Mwenyekiti wa kamati ya Bunge ana maslahi gani hapa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa kamati ya Bunge ana maslahi gani hapa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sinai, May 27, 2011.

  1. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika gazeti la Tanzania Daima, kuna habari inamhusu Jenister Mhagama ambaye ni mwenyekiti wa kamati ya Bunge huduma za jamii. Huyu mama kama mwenyekiti, alikuwa anajaribu kuizuia kamati yake isitembelee kiwanda cha Jambo Plastics, swali langu ni je huyu mama anamaslahi gani na hiki kiwanda? Kwanini ajaribu kufanya jaribio la kuzuia wabunge wasitembelee hicho kiwanda? Au ndo yale yale ya CCM kulinda mafisadi? Naomba kutoa hoja!
     
  2. g

    gambatoto Senior Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye mwenyewe ni mwenyekiti, halafu anazuia. Maslahi Binafsi, hao ndio Chama cha Mafisadi.:A S 103:
     
  3. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapana aliyekuwa anazuia ni Waziri Gaudence Kabaka na yy jenister mhagama akakomaa hadi wakaenda kutembelea kiwanda!
     
  4. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,476
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    huyu mama jamani hata kama yupo CCM ni mchapakazi wa ukweli na ana uchungu wa kweli na hii nchi.. nimejaribu kufuatilia michango yake mingi mjengoni ni ya ukweli na yenye mantiki. siamini kama anaweza kufanya kitu kama hicho
     
  5. K

    Kamura JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hana uchungu na masaibu wanayopata wafanyakazi wa viwandani.
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Ndugu nadhani umenukuu vibaya, Jenniste na kamati yake walikuwa WANAZUIWA na Waziri wa Kazi, Gaudencia Kabaka. Lakini Jennister na wajumbe wa kamati yake wakakomaa mpaka kikaeleka. Nadhani kuna dalili za mlungula kati ya ofisi ya waziri kabaka na wakubwa wa kampuni ya Jambo plastic.
     
Loading...