Mwenye CV ya Charles Kitwanga (Kipengele cha Education) anipe


Status
Not open for further replies.
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Huyu jamaa ni full majungu na ni fisadi kiaina.

Kada wa CCM. Mtumishi wa Benki Kuu. Amevuruga kampuni waliyoanzisha watu wanne kiasi kwamba sasa ina hali mbaya. Wahindi wameipiga bao. Kupewa Wizara ni njia ya kumsaidia kurudisha pesa yake aliyofilisi kampuni aliyobuni na wenzake. Wala siyo muadilifu kama tulivyopotoshwa na JK. Ana lake jambo.

Pia ni swahiba wa Pombe (J. Magufuli).

Haiwezekani kuingia tu bungeni na kuwa Naibu Waziri. Kwani yeye nani?

Naomba CV yake.
 
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
606
Likes
14
Points
35
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
606 14 35
Dk. Terezya Luoga-Hovisa
Kassim Majaliwa
Gregory Teu
Pereira Ame Silima
Omary Nundu
Gerson Lwinge
Dk. Haji Hussein Mpanda.
Hao wote ni wapya katika Bunge na kwenye wizara pia.Labda kama ina mengine ila hoja ya kuwa Mawe Matatu kaingia tu na kupewa unaibu haina mshiko.
anaweza kuwa alipimwa kwa utendaji mzuri akiwa Bodi ya wakandarasi kama mwenyekiti na huko BOT.
Kuhusu hiyo company ni ipi?kama Ni Infosys naona bado iko poa na inapiga kazi NBC hadi sasa.
 
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
447
Likes
71
Points
45
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
447 71 45
Hoja nyingine hazina msingi.... Watu kibao ni wapya...
Kitwanga ni msomi wa chuo kikuu dar 1987 Bsc Computing Science n Maths.... Amefanya sana kazi benki kuu kama mdogo hadi kuwa bosi kwa awamu pale IT department...
Kuhusu infosys ni nzima watu wameenda kufanya biashara na ni ma-agent wa kuaminika wa dell....
Kuhusu uzoefu... Mpaka sasa ni mwenyekiti wa CRB (Contractors Reg Board)
 
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
671
Likes
8
Points
0
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
671 8 0
Hoja nyingine hazina msingi.... Watu kibao ni wapya...
Kitwanga ni msomi wa chuo kikuu dar 1987 Bsc Computing Science n Maths.... Amefanya sana kazi benki kuu kama mdogo hadi kuwa bosi kwa awamu pale IT department...
Kuhusu infosys ni nzima watu wameenda kufanya biashara na ni ma-agent wa kuaminika wa dell....
Kuhusu uzoefu... Mpaka sasa ni mwenyekiti wa CRB (Contractors Reg Board)
Ahsante Mkuu Eliesikia. Hiyo short profile ya Charles ni sahihi kabisa.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Watu mna hasira na hawa wapya!
Hamjui walienda safisha nyota kwa yahya
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Nakumbuka sana. JK wakati anaanza kuitwa Rais (kwa sifa na majivuno, si kwa utendaji) alijigamba serikali yake 'haina ubia na mtu'. akaendelea zaid kusema ufike wakati wa 'kutenganisha biashara na siasa'

Sass huyu JK? Vipi?

Mbona Kitwanga aka Mawe Matatu ni mfanya biashara? Mbona amempa uwaziri? Au ndiyo kupozana? Kwa sababu 2005 alimwagwa kwenye kura za maoni?

Eeeh? Nauliza.

JK huyuhuyu hivi majuzi alikuja na staili ya kuwa atatuchagulia mawaziri 'waadilif na wachapakazi'. Vipi? Mbona Kitwanga siyo muadilifu? Mtu aliyevuruga kampuni aliyoanzisha na wenzake anafaa vipi kuwaongoza WaTz? Amesababisha kampuni kupoteza ma-Engineer na kupoteza wateja wakubwa kama NMB? Amesababisha mmoja wa wakrugenzi walioanzisha kampuni kujitoa licha ya mkurugenzi huyo kusaidia kupiga debe k=kampuni kupewa hadhi ya kuwa wakala wa DELL Tanzania? Kama ameshindwa kuongoza kampuni ya watu wasiozidi 100 ataweza Wizara inayotazamwa na WaTz 4 000 000?

Kama kuna uteuzi wenye utata uliofanywa na JK ni huu wa kumpa Kitwanga wizara. Ni urafiki na kujuana tu. Amempa ili iwe rahisi kupata tenda za kuuza computer za DELL kwenye taasisi za serikali....siasa na biashara damdam.

Hapo tu huwa simuamini JK.
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Kujuana na kulindana ndio msingi wa kupata viongozi hapa kwetu...kazi tunayo wacha tupiganie katiba mpya..
 
