Mwenyekiti CHADEMA Mkoa wa Singida kuhamia ACT soon

Mwenyekiti CHADEMA Mkoa wa Singida kuhamia ACT soon

Wahamie act mapema;cdm ibakie na wazalendo
Dah! Yaani CDM inatia huruma sasa, hamuwezi kumfukuza Zitto mkabakia salama hata sikumoja, kubalini matokeo sasa, hayo ndio matunda ya ubaguzi na udini.[emoji547] [emoji378] [emoji379]
 
Last edited by a moderator:
Siasa sio uadui, ni tofauti za kimtazamo, kiitikadi na kifalsafa.

Mbona wewe na Zitto mlishirikiana kubambikiza watu kesi za Ugaidi , kumsingizia mtu hiyo kesi ni zaidi ya siasa za uadui, mi kwangu ww ni kama nakutana na nyoka, na treatment zote za kujihami na nyoka nawe haziwezi kuwa tofauti
 
Last edited by a moderator:
Jifunzeni kufanya siasa za kistaraabu na kutatua matatizo yenu bila kusingizia watu wengine. Viongozi wa CHADEMA Mkoa wa Singida nimefanya nao kazi kwa muda mrefu na tulijenga urafiki, sio uadui.
Pamoja na kwamba tupo vyama tofauti kwa sasa, urafiki na undugu wetu haujaisha. Kwa hiyo tunaendelea kuwasiliana na kukutana inapobidi. Nilipokuwa Singida tulikutana na Shaban Limu, tukazungumza kama kawaida na kisha tukaenda kuwasalimia ndugu zetu waliopo gereza la Singida.
Nikutaarifu pia kwamba naendelea kufanya kazi kwa karibu kabisa na Mhe. Mnyika katika kushughulikia tatizo la vijana wetu waliopo Singida na tunaendelea kuwasiliana kwa jambo hili. Bado nina marafiki wa kutosha makao makuu ya CHADEMA na tunazungumza na kubadilisha mawazo.
Tofauti zetu za kimsingi katika mambo ya kimtazamo, kiitikadi na kifalsafa hazina uhusiano kabisa na ubinafsi wetu kama binadamu. Siasa sio uadui, ni tofauti za kimtazamo, kiitikadi na kifalsafa.
kaka tangu ulipojivua utu na hekima na heshima ya elimu yako na kuwa teja la kisiasa la Mwigulu na Zitto, hakuna neno hata moja utasema nitakuamini, wewe ni msaliti tu hao unaoongea nao kweli unaweza kuwa ndio unatumia PhD yako ya kuwazengea wahamie kwenye chama chako ili upate fedha zaidi.wewe ni dhalili kwa kujiangusha kisiasa pasipo sababu heshima yako ilikuwa juu mno umeivua kama mwendawazimu anavyokimbia kivuli chake ,I am sorry to say your are a disguise to our nation
 
Mkumbo waambieni wafadhiri wenu pesa za kununua wapinzani wazielekeze kwenye Ebola maana kwa utahira wa nchi hii Ebola ikingia hakuna atayepona, na itakuwaheri ikianza na mtu kama wewe
 
Last edited by a moderator:
Dah! Yaani CDM inatia huruma sasa, hamuwezi kumfukuza Zitto mkabakia salama hata sikumoja, kubalini matokeo sasa, hayo ndio matunda ya ubaguzi na udini.[emoji547] [emoji378] [emoji379]
mpaka sasa zitto anatamani aingie tumboni kwa mama yake azaliwe upya, manake anabebwa na Jakaya baada ya Jakaya hata wanafunzi atakao wafundisha hawatamwamini kama ilivyo kwa Kitila, wanafunzi wanamzomea siku hizi kirohoroho wanashindwa kujitokeza kumzoea kiuwaazi asije wafelisha
 
Jifunzeni kufanya siasa za kistaraabu na kutatua matatizo yenu bila kusingizia watu wengine. Viongozi wa CHADEMA Mkoa wa Singida nimefanya nao kazi kwa muda mrefu na tulijenga urafiki, sio uadui.
Pamoja na kwamba tupo vyama tofauti kwa sasa, urafiki na undugu wetu haujaisha. Kwa hiyo tunaendelea kuwasiliana na kukutana inapobidi. Nilipokuwa Singida tulikutana na Shaban Limu, tukazungumza kama kawaida na kisha tukaenda kuwasalimia ndugu zetu waliopo gereza la Singida.
Nikutaarifu pia kwamba naendelea kufanya kazi kwa karibu kabisa na Mhe. Mnyika katika kushughulikia tatizo la vijana wetu waliopo Singida na tunaendelea kuwasiliana kwa jambo hili. Bado nina marafiki wa kutosha makao makuu ya CHADEMA na tunazungumza na kubadilisha mawazo.
Tofauti zetu za kimsingi katika mambo ya kimtazamo, kiitikadi na kifalsafa hazina uhusiano kabisa na ubinafsi wetu kama binadamu. Siasa sio uadui, ni tofauti za kimtazamo, kiitikadi na kifalsafa.

