Mwenda tezi na omo, marejeo ni ngamani

Mwenda tezi na omo, marejeo ni ngamani

SEHEMU YA PILI

Huyo kijana alikuwa si wa mara ya kwanza; Kuna mungine alie ingilia kati na ikafikia nikaona kuwa hamna kitu tena, ila tukarejeana na tukaoana kabisa.

Itakuwa ni sehemu ya Tatu.

Ifuatayo ni sehemu ya Pili iliyo jawa na ubinafsi mwingi mno lakini katika wazo la kuihami ndoa yangu, pale nilipotaka tuu mwanamke aniridhishe vile ninavo jielewa halafu na YEYE aive, ili tushibane na asitazami kungineko ili tuyapange maisha yetu, ambayo yalionekana hakika, na muelekeo mzuri sana :

Huyu nilimkuta bikra na bado mdogo sana, halafu ni miongoni mwa wale watoto wa geti kali(kutokana na majukumu ya wazazi, basi ulinzi ni mkali mno popote pale): alikuwa hajui chochote, halafu na mimi kuna mbinu nilitaka azifikie kisawa sawa kwa haraka.

PIA HUU MCHAKATO KUNA SABABU NILIUANZISHA. Nitawafunulieni baadae

Maumbile aliyo kuwa nayo ni ya kawaida lakini nikamfayia jambo: nilimuelesha kuwa anavitu vya ajabu ili ajitume ipasavo kuvitafuta na yeye aipate raha kama ninayo ipata mimi.

Na alikuwa amesha kuwa vizuri tuu...

Hayo niliyo yaandika hapo ni machache katika nilioyachagua ili uipate taswira tuu. Ila lugha na vitendo vya chumbani kwa 'Smooth Operator' ni upanga wa kuondolea maudhi njiani na ni vigumu mtu achomoke, haijatosha ni mke wangu na mzazi mwenzangu sasa!

Sijafanya jambo lolote kinyume. Lakini huyu ninae mfikisha kwenye hii level ni mtu wa aina gani? Hapo ndipo kuliko anza utata...
 
Huyu mtoto wa kike, alipo kuwa nyumbani alijengeka vipi?

Mama alifiwa na mume. Akampata sasa mtu na akaishi nae pamoja na watoto wake wanne. Binti mkubwa huo uzalendo ulimshinda, akahamia kwa mjomba wake. Wavulana wawili nao wakashindwa, wakarudi zao mjini kujichanganya na jamaa zao.

Mama alibaki na huyu binti yake mdogo wa miaka tisa. Alimpata sasa huyo bwana binti akiwa na miaka miwili tuu.

Tatizo sasa likaja, huyu baba asie hata mume, alimzonga sana mama kuhusu mwanae, ni mnene mno. Basi akafungiwa kila fadhila alizo kuwa anazipewa.

Maneno makali pamoja na hicho kitendo, vilimfanya mtoto avunjike moyo na hakujijali tena, ila shuleni anafanya vizuri tuu. Alizidi kupanuka sana hadi pale mjomba wake akaamua kumchukuwa halafu akamueka kwenye ratiba ya Judo huko shuleni kwao, kwani ndicho alicho kipenda kama riadha.

Ikatokea sasa baada ya muda, mjomba akaipata fursa ya kuwaagiza wanae wawili, yeye akiwemo. Wanaume walikwenda bwenini baada ya muda, yeye akabaki kwa KAKA MKUU.

Na Hapo kwa huyu ninae mtambulisha kama KAKA MKUU, ndiko tulipo mpokelea huyu binti.

Nijambo hua tunaliona dogo tuu, lakini linamuathiri mtu ki saikolojia na asipo tambulika ni muathirika mapema, mazito huja tena kwa haraka sana... Si lazima iwe fimbo au amebakwa; ni pale jamii isipo kuwa na uangalifu kwenye hisia zinazopeleke mtu kubadilika.
 
Kongole kwa wazee wetu hao. Walikuwa na upendo kwenye jamii, ambao leo sidhani upo. Mtu anakubali majukumu ya ulezi wa watoto kama wake kwenye mfumo namna moja bila khiana.
 
Nilivizia muda wake wa kwenda bafuni, nikaingia nae na kuchukuwa bomba la maji, nikaanza kujiosha, yeye amesha anza kukojoa. Nilipo maliza, nikatamka tuu: "Lulu zako zimerudi kuniwasha. Narudi kwa daktari leo!"

Rai ya LULU kuwasha ilimtoa nyoka pangoni; Ilikuwa vile vile alivo fanya hospitali(maelezo kamili, tafadhali endelea...), akanishika mkono na kunipeleka kwenye kitanda: kawa daktari wa LULU...

VIPINI VYA AJABU NA ZIADA YA SIRI ZAKE :

Mume wangu, katika kipindi pale LULU zake ziliichukuwa nafasi kubwa kwenye tendo la ndoa, siku moja kaniuliza: "Hivi kwenye LULU ZANGU kuna siri gani mama?"
Nikamuuliza: " Siri gani? We unaonaje? Niambie...

Ikawa ndiyo mara yake ya kwanza anafunguka:

"Mwanzoni nilipo anza kuzichezea, sijaona lolote, bali nilipenda mwonekano. Lakini ilifikia kipindi naona kabisa kuna kitu. Moja ni kile unacho kifaham, huwa nazijali mno!"

" Pili: Nilikuja gundua kama, ninapo pelekea Qsimi moto kwa kutumia huu mchapio, baada ya msuguano nikiingia pangoni nahisi moto nisiyo uzoea kwako ila pale tuu ukiwa na homa.

"Tatu: toka tulipo toka kuipata ripoti ya hospitali, kuliibuka sasa vya ziada; kuna muda nahisi nanyonyeka kweli kweli, siyo siku zote lakini, halafu nikajifunza kutulia pindi huo mnyonyo ukianza, niipate starehe!"

"Mbona sikuelewi? Hiyo sasa wazimu! Matani yako leo yamezidi, hii chai kabisa!" Nikacheka...

"Moto, sawa. Hata mimi kuna vipindi huwa nahisi umenitia tango la moto mkali kweli, halafu oh! Penda sana!" Nikacheka...

"Lakini sasa Huko kunyonyeka na huo mnyonyo ndo vinakuwaje? Chai tam lakini."

"Nipe titi lako, japo sijamaliza muelezo. Nitakapo taka kutoka, niache hadi nakupa ishara, halafu nirudishe mara moja kwa mkono wako. Hapo utaelewa ninacho maanisha.

"Huu sasa uhuni! Wewe sema unacho kitaka! Kama ni ukiukaji wa haki za mwanao nielewe! Huli ukashiba lakini? Haya! Hili hapa... Teh"

Alikokota mara kadhaa, akaachilia... tena mara kadhaa na kunatisha ... akazungushia ulimi... halafu kaanza kujiondowa taratiibuuu... alipoleta ishara nikamrudisha.

"Mama, inakuja hivo. Navutwa, halafu naachiliwa niendelee vya kawaida. Wewe upande wako ni huo moto tuu?"

"Babu, mi sijui. Lakini hivo umesema, itanibidi niwe makini sana. Hamna mengine humo? Hivi sasa naelewa kwa nini uliguna pale ulipo sikia operesheni! We nyoko! Halafu hujasema." Nikacheka...

"Mama, nilikuwa bado sijawa na msimamo wowote hadi nihisi tena na zaidi! Tuanzie hapo kwanza. Huenda mbele kuna mengine. Embu pandisha mikono nichungulie makwapani, Teh!"

"Weeee!! Ondoka! Mwisho nitabanduliwa na kucha, mpekuzi ulivo! Haya! Kichwa kwanza hiki, tafuta chawa..." Nikacheka...

Fasi muelezo ulipo ishia: ubunifu wa LULU kuniwasha ulinisaidia kumrudisha mume kwenye asili mia kubwa ya mwili wangu. Nikahisi furaha mno, kwa kuupata ushindi hupo baada ya muda mrefu wa majaribio:

Hajaongea lolote. Bali alifanya muda wa kutosha akizipekuwa Lulu zake, naona hata mti umeota kwenye bukta. Mimi nikawa kwenye maombi yeye ahisi chochote. Hapo macho na akili vyote nimeweka kwake, ili huenda na mimi nikahisi kitu, kwani kuanzia kipindi kile alipo nifungukia kuhusu namna anavo faidi, nilibaki na shauku ya kuitaka hiyo hali ijitokeze ili na mimi nianze kuipata faraja;

Mara tuu, akanitazama... halafu huyo! Kafumba macho na kuyaelekea matiti akikumbushia ule Mnyonyo wake, ila kwangu bado ni "chai." Mikono kaweka juu utadhani yuko kwenye maombi. Kilicho taka kunichekesha(sijaitoa fursa) ni namna alivo bebanisha dole kati juu ya dole shahada huku akikapua kapua macho yake.

NILIMSUSA MUDA MREFU, HUKU NIKIFUATILIA MABADILIKO KATIKA MIENENDO YAKE: HILI JAMBO LA KUMREJEA, NILIKUBALI KWA SABABU NILIKUWA TIYARI NIMEELEWA HALI NA KADHALIKA, NILIKUWA NA USAIDIZI KITAALAMU.

Kwa upande wake ni mbinu.

Itaendelea...
 
Punde tuu nitabandika tukio lililo tutenganisha na baadae tukarejeana hadi na ndoa T ukaitimiza.

Ndiyo tumeoana. Lakini ni nani kamuona nani?

Fu*k'd Up young man + Fu*k'd Up young lady, forming a Fu*k'd Up Couple, trying to raise a WHAT family?

Backgrounds zao zipoje? Kuna mengi ya kuzingatia...
 
Huyu mtoto wa kike alipo kuja, alikutana na kijana wa aina gani?

Nimekomaliya Ufaransa. Sehemu ambayo utanashati si jambo la kukisia. Halafu sasa nipo mahala, hayo mambo kama hamna, labda kwenye TV ndio huwa wanavalia Clasic Attires. Waliyo salia mwonekano wao ni wa kawaida(Jeans, Khaki, velvet, T-Shirts etc... I mean, very simple attire).

Mimi ni mtu wa chuo. Athletic, in short, A Gentle Man who knows how to throw things down for sure. A Class!

Nimetoka kuliko kuwa vijana weusi ambao walikuwa sasa ni vioo vya jamii kwenye riadha na utanashati: Les Girondins de Bordeaux, Paris St. Germain nak... halafu nipo sasa kwenye nchi ya 'WATU', huko kuna Icons ambao ni insprations to the youth: Talk Show Host Montell Williams, Wesley Snipes, Michael Jackon, L. Ritchie...

Icon wangu aliekuwa model wangu ni Brian McNight. Body builing yangu nilipania iwe kama yake huyo; mama wa kiarabu hajanipa rangi yake, bali nywele tuu, halafu urefu nikatoa kwa baba. Rangi walipewa dada zangu.

Nilukuwa na hoja kamili ya kujibunia msteto wa utanashati murua, yaani niwe na irresistible looks and moves.

Kigezo kikubwa nilicho kuwa nacho, ni chuo(Decoy). Sijaacha. Pombe ni kawaida, kiduchu kwa sababu ya Judo Discipline. Basi hilo lilinipa kipaumbele kwa Shem wangu na Queen Cleopatra, kifungua tumbo wetu: Mara kwa mara nitaipata pesa japo nipo under Scholarship programs na mikopo napewa, vile vile nitazipokea parcels za pamba na viatu nivitakavyo, perfumes etc...


Picha zitakazo kuja kwako wewe kingalangala wa Africa zitakufanya ujione wewe si mtu! An unforgettable Kodak Moment...

A.- KAKA MKUU NA ROHO WANGU

Nimejuwana na Roho wangu bado ningali naingia katika nchi hii, tukiwa kijijini Elora County. Yeye alikuwa ni jamaa yake na KAKA MKUU sana. Tumezoeana kwa kuwa yeye ndie alie nipeleka mahala pa kuendeleza aina ya riadha ya chaguo langu toka nyumbani, ila ujuzi kama hamna: JUDO.

Huyu naweza kusema kuwa si msemaji, si muongeaji bali ni mwimbaji na mcheshi kwa wanawake: anawakula kwa maneno matam na matani.

Ilitokea mara nyingi nikimskia anavo wapiga hizo sauti hizo, mwe! Hadi napatwa na wivu na wala hajawahi nitamkia lolote, kwani yeye ni kama kaka mkubwa tuu kwangu.

Haijatosha, nilikuwa bado mdogo na hayo mambo siyajui, na wala asingeweza kufikiria. Hapo ndo nilikuwa naianza college, mwili tipwa tipwa wa kitoto kabisa.

Yeye tiyari ni mwanaume kamili, halafu nashangaa hajaoa bado! Chaupanga wa ajabu!

Ipo siku nilishawishika niifunguwe sim yake. nikaona vile wasichana wanavo msifu na kumtaka awaongeze mchezo.

Kila nikiyakariri niliyo yasoma kwenye simu yake, lazima nitalowa. Na kila nikiwa nae, akili na macho ni kwake hadi najiskia aibu kwa kulowa lakini basi tuu, nikaendelea kujitesa kwake; ninapo zitazama picha za hao wasichana kwa urembo wao, nakosa nitajipangaje ili basi anikubali.

Siku zikaenda lakini akili yangu inagoma kabisa kupotezea na vile vile nafuatilia kila anacho kifanya tukiwa pamoja.

Nilidata, halafu huyu nilimtega mimi ili nipumzishe ashki nilizo amsha. Ilikuwa ndiyo mara yake ya kwanza kumpata bikra, aliniambia hivo.

Ukapita muda mrefu hakuna kinacho endelea ki mapenzi au hata maongezi; kilicho tukuta siyo sahihi na hawezi kuendelea hata iweje na tukakunaliana tubaki tuu kwenye azma moja: riadha na diet. Ndivo tulivo ongea, na kweli tukaenda hivo. Ila mimi nitaelewa? Nilishindwa na nikamrejea tena na mambo yakakubali...

Tukaendelea ki siri kutokana na mahala tulipo, wakati umri wangu ni mdogo.

Ikatokea kipindi KAKA MKUU anahamishwa sasa kikazi baada ya kupandishwa cheo, kuja mjini Lyndon Gate. Tukahama, lakini yeye hajaweza fanya hilo jambo, akabaki Elora County. Mawasiliano yakaendelea baina yetu kama kawaida.

Na mara kwa mara anakuja tunaonana. Na ni huyu mwanaume alie sisitiza nibaki kwenye Judo na akanisajilisha kwa pesa yake kwenye jumba la Judo. Halafu akawa mfuatiliaji mzuri kwangu kwa kila hatua. Hakika hata taswira yangu, mchonga kinyago ni yeye.

Kila mmoja anawekeza penzi kwa mwenzie: tulipendana kwa dhati, huku nikimsihi kuhusu tabia yake ya kuitembeza bakora kwa wanawake wengi na pia nikimuomba anisubiri nimalize College na nieneze umri ki sheria ili niwe huru.

KILICHO NIPELEKEA NIENDELEE MAHUSIANO:

Japo mimi ni kijana mwenye msimamo wa Bobby Brown(My prerogative - Ukiwa na muda uuskilize huu wimbo), lakini pia ninayo hamu ya kuwa na familia sasa.

Ushawishi: Sitcoms kadhaa kama The Cosby Show, The Fresh Prince of Belair nak...

Lakini naendaje sasa? Huku kwa mabeberu, pamoja na kuwa sina maadili ya huko niliko toka na sasa mimi ni design nyingine, lakini kuna vitu akili yangu haikubali hata kama!!

- Hatuendani: Vipi mtu anakubali kijana kama mimi aje kwake, alale chumbani kwa binti yao? Hili siwezi kulivumilia endapo huyu mwanamke ataiacha nyumba wazi kwa familia yetu tarajiwa, kwa mtindo huu. Naanzaje?

- Aje wazazi wa binti watamke kuwa tuliwasisimua usiku hadi wakakinukisha na wao?

Jaman msidhani kama hili ni tukio moja! Kama yote hadi mtu aliiuwa haogopi kwenda na hiyo hali. Hapa nilipapiga X kubwa mno!

- American Black Sisters , hawa sijawahi hata wasogelea ki mapenzi zaidi ya some weeks. Wana mambo zao za ajabu ajabu japo tunafanana ila si wenzetu.

- African sisters. Kwanza wapo wapi? Kila ndege ikishusha, ni viazi vitupu hamna wanawake wanao eneza vigezo vya kuwa mke wa star(FAKE EMPTY STAR).

- Lebanese, YES! Wanapendeza. Wanafaa. Tatizo lao ni wazungu kichwani mno! Yaani wanauiga uzungu hadi wanachusha; therefore, nitakuwa sijenda popote.

Lastly, huyu nilie nae. Wanaume hatujawahi chukia kubakwa na wanawake asee!! Huyu alinizawadia vyake, lakini nikajilaumu na nikakata kabisa. Ila nikawajibika kwake kwa kila hatua ili awe na shape nzuri na kweli mwonekano wake ni Toni Braxton in the making lakini wa chunusi nyingi mno! Nilifiidi kwa ufupi... A Gentle Man!😉

Hilo tukalifanyia kazi. Nilitokea kumuona ananifaa, hata na mimi nikaanza kuzifukuza paka mwitu zisimsogelee.

Ikatokea sasa amejirusha upande wangu TENA! Ahadi tulizo wekeana tukazivunja na nikadakia vizuri na nikaanza sasa kumuona as a wife material: Kuku wa kienyeji halafu nimempika mwenyewe! Anakulaje mungine kwa mfano?

Decoys zake:

A smart girl. Shuleni, kwenye riadha na hata unapo mpa goals, au anapo jiwekea zake mwenyewe, she delivers big time!

Unapo panga jambo nae, utashangaa ukilinganisha na umri alio nao! Anaijali jamii yake mno huko nyumbani.

Kwa Player kama nilivo kuwa, hii ni tunu! Nikayaweka majeshi yangu sasa hapo!

On that note, I became another great achievement on her Secret Book of Fame...

Itaendelea...
 
B.- DADA CHIEF, DADA TAUSI NA WAZIRI

Huyu mtoto wa kike alikuwa mwanafunzi. Pesa aliyo kuwa akiipata, ni ya Summer Jobs na kwenye mapumziko baada ya mitihani. Alikuwa na ratiba yake ya kuikusanya mitala kadhaa, anaifanyia juhudi na anaipasi mapema ili awe na muda mrefu wa kuitafuta pesa ya kusaidia nduguze huko nyumbani.

Nyingine natoa mimi ili aeneze kilicho hitajika. Sasa itokee fursa ya kuambiwa kuwa kuna pesa inayo jitembeza hewani lazima ataiendea...

SEHEMU YA TATU.

Hiki ni kipindi taifa linaanza kutoka katika msimu wa UHUJUMU UCHUMI na UBADHIRIFU WA MALI, pale raia walikuwa wakiyapata baadhi ya mahitaji kwa mgao, sasa linaelekea kwenye msimu "Rukhsa!" Yaani mwenye kupata apate na mwenye kukosa akose...

Kilikuwa kipindi kigumu mno kwa waliyo wengi; masaliyo ya viwanda na Big Businesses vinafunga na mifumo mingine inaingia nchini halafu ajira zinadorora.

Huu mfumo uliwatajirisha sana watoto wa nyumba kubwa "CAUSA NOSTRA," na hata ughaibuni pia walikuwepo wale waliyo ihama nchi kawaida, pia na kwa kuyakimbia maswaiba ya siasa ya Uhujumu Uchumi.

Na hawa baadhi ndiyo walikuwa wakiifanya kazi na mabepari nchini...


Hapo Lyndon Gate ndipo nilifahamiana na Dada Chief:

Waziri mmoja wa nchi yetu alikuwa anasubiriwa kwenye ziara kikazi Lyndon Gate. Diaspora wakaiandaa hafla ili wamlaki waziri huyo, baada ya kazi kwa siku mbili. Waandalizi pia wanamuhitaji ki kazi, nikaambiwa hivo.

Jina langu likapitishwa kwenye orodha ya wasichana watakao kuwa jukwaani kwa huduma tofauti.

Sisi tuliyosajiliwa kwenye hiyo nafasi, tulisafirishwa mapema asubuhi ya siku ya kufuatia hadi Kenton Circle, tukapelekwa sasa kwa fundi cherehani ili tuandaliwe mavazi, na ni lazima tutoke hapo kila kitu kipo sawa kama ipasavo.

Hapo ndipo nilifahamiana na Dada Tausi ana kwa ana, mrembo, msanii na mjasiriamali shupavu.

Tuliletwa kwa huyo mdada tukiwa wasichana zaidi ya 10, wawili ndiyo tulifaulu kubaki hapo, na baada ya masaa sita, kukaja tena wasichana wengine wanne ambao hawajawahi kuonekana toka tulipo anza kusajiliwa.

Na kwenye hilo tukio niliuangalia mwonekano wa wenzangu. Ndipo nilijiona kuwa kweli mimi mrembo mno, japo Roho wangu tiyari aliniambia hivo, lakini najisemea moyoni kuwa ananilengesha tuu, ili niwe nae. Kwani si wasichana kibao tena wazuri anao, na bado angali nao tuu!?

KILICHO TOKEA.

Huyu Dada Chief alikuwa ni Pimp mwanamke, a SHE-KASANOVA halafu msiri mno. Yaani alipo anza kujitambua haopolewi na hao wakuu, aliasisi namna ya kuwachagua warembo kwa kuwatumia kwenye maslahi yake; alikuwa akiwatumia kama kilainishi kwenye mambo anayo yapania nchini...

Kuna watu wa hata mataifa mengine hawapo nchini na baadhi hata uthubutu wa kuingia haupo, lakini mkono wao ni mrefu mno kwenye mambo mengi...

...

Dada Chief aliniibukia pale tuu vazi langu la kwanza limekamilika na bado ningali nalo kwenye mwili. Aliniangalia sana sana, kisha bila tabasamu akaniambia:

INTOXICATION - BICHWA HILO!!

"Nilikuchunguza mno pindi ulipo letwa kwangu. Na pindi nilipo kupokeza vazi ili nione litakavo onekana kwenye mwili wako, pale sijapima lolote bali nilitaka nikuone ukiwa mtupu vile ulivo zaliwa.

"Wewe Dogo! Wewe msichana! Unalo jambo! Una umbo lililo tukuka; Ebony Excellence! Kuwa makini mno na mwonekano wako. Jitunze ipasavo."

"Kuhusu ngozi ya mwili wako; usiubeze huo weusi wako. Kama ushauri, basi acha hayo mafuta ya kuibadili ngozi yako, bali chukuwa ya kuiboresha kulikoni.

Unajitia mabaka bure, na tambua hili: huo weusi wako ni zawadi ya Bwana na siyo wengi wanao. Utunze na nitakusaidia.

Siku utapatwa na ajali ukaumia, utaona sasa kama hayo mafuta hayasaidii, bali yanazidisha athari mbovu."

"Nitakusaidia kwa hali zote! Yaani zooote, ili ufike kule sijafika mimi, kwani sijapata mtu wa kunishika mkono na kunifungua akili ki sawa sawa nikiwa na umri kama wako. Nilivo mimi na nilivyo navyo, amini nakuambia, ni asilimia labda ishirini ya vile ningefaulu."

"Hapa ulipo, hawa ni miongoni mwa weledi katika hii tasnia. Umeona wanavo uabudu mwili wako? Mahodari wa jumba hili wamejikusanya kwenye huduma zako kwa kuhakikisha wasikosei popote. Haijawa hivo kwa waliyo salia."

"Umeyaskiya maneno? Umewaona wasichana wenzako? Japo wamepasi, lakini hata wao pia wameipata shoti ya umeme kwa kukuangalia. Wanakushinda umri na uzoefu, ila unawashinda mengi. Utanielewa siku zijazo."

Hajaongeza lolote, akageuka na kuondoka...

Yaani huyu mdada ni mzuri mno! Kabla sijaletwa hapa na kujilinganisha na waliyo pasi, nilimjiskia Dada Chief sana! Mtu mzima, lakini taswira yake kama sisi, kama Dada Tausi! Kweli najiuliza anafanyaje ili abaki na taswira ninayo iona?

Siku mbili kabla ya hiyo hafla, Dada Chief alinikutanisha na waziri. Nikaanzia hapo mahusiano nae; nilivo jitathmini baada ya kuwa mbele ya huyu baba, nilijiskiya wa maana na kumbe hata mbele ya watu wa caliber yake nisiwi na usumbufu kuwa nao. Nikaamini niliyo ambiwa na Dada Chief.

Katika mapumziko ya rehearsal kila siku, lazima niongee na Roho wangu. Kila hatua, ninampa shukurani kwa kazi aliyo ifanya kwangu.

Yeye alikuwa miongoni mwa waliyo weza kuja kwenye hafla. Hajaamini macho yake pale alipo niona namfuata, kwa mabadiliko makubwa niliyo kuwa nayo: mavazi, upodozi, haiba na miondoko. Alipenda mno! Hata KAKA MKUU na mkewe.

"Roho wangu, hii ni kazi ya mikono yako. Usingenikazania, wala nisingefikia kuiona hii siku. Ansante sana!"

"Eeh! Asante na wewe. Yaani nyie mkisha waumiza watu kuliko kuungama na mkawafiidi, mtatoa toa asante tyuuu." Kituko?!

"Kwani unamaanisha nini? Mbona sikuelewi?"

"Hekalu niijenge mimi, halafu wapaka rangi wapewe funguo!"

Roho PAA! Alijuwa ya mimi na waziri? Ki vipi?

"Mbona unanichanganya? Mi sikuelewi!"

"We nenda kwa huyo waziri wenu! Sjasema uangalie lakini. Hujaona anavo tutazama? Najihisi kama mtu nilie muibia mali yake!"

"Mpenzi sielewi hayo unayafikiriaje! Wewe ni wangu na hakuna mungine wa zaidi yako! Ila mwakani nitakapo anza chuo kikuu, ukichelewa huna la kudai! Lenga tena shabaha zako!

Nikacheka lakini kweli nilipo geuka ki miondoko miondoko nikiongea, nikaona jukwaani kumewaka moto mkali - Chieftain na waziri! Kama kuna jambo nimejifunza na kulifanyia shughuli, ni hili la kulifanya jambo la chabo na mtu asihisi wala kuniona hivo.

Nikachukuwa bilauri iliyo pitishwa mbele yangu, halafu nikarudi pale pale.

"Honey, acha niwajibike nikitoka tuu nakukuta hoteli, sawa? Ila tambua nitakuwa nimechoka...

"Sawa mama. Unaongea kama hunijui tena... lakini... huyo waziri anayo maisha yake ujuwe."

"Kwani mimi nilibakwa na mpaka leo ningalimo, halafu nishaa nogewa na mbakaji wangu hadi nikasahau maumivu ya kuangukiwa na mlima. Majeraha niliyo yapata hakika yatanirejea uzeeni bila shaka."

"Kwa nguvu zangu leo hakuna anae ona mlima wala loba la mpunga, halafu nakunjiwa na ndita! Nitawapona kweli hawa mijitu? Sawa lakini wewe si wa Nyumba kubwa?" Akacheka...

Japo alinionesha amefanya matani, lakini pia niliona wivu kwenye uso wake, na vile vile kama ananikomoa...

Ilifikia kipindi hili tukio likawa kama mjadala na ugomvi wa kila mara hadi tukakasirikiana. Niwe tuu mkweli, niliyafanya kwa utashi kwani sijataka kuwajibika kwake katika kipindi ambapo sasa najiona mwanamke kasoro miezi tuu, ili nihisabike mtu mzima.

Pamoja na hivo, nilijiona mtu mzima, na tiyari nipo kwenye genge la watu wazima tena wenye upeo mkubwa.

HARUFU YA CHAPAA

Kwenye maandalizi na mapokezi, pesa kweli ilimwagika hapo. Hii inamaanisha hawa watu wapo kwenye mipango mirefu mno tena ya mtonyo wa kutisha!

Nilitaka nijuwe zaidi lakini ndo hivo, ni mpango wa siku kumi na pia bado ningali shule. Haya bado siyo mambo yangu kwa kipindi hiki na hata miaka haijakubali. Nikajifariji na jibu la wazo langu.

Yote yalipita vema, sijaamini uwezo nilio kuwa nao wa kuvumilia vyote hivyo ndani ya siku mbili mfululizo, baada ya wiki moja tuu ya maandalizi; halafu tiyari nilijiskia tuu naumwa kichwa ghafla nilipo achana na Roho wangu, nikirudi jukwaani.

Usiwaoni watu kwenye hiyo tasnia ukadhani ni urembo na utanashati vya mporomoko. Wanaifanya kazi kwa bidii na mchoko mwingi sana huko nyuma ya pazia.


ESCORT GIRL - SPECIAL DELIVERY TYPE

Nasaha: Nyie wazazi, nyie ndugu na jamaa mliyo na machipukizi ughaibuni! Punguzeni na ikiwezekana acheni kabisa kuwatweka hao vijana mizigo yenu. Msihadaiwi na mapichapicha au mtonyo wanao kuagizieni, mkadhani kuwa sasa wamefika na nyie mkabweteka!!

Hakika mnawaua! Jiulizeni maswali ya maana na mjipe majibu: mwonekano wao wanautengeza kwa gharama kutoka wapi? Hiyo pesa ya kuyakidhi mahitaji yenu inapatikana kwa mfumo upi?

Ulimwenguni hakujawahi kuwa hela ya kumwaga! Mkioona yaja hivo, ogopeni.

Hamjawahi kuskiya watu wanao jitupa mbele ya treni? Wenye kujiachia hewani wakitoka maghorofani? Wanao jipa sumu? Au wanaolala wazima wakakutwa ni maiti asubuhi?

Most of them are people loving types, most caring and family oriented innocent souls, who's life is hanging on a thread! Ni watu huwa wanaipata amani ya roho pale wanapo kufarijini. Baadhi washaa umizwa na jamii, au walitoka wapo sawa lakini wanayapata sasa madhara kwa sababu ya kukujalini.

Wanapo fika kwenye tipping point, hayo ndiyo matokeo au wanakuwa tuu wendawazimu, kama hawajaianza na mihadharati humo humo!

Hivo ndivo tuliendelea kuwa pamoja na Dada Chief. Kila mara akiwa na "mgeni," lazima anijulishe ili nijipange kuwa nae ikiwezekana.

Ikafikia sasa aniambie kuwa anataka tushirikiane kwa mpito: Yaani ajipange, ili katika likizo zangu mwakani, niwe mjumbe wake nchini kwa kusindikiza mzigo na hati niwe nazo mimi. Yaani ni kuufikisha na ninarudi...

Kabla hata sijauliza ni lini tunaanza:

"Dogo, nilikuahidi nitakusaidia ipasavo. Hizi hapa ni hati za ma container 4 za makabati na kartasi aina mbali mbali za ofisi zao huko, na yanawasili hii hii wiki.

Na wewe ndani ya siku chache utakuwa likizo. Nenda umfikishie waziri hii bahasha halafu urudi zako huku. Tangu utoke nyumbani hujawaona ndugu kama ulivo niambia, hii sasa fursa. Mambo yote tiyari, ni wewe sasa uende kwenye hili shirika la ndege ukarasimishe safari yako."

Nilimrukia shingoni kwa furaha, sijui nielezeje... nikaipokea na kadi ya shirika hilo. Ilikuwa hivo, ikawa sasa ni nenda-rudi ya hapa na pale kila likizo kwa gharama za waziri. Ikiwa ni mapumziko mafupi, yeye atakuja lazima.

Itaendelea...
 
Madam hii story nilishawahi soma miaka kadhaa humu humu jamii forum,,,


Inaelekea bado inatesa roho Yako,,,,pole sana.
1.- Kwenye utangulizi, mimi ninao ndugu. hadi kipindi hicho, kwa mama yangu ni 8, na mama mungine 3. lakini mwanamke kwenye hiyo simulizi alisema niko mwana wa pekee.

Sababu ubinafsi: Mama kwa muujibu wa nilivo kuwa, ni taifa langu na jamii yangu; Nilijiweka katika hali ya kuvisahau, nikawa mwana wa pekee na mambo yangu tuu, huku nyuma usiniulizi.

2.- Electonic diary: wakati huo, hii haipo. Alicho kipewa na kijana ni small album ya mapicha yake na za ajabu ajabu zikiwemo. Siku mwanamke alipo ikubali, alichomekea nyingine picha ya Polaroid wakiwa watupu na vimaneno vyake.

Leo jamani kuna utandawazi. Tuweni makini. Wasichana wetu au wake zetu wanahujumiwa kupitia hapo.

3.- Ulozi: Pesa... hata kwenye medical reports mke wangu hajawahi tamka kilicho mtiya katika hiyo state. Shida nyumbani ni kubwa. Halafu huyu kijana amekuja kama Mtume Moses kuokoa jahazi. Yaani "nywila" zake zote huwa zinafanya kazi kukiwepo harufu ya pesa: kumbukumbu zake za baadae ndipo alipo sema aliona pesa ndefu kwenye siti za nyuma.

4.- Nilipo sitisha tendo na akaniuliza tupoje, nikajibu hamna lolote halafu na samaki hajawa na mapigo tena, yaani kitendo chake kimeharibu ninavyo vijali; LULU.
Uongo wangu umemjengea hisia ya mkosa, yaani "muuaji."

5.- Alinikuta na simu yake: wakati huo, ilikuwa sasa ni album yake ya ajabu, barua nyingi mno na hamna hata moja ya faraja, na Personal Journal.

Mengine kwenye small brief case yake aliyo kuwa haji nayo tena nyumbani, niliyatoa kazini kwake kwa ulaghai wa kuyapeleka maua na post card:
Waliniachia niende na nikatoka nayo; humo mlikuwa picha za nyumbani kwetu na barua alizo zisoma kutoka kwa ndugu zangu. Hajawahi nionesha. (FIND A SECRET).

6.- Alinikuta mtupu nikiwa sebuleni. Ndiyo. Hapo tiyari nimekwisha jiona nilivo mtupu: mwana wa pekee wa khiari: selfish... msahau kwao... kuna jambo alilo nishinda japo she went overboard, aliwajali nyumbani. I was powerless but faking to be strong. That was an eye opener. A reality check in a way...

Shocking news:

- Her elder sister was raped by the man in the house. Her mother knew it and she(my wife) was the one who saw the action aftermath. She and her sister were threaten by both!! NO TELL!!

Mother did nothing to make it known or anything to help her, but she did: Alipo olewa, dada alikuwa na matatizo ya kushtuka shtuka usiku. Na kila akiwa mja mzito, ni wa miezi tuu. Yeye ndie alie kuwa mjasiri wa kuongea na dada yake pamoja na mume wake ili wakautafute usaidizi. Alilipa kila kitu wakaenda nchi jirani na wakafaanikisha kwa siri. Na baada ya hapo, akawa ameupata ushindi wa ziada.

  • I WAS A TROPHY... Man!!
  • Last: jina lake "X" Listen to me! DON'T YOU EVER SETTLE FOR LESS! YOU ARE A WINNER!

Sijapenda kusalitiwa hata chembe. Hilo lilinisikitisha sana mno. Lakini na niliyo yaona, yalinipa mwanga wa kwa nini awe hivo.

Matatizo:

  • Ndiyo sasa tushaa kuwa wazazi. Mungu si mukhiana. Si tunataka kuwa na familia? Boom! Wawili wa kwanza. Mimba ya pili, kukaja sasa mmoja wa kike na tukaafikiana tulee kwanza hao.
  • Yeye ni Psychiatrist, ndiye alie kuwa na kazi sasa nzuri. Mimi nipo kwenye kibarua cha benki, lakini natafuta namna ya kuukuza mradi wangu wa pembeni. Na sasa kaiacha kazi na kumfuata huyo kijana kwenye michongo yake.
  • Hawa watoto sasa nawaleaje katika hii dunia ya mtu pekee? Mdogo miaka 4!

HAYO NDIYO MAMBO YALIYO NILIZA HADI KUNAKUCHA. SIJAWA MWENDAWAZIMU TUU?

Hayo yaliyopo kwenye Personal Journal ni siri yake. Nimekutwa. Huyu sasa amekuwa very dissapointed na tiyari ni mwendawazimu baridi.

I was a very stupid young man alie jifunza vingi vya ujana, halafu akaingia kwenye ndoa pasina kujuwa ni kipi afanye endapo atapatwa na madhila fulani:

Kilicho nisaidia, niliongea na KAKA MKUU, kwani yeye anaijuwa hii issue. Japo tulikuwa watukutu mno na kujikweza kiaina, lakini tuliutii ushauri wa wakubwa zetu. Alinipoza baada ya kunielewesha.

Na pia, kazini kwao tiyari walinionya kutokana na mwenendo waliyo uona: Alipania kuwa Partners kwenye hiyo Psychiatric Hospital, kweli alistahiki, lakini Direction Board walimuona yupo unstable kutokana na Interviews alizo zifanya.

Sijaweka maanani, sasa ndo nimefikia kusadiki. Yaani alipo nikuta na siri yake, alipanick hadi pumzi kama zinakata kata.

7.- Kwenye simulizi ya huyu dada: mume alimwambia mke alipize kwa kuichunguza pia simu yake.

Upande wangu nilijaaribu kumuelewesha tunavo fanana: wakosa sote. Namwambia nani sasa hapo?

Endapo ulisoma sehemu niliyo mrejea akijitahidi kunivuta kwa LULU za kuwasha, hapo tiyari nilukuwa na usaidizi kutoka kwenye huduma mbalimbali, pia kutoka kwa wataalamu zaidi ya watatu:

Ila hawa diyo nilikuwa nao mwanzo-mwisho: A Pschiatrist - A Sexologist - A Physiotherapist: muathirika zaidi yeye, yupo mtaani, halafu anae fuata tiba na ushauri ndimi hapa!

Niliyo yasoma kwenye Personal Journal, yalinishtuwa. Sasa hao walipo iona na kuichunguza kutokana na fani zao, walistaajabu sana.

Hawajanitisha zaidi ila hapo hapo walinionesha ni State of mind gani aliyo nayo mwanamke na pia kinacho fuatia (a highly suicidal state):

  • Akinikosa mimi kama TUZO kwake hawezi kueshi.
  • Akinitoka na akienda kungine ndiyo balaa: we were very into each other na wala huyo kijana hajampenda bali alipenda alivyo navyo na akiwa ni muathirika. Huyo hajui chochote na atamzidishia tuu athari kwa kumchukulia kuwa ni mtu mwenye hali timamu. Hawezi kueshi.


Halafu kwa pamoja tujitahidi kumuokoa...

Huyu japo alifaulu kumpata huyu mwanamke, asingeweza pale tuu nilipo mshuku na sijazichukuwa hatua sahihi.

Na kughafilika pia kulikuwepo: KAKA MKUU. Sijamwambia lolote hadi hiyo siku ya majanga. Ndipo sasa nikatambua umuhimu wa Police katika hii hali.

Kukawepo sasa involvements zifuatazo:

  • Police
  • Child Protection & Family Affairs
  • Phone Services
  • Social Services

Hata wazungu kwa sasa waliyaharibu Maadili mno. Haipo hivi leo. Yaani hii hali ishaa geuzwa burudani. Kuna hata TV binafsi zilizo na Series za wachepukaji.

Huyo kijana hajachomoka. Nafasi kubwa alitakiwa afuate maelekezo kwani walimjulisha hali halisi. Mimi hakika nilikuwa kwenye matatizo, lakini hata yeye na mtandao wake mzima walikiona cha yule mzee:

Anti-Money Laundry Squad: Alikutwa na Cash asiyo weza kuitolea supportive explainations.

Hawa watu waliimaliza misitu nakwambia: dili la mbao under the radar...
 
