Mwenye Idea yoyote ya information system ambayo haijatengenezwa

Mwenye Idea yoyote ya information system ambayo haijatengenezwa

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2017
Posts
4,824
Reaction score
5,612
Wadogo habari zenu wakubwa shikamooni.

Mimi ni mwanafunzi wa it naomba mwenye idea yoyote ya information system ambayo haijatrngenezwa nataka ni develop program yoyote kama practical project ya system analysis and design.

Nimepewa kama assignment inatakiwa iwe implemented kabla ya mwezi March.

Nakaribisha maoni yenu wadau nina iman idea mnazo. Lengo langu ni kupata ideas zitakazo weza kusolve changamoto Fulani katika jamii kupitia information system
 
Jaman mbna mpo kimya msaada wenu unahitajika
 
Tengeza program ya kubadili maandishi kama hii post kuwa katika audio form
 
Tengeza program ya kubadili maandishi kama hii post kuwa katika audio form
 
Tengeza program ya kubadili maandishi kama hii post kuwa katika audio form
 
fikiria matatizo yanayoikabili jamii, then uptapataje suluhisho kwa kutoa IT solution.
Pili fikiria IT solutioniliyopo kwenye field flani nyingine na uangalie unawezaje kuigeuza au kuidevelop ikatatue tatizo sehemu nyingine.

Mfano tatizo ni ukame, Tengeneza software au program itakayokuwa inatoa weather updates na forecasts kwa wakulima wa tanzania.
 
fikiria matatizo yanayoikabili jamii, then uptapataje suluhisho kwa kutoa IT solution.
Pili fikiria IT solutioniliyopo kwenye field flani nyingine na uangalie unawezaje kuigeuza au kuidevelop ikatatue tatizo sehemu nyingine.

Mfano tatizo ni ukame, Tengeneza software au program itakayokuwa inatoa weather updates na forecasts kwa wakulima wa tanzania.
Idea yako ni nzuri
 
Online information system (TFF). mfano sasa ivi nikitaka kujua match za daraja la kwanza hakuna sehemu ya kuzipata. za mikoa na wilaya ndio balaa. ukinitengenezea hii nitafurahi sana, kumbuka unatakiwa uje na system itakayo kuwezesha kukusanya data kwa ufanisi.
 
Online information system (TFF). mfano sasa ivi nikitaka kujua match za daraja la kwanza hakuna sehemu ya kuzipata. za mikoa na wilaya ndio balaa. ukinitengenezea hii nitafurahi sana, kumbuka unatakiwa uje na system itakayo kuwezesha kukusanya data kwa ufanisi.
Ahsante kiongozi kwa idea yako
 
Hiyo haiwezi saidia jamii kwa ujumla
We kweli tajirimsomi, hujui kuwa kuna vipofu na watu wenye matatizo ya kuona huoni kama hiyo utakuwa umewasaidia grupu hilo kuwa na access ya kutumia mtandao kiurahisi.
 
We kweli tajirimsomi, hujui kuwa kuna vipofu na watu wenye matatizo ya kuona huoni kama hiyo utakuwa umewasaidia grupu hilo kuwa na access ya kutumia mtandao kiurahisi.
Ahsante boss kwa kunifafanulia
 
Watengenezee madereva taxi system ili nao washindane na Uber maana wanalalamika uber amewachukulia abiria.
 
Back
Top Bottom