Ulichokisema hapa kimenishtua sana nilijua utakanusha ila umekubali kila kitu. Sasa swali la kijiuliza hivi unadhani Watanzania ni wavivu wa kufikiri kiasi hicho yani tuyachukuwe maelezo yako kama yalivyo bila hata kutafakari kidogo. Hivi huo urafiki unaouzungumzia kweli unawezekana kwa siasa zetu za Tanzania? Wewe ni mpinzani unabaki kuwa mpinzani na wala huwezi tena kuitakia mema CDM hata kidodo.
 
hili swala la siasa si uadui, ni jambo la kuliangalia kwa upna...labda kwa nchi zilizo endelea, ni mara ngapi watu wamepoteza maisha katika swala la mambo ya siasa...tusikalili mambo. kwa upande mwingine siasa ni kitu cha htari sana, kwahiyo siasa poia inaweza kuwa uadi au kpoteza maisha... hivi nadhani kuongeza wanachama ni lengo muhimu la chama cha siasa...ukaribu wako na hao watu hautumii fursa kuwa vuta kwenye ckchama chenu?
Khaa hivi nyie mna akili gani?? Mbona kama mnadhani kama mtu akiwa Chadema basi ndiyo kajifunga kabisaa. Hatakwi hata kuongea na mtu wa chama kingine!! Hamjui kwa mujibu wa katiba yetu kama mtu yeyote yuko huru kujiunga na chama chochote wakati wowote?? Huu sasa ni utoto 😛eep:
 
Dr. Kitila Ww na mwenzako Zitto ni wazuri sana kwenye maneno ila kwenye kisogo ni hatari kwa mambo mnayo yafanya kuwalaghai viongozi wa chadema hamwezi kufanikiwa kamwe Kwani kuna nguvu kubwa sana Ya vijana inakuja nyuma na wananchi wa leo si wajuzi mivutano yoote inayoendelea wanafunguka kiakili.
Twajua kuwa ilishasemekana kuwa CDM itakufa kabla Ya 2014 na ninaimani waliokuwa wakiongea walijua bega kwa bega tayari washawanunua lakini lakini kwa kuwa tulianza na mungu na tupo na mungu na tutamaliza na mungu mpango wenu ukafail.
Kwa mambo unayo yaendesha Dr. Kitila heshima yako ni sawa na hakuna kitu kwa kuwa hutumii tena akili yako kufanya hata hayo Ya kistaarabu unayo yaongelea bali umevaa ngozi Ya kondoo mwitu Ya UCCM B.
Kumbuka Ww ndo ulikuwa umng'oe Mwigulu kwenye jimbo Lake na yeye ndo kakulaghai sasa kati yako Ww na Mwigulu nani Dr. Hapo?

Mkuu yaani kama kuna wanfiki duniani, huyu Kitila yupo among the best three! anacho kiongea tofauti na kilichoujaza moyo wake! na kwa hakika hiyo dhambi ya usaliti alo ifanya itamtafuna maisha yake yote, hata hilo peperushi lao la ACT halitafika kokote, Mtanunua wangapi?
 
Kitila,Hongera kwa kujitokeza mkuu,toa ufafanuzi juu ya haya;-
*Ni mazunguzo gani yaliyopelekea kupeana vifaa vya ACT ambavyo vilipelekwa Iramba tar 6 mwezi huu na kukabidhiwa kwa mwenyekiti wa CHADEMA kata ya Ndago alietimuliwa na CHADEMA na kuhamia ACT(kwa sasa ndie katibu wa ACT Iramba)?
*Tueleze ni maagizo gani uliyompa katibu wa ACT hayapeleke kwa ndugu Ally Gessy juu ya uchaguzi wa CHADEMA Iramba?

Mmmh mkuu, haya yanaweza kuwa maswali magumu kwa New Associate Professor. Naona kamicha na kuingia mitini....ngoja tusubiri.
 
