Mwigulu azomewa vibaya Kaloleni Arusha


G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,337
Likes
3
Points
135
Age
28
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,337 3 135
Mambo yalikuwa si mambo kwa Naibu Katibu Mkuu wa CCM Mwigulu Nchemba hapa jijini Arusha jioni hii.

Wananchi wa kata ya Kaloleni wakiongozwa na akina mama wamemzomea vibaya ndugu Nchemba jioni hii katika mkutano wa kumnadi diwani wa CCM

Hali hiyo ilisababisha sintofahamu kubwa na Mwugulu Nchemba aliokolewa na polisi walioitwa kuja kutuliza mambo.

Wananchi hao walichukizwa na siasa za matusi zinazofanywa na Mwigulu dhidi ya Chadema na viongozi wake.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,429
Likes
11,997
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,429 11,997 280
Mambo yalikuwa si mambo kwa Naibu Katibu Mkuu wa CCM Mwigulu Nchemba hapa jijini Arusha jioni hii.

Wananchi wa kata ya Kaloleni wakiongozwa na akina mama wamemzomea vibaya ndugu Nchemba jioni hii katika mkutano wa kumnadi diwani wa CCM

Hali hiyo ilisababisha sintofahamu kubwa na Mwugulu Nchemba aliokolewa na polisi walioitwa kuja kutuliza mambo.

Wananchi hao walichukizwa na siasa za matusi zinazofanywa na Mwigulu dhidi ya Chadema na viongozi wake.
Thanks God!!
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Likes
8
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 8 0
Ndiyo maana kaingia mitini haonekani kwenye JF tena
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,149
Likes
118
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,149 118 160
Subiri Mtela Mwampamba atakavyokuja hapa kumpamba boss wake kwa jinsi alivyofunika huko Kaloleni.
 
Last edited by a moderator:
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Ukiona umezomewa pindi upitapo, usemapo au usimamapo mahali, basi ujue wewe ni mwiba kwa watu hao wanao kuzomea.

Mwigulu ni Mwiba katika chaguzi ndogo zinazo endelea huko Arusha, na asiondoke mpaka ahakikishe kata zote zinarudi CCM.
 
saronga

saronga

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
909
Likes
2
Points
35
saronga

saronga

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
909 2 35
Akome, alifikiri hapa ni kule kwa MAZEZETA wake
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,102
Likes
222
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,102 222 160
...ahsante wanaArusha...
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
Safi sana!!!zomea zomea fukuza huyo
 
saronga

saronga

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
909
Likes
2
Points
35
saronga

saronga

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
909 2 35
Ukiona umezomewa pindi upitapo, usemapo au usimamapo mahali, basi ujue wewe ni mwiba kwa watu hao wanao kuzomea.

Mwigulu ni Mwiba katika chaguzi ndogo zinazo endelea huko Arusha, na asiondoke mpaka ahakikishe kata zote zinarudi CCM.
Wee kweli PUMBA, yaani wanaokuzomea ndio wapiga kura halafu wewe unasema ni mwiba kwa wapiga kura huku sio kuchanganyikiwa kwako kweli!!? SERUKAMBA MASABURI YAKO WEYE
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Naona watu hawataki source ya hii habari. Kweli kuwa mwana CHADEMA ni kama kuwa mfuasi wa Kibwetele.
 
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,655
Likes
1,609
Points
280
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,655 1,609 280
Ukiona umezomewa pindi upitapo, usemapo au usimamapo mahali, basi ujue wewe ni mwiba kwa watu hao wanao kuzomea.

Mwigulu ni Mwiba katika chaguzi ndogo zinazo endelea huko Arusha, na asiondoke mpaka ahakikishe kata zote zinarudi CCM.
Mbona alikuwa Arumeru na akapigwa chini.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Arusha sio iramba, huwezi kwenda arusha kugawa rushwa na kufanya mazingaombwe ukadhani watu watakupa kura. Mwigulu ataondoka kwa aibu sana arusha! Kata zote zitakwenda chadema! Chezea watu wa A town wewe!
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
Chadema wakiona mambo magumu hukimbilia kuzomea! Ni utoto huo demokrasia ya kuzomea haipo popote duniani isipo kua Tanzania na ili anzishwa na Dr Slaa! Chadema mnatia aibu sana na tabia yenu ya kuzomea!
 
