Mwenye kupenda waridi


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Ukilipenda waridi
Upende na miiba yake
Ukiwa na ukaidi
utaona tamu yake!

Ukilipenda waridi
Upende na rangi yake
Likiwa kwako zawadi
Mkononi ulishike

Ukilipenda waridi
Upende harufu yake
Furahia kama udi
Kama uko Chakechake

Ukilipenda waridi
Penda na madhari yake
Lipande kwa ustadi
Liwe lako siyo lake!

Ukilipenda waridi, lipende na miiba yake!!

Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji))
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Ulipendapo waridi
Jali wake uchungu
Uchunguze muwaridi
Miba mingine michungu

Ukilitaka waridi
Chagua lilo stadi
Usilipende waridi
si rangi ilimradi

Ukilipenda waridi
Chagua lisokaidi
Ukilipenda waridi
Si lazima likuzidi

Ukilipenda waridi, changua likufaalo.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Utalipendaje na miiba yakemiiba ikikuchoma ?
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Utalipendaje na miiba yakemiiba ikikuchoma ?
FL1 huu msemo ulitumika sana kutuharibia mielekeo ya maisha yetu tulio wengi. eti ukimpenda mtu basi penda na mabaya yake sasa wenguine tukajisahau tukapenda na mabaya kufukia mwishowe tukajalia ah mie siku hizi sikubali

Nalichagua waridi
Lile linivutialo
Kwa rangie muwaridi
Na miba lisiwenalo
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Ulipendapo waridi
Jali wake uchungu
Uchunguze muwaridi
Miba mingine michungu

Ukilitaka waridi
Chagua lilo stadi
Usilipende waridi
si rangi ilimradi

Ukilipenda waridi
Chagua lisokaidi
Ukilipenda waridi
Si lazima likuzidi

Ukilipenda waridi, changua likufaalo.
my dear MJ1 umenivutia kumbe na fani hii upo well done ,mie hata kujaribu siwezi
one day nitakuonyesha ufundi wa kucheza charanga !
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Hilo ndilo nililogundua katika maisha; mtu anayetaka kumpenda mwingine ambaye hatomchoma inabidi asubiri hadi wakutane mbinguni. Ndiyo maana Mungu aliweka miiba kwenye waridi; wakati labda ni kwa ajili ya kulilinda hilo waridi siyo kudhuru wachumao!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
khee at a touch of love everyone becomes a poet.....
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Kwanini hakuna waridi la asili la rangi ya kijani?
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Hilo ndilo nililogundua katika maisha; mtu anayetaka kumpenda mwingine ambaye hatomchoma inabidi asubiri hadi wakutane mbinguni. Ndiyo maana Mungu aliweka miiba kwenye waridi; wakati labda ni kwa ajili ya kulilinda hilo waridi siyo kudhuru wachumao!
Mwanakijiji ni ukweli usemavyo lakini kuna tofauti ya ukali wa miiba hiyo- kuna ile ambayo si mikali sana yenye kutoa ujumbe wa 'hey mie ni waridi so you should handle me with care' wakati kuna ile miiba ya 'usiniguse'

So yanatofautiana -ukiingia tu na wimbo wa ukipenda waridi penda na miiba yake unawezajikuta unafika mahali miiba inakuelemea ukalazimika kubwaga manyanga chini
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Hilo ndilo nililogundua katika maisha; mtu anayetaka kumpenda mwingine ambaye hatomchoma inabidi asubiri hadi wakutane mbinguni. Ndiyo maana Mungu aliweka miiba kwenye waridi; wakati labda ni kwa ajili ya kulilinda hilo waridi siyo kudhuru wachumao!
Huu sasa msamiati wakutane mbiguni?
kama matendo ya mmoja hayakuwa mazuri akaenda motoni itakuwaje ??
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
Kwanini hakuna waridi la asili la rangi ya
kijani?
Naumiza mtima,kufikiri kwa makini.
Inanijia adhima,kukujibu kwa yakini.
Kwa heshima,nakuuliza Mkjj kulikoni?.
Eti ni vyema,Waridi kuwa kijani?

Wapi umeshaona,ya miguuni kuwa kichwani?
Au labda umesoma,ya bahari kuwa ziwani?
Samaki utasema,ila kweli hawafanani.
Eti ni vyema,Waridi kuwa kijani?

Mtume simama,Usifikili kama punguani.
Utaipata laana,kumpituka Manani
Yeye ajua maana,kaliweka mibani.
Eti ni vyema,Waridi kuwa kijani?
 
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,712
Likes
157
Points
160
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,712 157 160
Hiyo kweli kabisa MMM.kuna wengine wanapenda waridi tu hafu miiba yake hawapendi.
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Ukilipenda waridi
Upende na miiba yake

Ukiwa na ukaidi
utaona tamu yake!

Ukilipenda waridi
Upende na rangi yake
Likiwa kwako zawadi
Mkononi ulishike

Ukilipenda waridi
Upende harufu yake
Furahia kama udi
Kama uko Chakechake

Ukilipenda waridi
Penda na madhari yake
Lipande kwa ustadi
Liwe lako siyo lake!

Ukilipenda waridi, lipende na miiba yake!!

Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji))
Hivi waridi lina miiba?
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
Aha,hivi hukuona hiyo rangi mkiani.
Mie,naona hiyo ni ile ya kijani.
Duh!inapendeza kama jezi za watani.
Mfano,ua lote likawa kijani.
Unadhani,Yanga wangecheza na nani?
Wa Kjj,au hauutaki utani?
Maisha yaendele lazima tuwe wapinzani.
Mmoja chini,mwingine Jukwaani.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Aha,hivi hukuona hiyo rangi mkiani.
Mie,naona hiyo ni ile ya kijani.
Duh!inapendeza kama jezi za watani.
Mfano,ua lote likawa kijani.
Unadhani,Yanga wangecheza na nani?
Wa Kjj,au hauutaki utani?
Maisha yaendele lazima tuwe wapinzani.
Mmoja chini,mwingine Jukwaani.
Inapendeza
hasa ukizingatia kweli haya ndo mambo ya ushairi
 

Forum statistics

Threads 1,236,038
Members 474,926
Posts 29,244,378