Mwezi Mpya, Nafasi Mpya za Kuimarika!

Mwezi Mpya, Nafasi Mpya za Kuimarika!

Brayan_Jk

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2025
Posts
210
Reaction score
250
Anza kidogo, lakini anza kwa akili.

Kila hatua unayochukua leo inaweza kubadilisha kesho ya mradi wako wa kuku.

Usifuge kwa kubahatisha tena - Fuga App inakupa taarifa sahihi, ratiba za lishe, gharama, na kumbusho za chanjo ili kufuga kwa faida.

→ Mwezi huu, fanya uamuzi wa kukuza mradi wako kwa maarifa na ufuatiliaji.
F-2_20250701_092157_0003.png


Pakua Fuga App leo na tujenge pamoja kizazi kipya cha wafugaji bora!
 
Back
Top Bottom