Mwigulu na Zitto waungana urais 2015

Mwigulu na Zitto waungana urais 2015

Alichokisema Zitto Kabwe Tbc kumwambia Mwigulu ni hiki hapa
" nakutakia kila la kheri Katika kampeni zako. Sisi wengine umri umetuzuia hivyo ninyi vijana wengine endeleeni"
Mhariri wa Mtanzania Absalom kibanda ambaye alikuwa Tanzania Daima siku za nyuma akapindua.
 
Ikwete akili huna, Mtanzania na Tanzania Daima is the same?
 
Kwako wewe, labda ndio kuba kitu wanakufanyia.
 
Kauli ya Zitto Kabwe kumuunga mkono Mwigulu Nchemba endapo atapitishwa kugombea uraisi na chama chake ni kauli ya kizalendo.
Hapa Zitto alikuwa anaonyesha umuhimu wa vijana kupata nafasi za juu za uongozi wa nchi.
Kauli angeitoa pia Kama angekuwa kwenye mahojiano na Hamis Kigwangala au January Makamba.
Hapa Zitto anaonyesha sasa ni wakati wa vijana kuaminiwa na ndiyo maana Hata yeye alitangaza kugombea uraisi mwaka 2015 endapo katiba ingemruhusu.
Naamini Kama Ukawa itampa nafasi kijana kupeperusha bendera za umoja huo mzalendo Zitto atamuunga mkono moja kwa moja kwa asilimia Mia moja.
2015 ni wakati wa vijana na ni wakati wa mabadiliko ni muhimu kupeleka vijana wengi bungeni Kama itashindikana Ikulu. View attachment 223292
X
Mtu yeyote ata awe mtendaji mzuri vipi,akiwa ccm never do anything. Ni mbovu tu.
 
kwa kipindi kirefu sasa chadema iko vibaya kisiasa hasa baada ya wananchi kuchoshwa na siasa maji taka za chama hicho na dharau,kebehi kwa wananchi kama alivyosikika mbunge mmoja wa chama hicho akidharau shule za kizalendo tunazosomeshea wenetu,na pia kauli ya mbunge wa arusha mjini kuwatukana wananchi wa dar kwa kuwaita wala miguu ya kuku ilhali viongozi wake wa juu ni miongoni mwa wakazi wa dar,pia ukabila uliogubika chama hcho na hlo limedhihirika baada ya mbunge m1 wa kaskazini kuitisha mkutano wa chadema kigoma na kuwatukana wananchi,pili imepata pigo baada ya kumuondosha kundini mbunge wa kigoma kaskazini mh zitto kabwe na kufanya kila hila za kumchafua ili wananchi waondoshe imani kwake,mengi wamemfanyia na anajitahd kutojbu mapgo ila hii wanayofanya sasa ni too much baada ya kumuona kang'ara kwenye sakata la escrow wakamzushia skendo ya mtwara na lipumba even though lipumba alikana,pia sasa wameanza kumchafua kuhusu mwigulu tbc sasa wanaumbuka kwani zitto hakusema zaidi ya hichi kwa mwigulu.
" nakutakia kila la kheri Katika
kampeni zako. Sisi wengine
umri umetuzuia hivyo ninyi vijana wengine endeleeni"
Mhariri wa Mtanzania Absalom
kibanda ambaye alikuwa
Tanzania Daima siku za nyuma
akapindua,na ndiye ambae anatumika sana na chadema,jamani chadema acheni unafiki siasa ni game of chance muacheni kijana afanye yake au ndio maneno ya mkosaji?nataka majibu.ukisikia paa........
Cc.
Tundu lissu
christina lissu
freeman mbowe
joyce mukya
 
Daima ukweli usema wenyewe. Were kinachokusumbua mini? Ndugu wakigombana chukua jembe ukalime, wakipatana chukua kapu ukavune.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom