Mwenzio anaweza kuwa cheater zaidi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzio anaweza kuwa cheater zaidi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by OTIS, Sep 9, 2011.

  1. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Imagine mpenzi wako awe ana cheat kama wewe au zaidi yako.
    kuna watu wanajipa moyo kuwa wapenzi wao ni waaminifu wakati yawezekana akawa ana cheat zaidi yako.
    Kuwa na wapenzi wengi sio jambo la kujivunia.
    What goes around comes around.
    tafakari.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    ndege wanaofanana huruka pamoja......
    kama wewe ni mzinzi jua tu upo na mzinzi mwenzio...
    chit chat....
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,085
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    Ungemalizia na OTIS kama kawaida yako,teh,teh,teh,teh!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Huo msemo hau-apply kila wakati na sehemu yoyote. . .jifunze kutofautisha kati ya kuchagua na kuchaguliwa.
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sio lazima ukiwa mzinzi uta date mzinzi mwenzio
    I beg to differ na wewe Smile
    OTIS
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapana mkuu Eiyer
    uzuri wa haya mambo ni kwamba kila mtu ni rahisi kuona mapungufu ya wenzie wakati yeye anayo makubwa zaidi
    OTIS
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    nimekujibu the way ulivoandika thread yako mkuu... inaelekea kuna kitu
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,799
    Likes Received: 1,017
    Trophy Points: 280
    I believe kuwa kama wewe ni kicheche obvious utakutana na kicheche mwenzio... wengi huwa wanajifariji wenzi wao wametulia kumbe wanafanya kimya kimya. kama umetulia jua na mwenzio katulia....
     
Loading...