S.N.Jilala
JF-Expert Member
- Jan 26, 2012
- 540
- 507
Eti CDM lazima ife,kumbe tangu 2010 mnainadi CDM majukwaa afu usiku munaanza harakati za usaliti. Nampongeza sana Dr.Slaa bila yeye na kamanda MBOWE mngekuwa mnachekelea leo.Ndiyo maana mnaimba eti wamekiharibu chama kumbe mnataka waondoke ili mfanikiwe malengo yenu. Na Tundu lissu atawadhibiti ipasavyo labda mpange njama ovu kwake kama tabia zenu.
ETI siasa siyo uadui wakati mnafanya mambo ya kipuuzi pamoja na kusingizia mambo ya Ukabila. Wananchi tumeshawasoma nyie ni wanafiki. Dr. Slaa,Na Mbowe ndiyo kiboko yenu.
ETI siasa siyo uadui wakati mnafanya mambo ya kipuuzi pamoja na kusingizia mambo ya Ukabila. Wananchi tumeshawasoma nyie ni wanafiki. Dr. Slaa,Na Mbowe ndiyo kiboko yenu.