Mwenye Ujumbe kwa Invisible Robot mumuone GM

Mwenye Ujumbe kwa Invisible Robot mumuone GM

Mdogo wangu, mie wa zamani elimu yangu ya ngumbaru, chemical engineering ndo IT eh?
Hafu hapo nimesoma vibaya au .....kuwa huyo alokutembelea kwako bado yuko kwako?
 
Mdogo wangu, mie wa zamani elimu yangu ya ngumbaru, chemical engineering ndo IT eh?
Hafu hapo nimesoma vibaya au .....kuwa huyo alokutembelea kwako bado yuko kwako?



hio inaitwa intimac teknic. Sio lzma uende shule sis.
 
Tumeshajua wewe na Invisible mnatembeleana/Kufahamiana.....very soon utakuwa Moderator
alinitembelea nyumban kwangu toka juzi. Kwa bht mbaya ama nzuri kagundua mm ni IT mkali saana. Nampa mafunzo baada ya wk moja nitamuachia huru.

Golden Mpoleee doc mrajiwa. Mazuri na mpole.
 
Mh,IT ZIPI?
Naona kampeni ya kutafuta Like za Invicible imeanza rasmi

wewe?
Kuna member anaitwa The Invicible humu, tofauti na The ROBOT himself, hereby, Invisible.
Ile ligi mpaka sasa mimi niko juu,
AshaDii ananifukuzia kwa mbaali...
Kama ni gari anaona yale maandishi kwenye pepe langu la tairi za nyuma,

"...KAMA HUTAKI PIGA MBIZI!"
 
Back
Top Bottom