Mwezi mmoja sasa


M

mareche

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
474
Likes
11
Points
35
Age
34
M

mareche

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
474 11 35
wadau habari ya muda huu leo ndoa yangu inatimiza mwezi 1 nafurahia maisha haya kwani nitofauti sana na nilipokuwa bachela kwani haijawa ndoano je waungwana shemeji yenu nimpe zawadi gani ?
 
K

kibali

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
315
Likes
0
Points
0
K

kibali

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
315 0 0
hongera Mareche,Mungu aendelee kuwatangulia,waweza mtoa kwa a suprise and well arranged dinner pia kama ni mpenzi wa jewels mtafutie the best one,otherwise subiri pia maoni ya wadau.Cheers
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
219
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 219 160
ahahaaaaaaaa
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,940
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,940 280
wadau habari ya muda huu leo ndoa yangu inatimiza mwezi 1 nafurahia maisha haya kwani nitofauti sana na nilipokuwa bachela kwani haijawa ndoano je waungwana shemeji yenu nimpe zawadi gani ?
Hongera sana kaka, kama uko Dar nenda naye Mr Price mchukulie suti moja tu na viatu, kama unaweza pia unatafuta na mkufu wa silva maeneo.
Mungu aibariki ndoa yako iwe ya amani, ni uamuzi wako kuifanya iwe ndoano kama utamchukulia for granted (nimekosa neno la kiswahili hapa) na kuendelea kufukuzia vitoto mtaani.

Asilimia kubwa ya ndoano tunaztengeneza sisi wanaume, jijali na mjali mkeo hiyo ndiyo zawadi kubwa milele kaka.
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
7
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 7 145
hongera sana japo baaaaaaaaaaaaaaaado sana ndoa huwezi judge for a month maana bado mna mashamshamu ya uchumba
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
mpe ze kituzzzzzz!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,628
Likes
43,573
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,628 43,573 280
Mapenzi dotcom!
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,270
Likes
3,989
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,270 3,989 280
Bado hata haijafika saa nne,sasa ni saa nane alfajiri,ngoja muda upite vumbi utaliona!
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Kuwa mwaminifu kwake siku zote za maisha yako,uamini ndie mzuri kuliko wote dunian.
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
wadau habari ya muda huu leo ndoa yangu inatimiza mwezi 1 nafurahia maisha haya kwani nitofauti sana na nilipokuwa bachela kwani haijawa ndoano je waungwana shemeji yenu nimpe zawadi gani ?
mwezi tu unasifia..
subiria awazoee mawifi zake ndio utaipatapata
 
M

mareche

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
474
Likes
11
Points
35
Age
34
M

mareche

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
474 11 35
hongera Mareche,Mungu aendelee kuwatangulia,waweza mtoa kwa a suprise and well arranged dinner pia kama ni mpenzi wa jewels mtafutie the best one,otherwise subiri pia maoni ya wadau.Cheers
nashukuru mkuu kibali itabidi nimtoe
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
Mbona ngoma hiyo bado changa kabisa,sio muda wa pongezi huo 1mwezi
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Mpe tumaini kwamba unampenda yeye tu hapa duniani!hiyo ndo zawadi bomba.
 
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
0
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
105 0 0
Bado hata haijafika saa nne,sasa ni saa nane alfajiri,ngoja muda upite vumbi utaliona![/QUOTE

hilo nalo neno hii mijidude inamahana basi kama ni ngoma ndo kwanza chakacha linaanza
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,185
Likes
1,010
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,185 1,010 280
wadau habari ya muda huu leo ndoa yangu inatimiza mwezi 1 nafurahia maisha haya kwani nitofauti sana na nilipokuwa bachela kwani haijawa ndoano je waungwana shemeji yenu nimpe zawadi gani ?
Huyo bado anakusoma na kupima anaweza kukumudu kwa kiasi gani ni mapema mno kutoa kucha zake kwa sasa. Wewe enjoy tu kwa sasa na kama hali inaruhusu huu ndio muda muafaka wa kufanya lile tendo muhimu kwa nguvu, ari na kasi zaidi.
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
wadau habari ya muda huu leo ndoa yangu inatimiza mwezi 1 nafurahia maisha haya kwani nitofauti sana na nilipokuwa bachela kwani haijawa ndoano je waungwana shemeji yenu nimpe zawadi gani ?
One month....????!!! Halafu unasema zawadi gani? kafanya nini tofauti na wajibu wake? Anyway, can you prove that what she promised you before the mass has performed for 100%? Subiri kama miaka mitano ijayo kama hujatamani kuifuta hii thread...!
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,465
Likes
905
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,465 905 280
wadau habari ya muda huu leo ndoa yangu inatimiza mwezi 1 nafurahia maisha haya kwani nitofauti sana na nilipokuwa bachela kwani haijawa ndoano je waungwana shemeji yenu nimpe zawadi gani ?
Mwezi mmoja bado utakuwa kwenye honeymoon. Ipe muda kidogo. Otherwise, do what you do best for your marriage to last even longer.
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,185
Likes
1,010
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,185 1,010 280
hongera Mareche,Mungu aendelee kuwatangulia,waweza mtoa kwa a suprise and well arranged dinner pia kama ni mpenzi wa jewels mtafutie the best one,otherwise subiri pia maoni ya wadau.Cheers
Mmmh! huu ushauri huu.... ukiutekeleza huu iko siku utakutokea puani. Haya mambo ya kwenye tamthilia yaache hukohuko kwenye tamthilia.
 

Forum statistics

Threads 1,213,786
Members 462,292
Posts 28,490,076