Mwenye Clip ya Rais Samia akikemea rushwa naiomba

Mwenye Clip ya Rais Samia akikemea rushwa naiomba

SOVIET UNION

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Posts
510
Reaction score
1,402
Sijawawahi sikia Mama akiongelea suala la ufisadi hata ile ya Crocodile tears, ile ya kuzuga unaumizwa na jambo fulani kumbe moyoni unalifurahia.

Kama Mkuu wa nchi kuna vitu anapaswa kuvikemea wazi wazi hata kama in reality hawezi kupambana navyo, sasa mtaani watu wanajipimia kwa urefu wa kamba zao wakiamini Mama yuko nao au anawaunga mkono.

Kikwete na usanii wake aliwafunga Mramba na Daniel Yona hata kama ilikuwa ni kanya boya ila alijaribu ile ya Crocodile tears. Sasa Mama vipi yeye?
 
Kuna clip ipo humu mama aliikemea vikali Sana rushwa. Nanukuu "si kweli kwamba huko kwenye maeneo yenu hampati. Mnapata. Lakini mnakula mpk mnavimbiwa. Jipimieni, kila mtu ale kwa urefu wa kamba yake"
 
Wote Ni walewale.. magufuli alipiga porojo ya kupambana na Rushwa lakini alipoteza trillion 1.5..
 
Kuna clip ipo humu mama aliikemea vikali Sana rushwa. Nanukuu "si kweli kwamba huko kwenye maeneo yenu hampati. Mnapata. Lakini mnakula mpk mnavimbiwa. Jipimieni, kila mtu ale kwa urefu wa kamba yake"
si kweli huko kwenye maeneo yenu hampati. Mnapata. Lakini mnakula mpk mnavimbiwa. Jipimieni, kila mtu ale kwa urefu wa kamba yake[emoji23]
 
Sasa kama aliwaambia wale kwa urefu wa kamba zao unataka awafunge kama fupi
 
Sijawawahi sikia Mama akiongelea suala la ufisadi hata ile ya Crocodile tears, ile ya kuzuga unaumizwa na jambo fulani kumbe moyoni unalifurahia.

Kama Mkuu wa nchi kuna vitu anapaswa kuvikemea wazi wazi hata kama in reality hawezi kupambana navyo, sasa mtaani watu wanajipimia kwa urefu wa kamba zao wakiamini Mama yuko nao au anawaunga mkono.

Kikwete na usanii wake aliwafunga Mramba na Daniel Yona hata kama ilikuwa ni kanya boya ila alijaribu ile ya Crocodile tears. Sasa Mama vipi yeye?
Si bora hilo! Ata kuwasisitiza wananchi kufanyakazi kwa bidiii nako hawezi!
 
Sijawawahi sikia Mama akiongelea suala la ufisadi hata ile ya Crocodile tears, ile ya kuzuga unaumizwa na jambo fulani kumbe moyoni unalifurahia.

Kama Mkuu wa nchi kuna vitu anapaswa kuvikemea wazi wazi hata kama in reality hawezi kupambana navyo, sasa mtaani watu wanajipimia kwa urefu wa kamba zao wakiamini Mama yuko nao au anawaunga mkono.

Kikwete na usanii wake aliwafunga Mramba na Daniel Yona hata kama ilikuwa ni kanya boya ila alijaribu ile ya Crocodile tears. Sasa Mama vipi yeye?
Labda tukupatie ile ya kula kwa urefu wa kamba.😂️😂️😂️😂️😂️😂️😂️😂️😂️😂️😂️
 
Kuna jamaa alikuwa anairusha sana hiyo clip hangaya akikemea rushwa tena kwa sauti ya ushawishi na upendo akisema 'jipimieni...' tena kwa msisitizo akarudia 'jipimie...'
 
Sijawawahi sikia Mama akiongelea suala la ufisadi hata ile ya Crocodile tears, ile ya kuzuga unaumizwa na jambo fulani kumbe moyoni unalifurahia.

Kama Mkuu wa nchi kuna vitu anapaswa kuvikemea wazi wazi hata kama in reality hawezi kupambana navyo, sasa mtaani watu wanajipimia kwa urefu wa kamba zao wakiamini Mama yuko nao au anawaunga mkono.

Kikwete na usanii wake aliwafunga Mramba na Daniel Yona hata kama ilikuwa ni kanya boya ila alijaribu ile ya Crocodile tears. Sasa Mama vipi yeye?
Rushwa ni adui nambari moja kwa raia wa nchi hii, na imetamalaki kuanzia ngazi za chini hadi juu
 
si kweli huko kwenye maeneo yenu hampati. Mnapata. Lakini mnakula mpk mnavimbiwa. Jipimieni, kila mtu ale kwa urefu wa kamba yake[emoji23]
Usile kisicho chako hujaelewa Nini

Urefu wa kamba yangu kama mwalim haulingani na waziri urefu wa kamba ya raisi haulingani na waziri

Sasa ukila uke kile unachostahiki
 
Back
Top Bottom