The Good

The Good

Senior Member
Joined
May 26, 2010
Messages
153
Likes
6
Points
35
The Good

The Good

Senior Member
Joined May 26, 2010
153 6 35
Nakumbuka sana. JK wakati anaanza kuitwa Rais (kwa sifa na majivuno, si kwa utendaji) alijigamba serikali yake 'haina ubia na mtu'. akaendelea zaid kusema ufike wakati wa 'kutenganisha biashara na siasa'

Sass huyu JK? Vipi?

Mbona Kitwanga aka Mawe Matatu ni mfanya biashara? Mbona amempa uwaziri? Au ndiyo kupozana? Kwa sababu 2005 alimwagwa kwenye kura za maoni?

Eeeh? Nauliza.

JK huyuhuyu hivi majuzi alikuja na staili ya kuwa atatuchagulia mawaziri 'waadilif na wachapakazi'. Vipi? Mbona Kitwanga siyo muadilifu? Mtu aliyevuruga kampuni aliyoanzisha na wenzake anafaa vipi kuwaongoza WaTz? Amesababisha kampuni kupoteza ma-Engineer na kupoteza wateja wakubwa kama NMB? Amesababisha mmoja wa wakrugenzi walioanzisha kampuni kujitoa licha ya mkurugenzi huyo kusaidia kupiga debe k=kampuni kupewa hadhi ya kuwa wakala wa DELL Tanzania? Kama ameshindwa kuongoza kampuni ya watu wasiozidi 100 ataweza Wizara inayotazamwa na WaTz 4 000 000?

Kama kuna uteuzi wenye utata uliofanywa na JK ni huu wa kumpa Kitwanga wizara. Ni urafiki na kujuana tu. Amempa ili iwe rahisi kupata tenda za kuuza computer za DELL kwenye taasisi za serikali....siasa na biashara damdam.

Hapo tu huwa simuamini JK.
Ukisoma btn lines inaonekana kuna maswala binafsi hapa.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Ukisoma btn lines inaonekana kuna maswala binafsi hapa.
Lakini unakiri kimsingi kuwa jamaa siyo muadilifu, kinyume na tulivoahidiwa na JK
 
A

Anaruditena

Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
51
Likes
3
Points
0
A

Anaruditena

Member
Joined Apr 29, 2010
51 3 0
Charles, sio mwadilifu kabisa katika nyanja zote - ni mmoja wa wamiliki wa Infosys. Wizi mtupu. Naibu waziri mawasiliano na sayansi na Teknlojia!
 
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
1,641
Likes
124
Points
160
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
1,641 124 160
Charles, sio mwadilifu kabisa katika nyanja zote - ni mmoja wa wamiliki wa Infosys. Wizi mtupu. Naibu waziri mawasiliano na sayansi na Teknlojia!
He!! Yamekuwa hayo tena. Atawezaje kutenganisha masilahi yake binafsi na mamlaka aliyopewa.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Ni mtu wa hongo.

mtu wa mlungula

mtu wa kitu kidogo

alikuwa mwenyekiti wa ERB pamoja na kwamba kampuni yake ametimua wahandisi wote wenye akili na uwezo.

alikuwa mwenyekiti wa ERB lakini muda wote kulikuwa na hadithi za kweli za maghorofa kuvunjika. yeye ilimradi umpe kitu kidogo poa tu. hata ujenge ghorofa kwa nondo za fito au kwa matope poa tu.

Tz tumekwisha.
 
N

Nakwetu

Member
Joined
Apr 27, 2009
Messages
73
Likes
0
Points
0
N

Nakwetu

Member
Joined Apr 27, 2009
73 0 0
Kichwa habari kizuri sana, nilifikiri unaandika jinsi wabunge wa Chadema kila mmoja alivyoenda bungeni na wake. Kama siyo mke basi ni mtoto au mkwe au hawara na limahamsha hasira sana kwa sisi wanawake wa Chadema. Tume ya uchaguzi imekaa kimya wala haikemei jambo hilo la vigogo Chadema kuchakachua hilo.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Kichwa habari kizuri sana, nilifikiri unaandika jinsi wabunge wa Chadema kila mmoja alivyoenda bungeni na wake. Kama siyo mke basi ni mtoto au mkwe au hawara na limahamsha hasira sana kwa sisi wanawake wa Chadema. Tume ya uchaguzi imekaa kimya wala haikemei jambo hilo la vigogo Chadema kuchakachua hilo.
Mods muangalieni huyu mdau.

Anataka kupotosha mada.

anataka kufunika kombe. mwanaharamu (kitwanga) apite (uache kumjadili).

majibu yako hayana maslahi kwa taifa. hoja yangu ina maslahi kwa taifa

tuendelee na mada tafadhali.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,832
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,832 280
Charles, sio mwadilifu kabisa katika nyanja zote - ni mmoja wa wamiliki wa Infosys. Wizi mtupu. Naibu waziri mawasiliano na sayansi na Teknlojia!
Anarudi tena, hivi uadilifu wa mtu unapimwa kwa umasikini?.
Infosys ni moja ya makampuni yenye mafanikio makubwa kutokana na kuwa ndio sole agent wa Dell, na miradi yote inayofadhiliwa na Benki ya Dunia, computers lazima ziwe Dell.

Nijuavyo mimi, Kitangwa ni mmoja wa wakurugenzi, yeye ni mwajiriwa wa BOT. Kaka yake ni Singili mwenye Azania Bank, jamaa wana mafanikio sana kwenye kila wanapokanyaga, hebu angalieni lile jengo lao pale Msasani Beach lilivyo kivutia!.

Hakuna ubishi, Tanzania ni nchi masikini, na Watanzania wengi tunaishi kwa lindi la umasikini uliotopea, hii isitufanye kijenga chuki na kila mwenye nacho, simply because wengine hatuna.
Naamini mafanikio ya Infosys sasa yanahamishiwa pale wizarani.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,495
Likes
4,873
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,495 4,873 280
Kichwa habari kizuri sana, nilifikiri unaandika jinsi wabunge wa Chadema kila mmoja alivyoenda bungeni na wake. Kama siyo mke basi ni mtoto au mkwe au hawara na limahamsha hasira sana kwa sisi wanawake wa Chadema. Tume ya uchaguzi imekaa kimya wala haikemei jambo hilo la vigogo Chadema kuchakachua hilo.
Anzisha thread yako , tumia akili kidogo tu!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Anarudi tena, hivi uadilifu wa mtu unapimwa kwa umasikini?.
Infosys ni moja ya makampuni yenye mafanikio makubwa kutokana na kuwa ndio sole agent wa Dell, na miradi yote inayofadhiliwa na Benki ya Dunia, computers lazima ziwe Dell.

Nijuavyo mimi, Kitangwa ni mmoja wa wakurugenzi, yeye ni mwajiriwa wa BOT. Kaka yake ni Singili mwenye Azania Bank, jamaa wana mafanikio sana kwenye kila wanapokanyaga, hebu angalieni lile jengo lao pale Msasani Beach lilivyo kivutia!.

Hakuna ubishi, Tanzania ni nchi masikini, na Watanzania wengi tunaishi kwa lindi la umasikini uliotopea, hii isitufanye kijenga chuki na kila mwenye nacho, simply because wengine hatuna.
Naamini mafanikio ya Infosys sasa yanahamishiwa pale wizarani.
wewe una maslahi binafsi na kitwanga.

kama angekuwa na hizo sifa unazompatia asingepoteza mktaba na nmb

kama angekuwa na hizo sifa unazompatia asingepigwa chini kura za maoni mwaka 2005. kwa vyovyote vile safari hii katoa mlungula kupenya kura za maoni, siyo kama anakubalika.

awe na pesa asiwe nazo is none of our business.

where are the morals?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
kichwa habari kizuri sana, nilifikiri unaandika jinsi wabunge wa chadema kila mmoja alivyoenda bungeni na wake. Kama siyo mke basi ni mtoto au mkwe au hawara na limahamsha hasira sana kwa sisi wanawake wa chadema. Tume ya uchaguzi imekaa kimya wala haikemei jambo hilo la vigogo chadema kuchakachua hilo.
chadema kila mtu bungeni ameenda na ukoo wake , hasa hasa wakina ndesamburo, mbowe nk. kila mtu ametoa viti maalum kwa watoto wake, wakwe, wajomba n. Hiki ni chama cha siasa kweli au kikabila? kweli 'kila mtu na wake kwa chadema'
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
chadema kila mtu bungeni ameenda na ukoo wake , hasa hasa wakina ndesamburo, mbowe nk. kila mtu ametoa viti maalum kwa watoto wake, wakwe, wajomba n. Hiki ni chama cha siasa kweli au kikabila? kweli 'kila mtu na wake kwa chadema'
changia mada. usianzishe mada ndani ya mada.

peleka madai yako kwenye jukwaa la udaku.

hapa tunajadili ishu sirias
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,790
Likes
1,340
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,790 1,340 280
Ndio tatizo lenu wabongo, msimjue mtu hata kidogo inakuwa nongwa. Kama aliweza kuanzisha kampuni na ikasimama na kutoa ajira basi anafaa manake kuna babu zenu wako bungeni toka uhuru lakini hawana hata duka la kuajiri watu wawili na katika payroll wanaondoka na 7digits kitambo.

Mapungufu kila mtu anayo hata wewe unayo, lakini isiwe ndio sababu ya kusimamia vidole gumba kuleta utata.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,235,466
Members 474,585
Posts 29,223,107