B

Benaire

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
1,952
Likes
6
Points
135
B

Benaire

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
1,952 6 135
Ukiona umezomewa pindi upitapo, usemapo au usimamapo mahali, basi ujue wewe ni mwiba kwa watu hao wanao kuzomea.

Mwigulu ni Mwiba katika chaguzi ndogo zinazo endelea huko Arusha, na asiondoke mpaka ahakikishe kata zote zinarudi CCM.
Umenena vyema hata sisi tulikuwa tukimzomea anaekuwa wa mwisho darasani.....!
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0
Ukiona umezomewa pindi upitapo, usemapo au usimamapo mahali, basi ujue wewe ni mwiba kwa watu hao wanao kuzomea.

Mwigulu ni Mwiba katika chaguzi ndogo zinazo endelea huko Arusha, na asiondoke mpaka ahakikishe kata zote zinarudi CCM.

KWELI VIJANA MNATUMIKA NA CCM,Halafu akili uozo kama hizi zinasubiri zipewe vyeo na ukuu wa wilaya,hata Malaya hufika sehemu akaona aibu kwa mavazi na matendo yake!!
 
C

Chief Nanga

Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
42
Likes
0
Points
0
C

Chief Nanga

Member
Joined Aug 10, 2011
42 0 0
Mambo yalikuwa si mambo kwa Naibu Katibu Mkuu wa CCM Mwigulu Nchemba hapa jijini Arusha jioni hii.

Wananchi wa kata ya Kaloleni wakiongozwa na akina mama wamemzomea vibaya ndugu Nchemba jioni hii katika mkutano wa kumnadi diwani wa CCM

Hali hiyo ilisababisha sintofahamu kubwa na Mwugulu Nchemba aliokolewa na polisi walioitwa kuja kutuliza mambo.

Wananchi hao walichukizwa na siasa za matusi zinazofanywa na Mwigulu dhidi ya Chadema na viongozi wake.
Nadhan hakuna haja ya kudil na outcomez zinazompata huyu jamaa kutokana na ujinga anaendelea kuufanya cha msingi ni kuhakikisha huyu bwana anaoendelea kufanya ujinga wake pale wapambanaji tunapofanyia kaz facts zenye manufaa kwa umma wa watanzania wanyonge.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Ukiona umezomewa pindi upitapo, usemapo au usimamapo mahali, basi ujue wewe ni mwiba kwa watu hao wanao kuzomea.

Mwigulu ni Mwiba katika chaguzi ndogo zinazo endelea huko Arusha, na asiondoke mpaka ahakikishe kata zote zinarudi CCM.
labda ingekuwa iramba na si arusha! Subiri tarehe 16, utaamini niandikacho!
 
B

Benaire

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
1,952
Likes
6
Points
135
B

Benaire

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
1,952 6 135
Chadema wakiona mambo magumu hukimbilia kuzomea! Ni utoto huo demokrasia ya kuzomea haipo popote duniani isipo kua Tanzania na ili anzishwa na Dr Slaa! Chadema mnatia aibu sana na tabia yenu ya kuzomea!
Naona wewe ni mgeni hapa duniani.....!
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,102
Likes
222
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,102 222 160
...ahsante wanaArusha kwa kuukataa uovu kwa vitende..."jambo baya likitendeka mbele yako,likemee ikibidi liondoe kwa mikono yako na kama hauna uwezo huo basi nuna kuonesha hisia zako"...wanaArusha mmekuwa mfano na wanaMtwara/Lindi sasa wameonyesha njia ya kuelekea kwenye ukombozi wa kweli..."TUKO PAMOJA NA TUNAWAUNGA MKONO"...
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571