zitto anaonyesha sasa ni wakati wa vijana kuaminiwa na ndiyo maana Hata yeye alitangaza kugombea uraisi mwaka 2015 endapo katiba ingemruhusu.
Naamini Kama Ukawa itampa nafasi kijana kupeperusha bendera za umoja huo mzalendo Zitto atamuunga mkono moja kwa moja kwa asilimia Mia moja.
2015 ni wakati wa vijana na ni wakati wa mabadiliko ni muhimu kupeleka vijana wengi bungeni Kama itashindikana Ikulu. ImageUploadedByJamiiForums1422777258.542449.jpg
 
Mwigulu Nchemba???nadhani sasa urais umekuwa kama uenyekiti wa sendoff
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom