jaqfantasy212
JF-Expert Member
- Dec 17, 2012
- 542
- 258
Habari mkuu!
Natafuta mtu mwenye ofisi tunayeweza kushare kulipa rent, nahitaj nafas ndogo tu ya kuweka kiti na meza kwa ajil ya kufanyia kaz zangu..
Mahali popote pasiwe nje ya mji..
Mambo mengine yanazungumzika vizur tu..
Kwa mawasiliano ni pm au kwa namba 0712 193159
Natafuta mtu mwenye ofisi tunayeweza kushare kulipa rent, nahitaj nafas ndogo tu ya kuweka kiti na meza kwa ajil ya kufanyia kaz zangu..
Mahali popote pasiwe nje ya mji..
Mambo mengine yanazungumzika vizur tu..
Kwa mawasiliano ni pm au kwa namba 0712 193159