Jifunzeni kufanya siasa za kistaraabu na kutatua matatizo yenu bila kusingizia watu wengine. Viongozi wa CHADEMA Mkoa wa Singida nimefanya nao kazi kwa muda mrefu na tulijenga urafiki, sio uadui.
Pamoja na kwamba tupo vyama tofauti kwa sasa, urafiki na undugu wetu haujaisha. Kwa hiyo tunaendelea kuwasiliana na kukutana inapobidi. Nilipokuwa Singida tulikutana na Shaban Limu, tukazungumza kama kawaida na kisha tukaenda kuwasalimia ndugu zetu waliopo gereza la Singida.
Nikutaarifu pia kwamba naendelea kufanya kazi kwa karibu kabisa na Mhe. Mnyika katika kushughulikia tatizo la vijana wetu waliopo Singida na tunaendelea kuwasiliana kwa jambo hili. Bado nina marafiki wa kutosha makao makuu ya CHADEMA na tunazungumza na kubadilisha mawazo.
Tofauti zetu za kimsingi katika mambo ya kimtazamo, kiitikadi na kifalsafa hazina uhusiano kabisa na ubinafsi wetu kama binadamu. Siasa sio uadui, ni tofauti za kimtazamo, kiitikadi na kifalsafa.
Haa haaa eti purofesa...... my feet. Tanzania tumekwisha kama mtu kama wewe kweli ''umepewa''
 
mungu atawalipa hapahapa duniani kwa usaliti wenu wa kutaka kuibomoa CHADEMA
 
ACT-Tanzania wana sera nzuri kuliko za chadema na cuf..

Sera kuu ni Udini; kama alivyojipambanua muasisi wa ACT, almaarufu, "Imebidi" aliposema:
Kwa kuwa ni mwislamu. Hii ni fursa katika kupata kuungwa mkono na wanachama waislamu ambao wamekuwa na kigugumizi wakidhani waislamu hawatakiwi katika uongozi wa taasisi yetu.
 
Dah! Yaani CDM inatia huruma sasa, hamuwezi kumfukuza Zitto mkabakia salama hata sikumoja, kubalini matokeo sasa, hayo ndio matunda ya ubaguzi na udini.[emoji547] [emoji378] [emoji379]


Nimekuelewa sana mkuu!.. Ndiyo maana ACT imejikita sana Ujiji.. Na mtu anayetafutwa awe mwenyekiti ni "MHUTU!"
 
Jifunzeni kufanya siasa za kistaraabu na kutatua matatizo yenu bila kusingizia watu wengine. Viongozi wa CHADEMA Mkoa wa Singida nimefanya nao kazi kwa muda mrefu na tulijenga urafiki, sio uadui.
Pamoja na kwamba tupo vyama tofauti kwa sasa, urafiki na undugu wetu haujaisha. Kwa hiyo tunaendelea kuwasiliana na kukutana inapobidi. Nilipokuwa Singida tulikutana na Shaban Limu, tukazungumza kama kawaida na kisha tukaenda kuwasalimia ndugu zetu waliopo gereza la Singida.
Nikutaarifu pia kwamba naendelea kufanya kazi kwa karibu kabisa na Mhe. Mnyika katika kushughulikia tatizo la vijana wetu waliopo Singida na tunaendelea kuwasiliana kwa jambo hili. Bado nina marafiki wa kutosha makao makuu ya CHADEMA na tunazungumza na kubadilisha mawazo.
Tofauti zetu za kimsingi katika mambo ya kimtazamo, kiitikadi na kifalsafa hazina uhusiano kabisa na ubinafsi wetu kama binadamu. Siasa sio uadui, ni tofauti za kimtazamo, kiitikadi na kifalsafa.

Imebidi
 
Kitila,Hongera kwa kujitokeza mkuu,toa ufafanuzi juu ya haya;-
*Ni mazunguzo gani yaliyopelekea kupeana vifaa vya ACT ambavyo vilipelekwa Iramba tar 6 mwezi huu na kukabidhiwa kwa mwenyekiti wa CHADEMA kata ya Ndago alietimuliwa na CHADEMA na kuhamia ACT(kwa sasa ndie katibu wa ACT Iramba)?
*Tueleze ni maagizo gani uliyompa katibu wa ACT hayapeleke kwa ndugu Ally Gessy juu ya uchaguzi wa CHADEMA Iramba?

Kitila Mkumbo amekujibu? Soma majibu kwenye ID zilizofuata. Unayoyapata ni majibu ni yake moja kwa moja au kawapa wafuasi wake wakujibu.
Soma waraka wake wa usaliti:
Tutahakikisha tuko busy kupost mambo mema na mazuri yatakayokuwa yakifanywa na MM kila wakati na kuzidi kusambaza sifa zake njema kila inapotokea nafasi. Atakayefanya kazi hiyo ni sisi wengine wala si yeye! Pia tutahakikisha kila post ya kumchafua inapatiwa majibu bila kutumia ID yake inayojulikana. Ni vema aidha akatupatia majibu na sisi kuyapost ama afungue ID mpya kabisa ambazo hazijawahi kuwepo kwenye mitandao halafu ndo awe anazitumia kujibu lakini kwa kuzingatia tuliyokwishayazungumza hapo juu yaani kutofanya kwa emotion na kuepuka jazba lakini pia kushauriana na watu wa karibu kabla ya kutoa majibu kwa jambo lolote linalomhusu.
 
Back
Top Bottom