Mwigamba: Baada ya Zitto ni Dr. Slaa


utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,129
Likes
1,735
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,129 1,735 280
Aliyekuwa mwenyekiti wa chadema mkoa wa Arusha Samson Mwigamba amesema kuwa mpango unaofuata kwa sasa ni kumuondoa Dr slaa ndani ya chadema.

amesema baada ya zitto kuondolewa ndani ya chama mtu atayefuata katika kushughulikiwa ni Dr Slaa ambaye kwa sasa amekuwa amekuwa akifanya shughuli za chama kwa kupelekwa pelekwa bila yeye mwenyewe kujua.

Mwigamba amesema kuwa upo mkakati kabambe unaendeshwa na baadhi ya watu kwa kushirikiana na watu walio nje ya chama ili kukimaliza chama kabla ya kufika kwenye uchaguzi mkuu 2015.

Amesema kuwa Mwenyekiti wao Freeman Mbowe ambaye yupo karibu sana na mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema ndio vinara wa mkakati wa kukiangamiza chama, huku John mnyika na Tundu Lissu wakijiweka mbele bila kujua hatima yao.

attachment.php?attachmentid=127642&stc=1
attachment.php?attachmentid=127643&stc=1

source; Rai Jumatano.desemba 18,2013.
 

Attachments:

sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
7,888
Likes
2,889
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
7,888 2,889 280
Believe this & u'll believe anything.. Hata ukiambiwa mie ni baba yako..
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,802
Likes
13,831
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,802 13,831 280
Mtifuano utakua zaidi 2015 hapo ndipo chama kitakaposambaratika kabisa
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,129
Likes
1,735
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,129 1,735 280
ANAYEKULA NYAMA ZA WATU HAACHI... HIYO NDIO DHAMBI ya UBAGUZI AMBAYO MWAL NYERERE ALIIKEMEA, UKIMALIZA KUWATENGA MAJIRANI, LAZIMA UWARUDIE NDUGU ZAKO.
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
mzee slaa akifukuzwa chadema ataishije jamani wamvumilie tu ili aendelee kupata huo mshahara kuweza kuendesha maisha yake.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,802
Likes
13,831
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,802 13,831 280
Dr.Slaa pale kawekwa na Mbowe sasa anajifanya mjanja kumuingiza Josephine kwenye masuala ya chama Mbowe na Mtei hawawezi kukubali hata siku moja.
Mkuu, Dr Slaa hana tofauti na wapangaji wa NHC ambao baada ya kukaa muda mrefu, wakajiona kuwa wao ndo wenye nyumba na wakaanza kupangisha nyumba hizo. Ndivyo anavyofanya Dr Slaa sasa
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
12,746
Likes
9,268
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
12,746 9,268 280
mwigamba ni mhaini,anazidi kufanya kazi ya kamati kuu nyepesi,bora mwenzao kitila aliyeamua kukaa kimya.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,129
Likes
1,735
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,129 1,735 280
dr.slaa pale kawekwa na mbowe sasa anajifanya mjanja kumuingiza josephine kwenye masuala ya chama mbowe na mtei hawawezi kukubali hata siku moja.
siku zake zinahesabika, ngoja la zitto likamilike
 

Forum statistics

Threads 1,215,042
Members 463,005
Posts 28,533,168