Taifa hili idadi ya Wapumbavu inazidi kuongezekaLicha ya wengi kumbeza katika kazi yake ila huyu jamaa anauwezo mkubwa sana hivyo namtabiria makubwa katika nchi hii na ndio maana Jpm aliona mbali kumrejesha katika nafasi ya uwaziri
Licha ya wengi kumbeza katika kazi yake ila huyu jamaa anauwezo mkubwa sana hivyo namtabiria makubwa katika nchi hii na ndio maana Jpm aliona mbali kumrejesha katika nafasi ya uwaziri
naunga mkono hoja,Licha ya wengi kumbeza katika kazi yake ila huyu jamaa anauwezo mkubwa sana hivyo namtabiria makubwa katika nchi hii na ndio maana Jpm aliona mbali kumrejesha katika nafasi ya uwaziri
Yuko vizuri ila sasa ni mbabe na ana dharau..Licha ya wengi kumbeza katika kazi yake ila huyu jamaa anauwezo mkubwa sana hivyo namtabiria makubwa katika nchi hii na ndio maana Jpm aliona mbali kumrejesha katika nafasi ya uwaziri
Atakuwa mpuuzi kama ww mleta mada.Licha ya wengi kumbeza katika kazi yake ila huyu jamaa anauwezo mkubwa sana hivyo namtabiria makubwa katika nchi hii na ndio maana JPM aliona mbali kumrejesha katika nafasi ya uwaziri
Shida ya watu wngine mnataka watu watukane tu hadi wachume dhambi za Bure. Please mtupumzishe sasa.Licha ya wengi kumbeza katika kazi yake ila huyu jamaa anauwezo mkubwa sana hivyo namtabiria makubwa katika nchi hii na ndio maana JPM aliona mbali kumrejesha katika nafasi ya uwaziri
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mwigulu atawageuka matapel wataanza kulialia huyo jamaa ni aina ya jpm sema kaficha makucha yake lakini siyo mwepesi sasa anafanya hivo bora liende akipewa rungu watu wataanza kulialia hasa matapeli wa mali za umma na wahuniMwigulu ni Mwendazake aliyechangamka.