SEHEMU YA NNE

YALIYO MKUTA PINDI ANAZIPELEKA HATI KWA WAZIRI (Huyu jamaa aliitwa tuu waziri na genge lake, yaani ni mtarajiwa - Hajafaulu)

  • Mzigo huo ulihodhiwa: yaliyokuwemo kwenye Container mengine, Documents zinaonesha mengine.
  • Alikuwa hana muda mrefu, lazima arudi na tena, hana atakalo jibu kwani jina ni yeye, lakini mzigo siyo wake... alipo tikiswa tuu, akauza sofa.
  • Msamaria mwema alie muagiza, baada ya jipu kutumbuliwa, alimlipua huyu mwanamke. Aliuza sofa kwa mke wa jamaa...

* Aliuvuka mpaka hadi 1300km kwa ndugu ki familia ili asiumizwi. Na hiyo siku ndipo nilijuwa anako ficha hela yake ndani kwangu ili nimfanyie wire transfer! Wanawake nyie, mungu anawaoa! Teh

* Pesa yote aliyo iagiza haijafua dafu kwao; aliwakuta watu wapo katika hali mbovu na wamekithiri sasa.

  • Lakini faraja kuu, mama alijikomboa kwa mjeda akarudi rasmi kwa mkewe, na mji wa familia ukawa huru.
  • Shamba alilo nunuliwa mama ili mwanaharamu apite, alilihamishia kwa hao mabinti wawili ndugu zake.

ILA HAPO SASA ANARUDI NI CHIZI KAMILI LAKINI POA KABISA.

Alirudi na tukarejeana, kwani kipindi chote hicho hatukuwahi kuyakata mawasiliano, lakini kama jamaa tuu (sex buddies) na kile nilicho kuwa nakitoa sijaacha - A Gentle Man again😉

Siku aliamua kuja sasa kamili: Alicho kifanya na nikaona kweli kinautata lakini nikakipa maana nyingine...

Nilijiandaa vilivo kama vile nilivo jiona siku ya hafla ile. Yaani nilirudi kwa wataalamu wa urembo na utanashati, nikiwa sasa mteja wao hiyo siku, kwa kila kitu. Nikalipa, nikavalia na kuelekea kituo cha treni hadi Elora County: mwonekano wangu mungine kabisa, lakini akilini mwangu nikawa yule yule japo niliamkia na dhamira ya kujiweka tofauti.

Dereva wa Taxi, kwanza nuru yangu ikamkomoa, nikaliona hilo. Nilipo muambia ninako elekea, kama haamini na hanielewi akauliza tena! Nilipo fika kituo cha treni, dike kwa dume woote, macho kwangu, halafu wanapisha njia na kutazama kama nimekuja na kikosi vile...

Nilipo ingia kwenye treni, akanyanyuka mtu makamo na kuniambia kuwa anavo nitathmini, mimi siyo mtu wa kuikwea treni au usafiri wowote jumuia kama huo, katika mwonekano niliyo kuwa nao!

Hapo akili yangu ikazinduka! Yaani Whitney Houston alivo niita, au Lady Diana sokoni! Dah! Mshamba kweli ndie mimi, nimeonekana hivo japo lengo langu halijawa hivo! Dakika khamsini zilikuwa siku kumi au zaidi!

Mwandani wangu akaja kunipokea. Hata yeye alinena yanayo jiunga na ya abiria mwenzangu, nikamuambia kuwa hayo tiyari yashaa nikuta, na nikamuonesha na mengine hapo hapo vile watu wameshindwa kufanya yao, wakinikodolea macho. sasa tuondoke haraka kabla sijadondokea sokoni.

Tulipo fika nyumbani kwake, basi nilimuomba anikute bafuni. Akafanya hivo bila kuuliza wala kudadisi.

Nilijipambua kila kitu. Vyote chini nikatupia. Kawaida ya mroho utamuelewa; alitaka kufuata kumbo nikamsitisha:

"Subiri mpenzi! Sijadhamiria huko kwanza. Wewe niangalie tuu..."
"Sawa! Kulikoni? Ushaa tazama HUKU kulivo?"
"Hata na HUKU kupo hivo hivo lakini subiri...tukiziashiria nyeti zetu!" Teh.
"Sawa nasubiri... ila HUYU namwambia nini? Analo jicho na linaona hata nisivyo viona mimi. Lakini hanaga masikiyo wala hajaumbwa na subira. Na pia chozi lake halipo mbali ujuwe! Sijui kwa nini sijampeleka Bollywood nimsajilishe! Haya. Ntapambana nae...!"

Akatabasamu na kukusanya viganja vyake kifuani mwake kama ngumi moja ki maombi vile...

"Naendelea, sawa baby?" Nikapewa dole chanya, na zipu ya funga mdomo, halafu kaweka mikono juu kama anasalimu amri na karudi tena kulifanya furushi la mikono yake, safari hiyo kaufunika mdomo na pua lake... HUKO, hana hali lakini.

Nikajifuta upodozi wote na kunawa vema. Nikaliendea zaga langu nikautoa mkasi na kuanza kuzikata nywele. Akataka kusogea:

"Mama hayo yashaa pita, siyo...!"

Nikamsitisha kwa uso mkali na mkasi nikauelekeza kwake. Hapo akawa kama anastuka na kushangaa, halafu akawa makini mno! Nilimaliza hilo zoezi kwa kuzitia athari mbaya nguo nilizo zivua na viatu. Halafu nikaufanya usafi.

Nikarudi tena kwenye mkoba, nikazitoa picha halafu nikampokeza, nikiwa nimesimama mbele yake. Akaziangalia... hajasema lolote lakini akabaki ananitazama kwa mshangao asijui afanyeje.

Namuona ameelewa nilicho kifanya, kwa sababu alirudi kunitazama chini-juu, sijachelewa nikageuka pole pole, halafu nikarudi vile nilivo simama kabla.

Hajasema lolote. Nikamuomba picha, na nikazirudisha niliko zitoa, ila mbili tuu. Hizo nikamrudishia. Bado angali tuu na uso wa mshangao...

"Nimemaliza mpenzi."

Hajasema lolote, ila kama amechanganyikiwa hajui afanyeje; mkono wake akiwa anautembeza kwenye pua, mdomo, ndevu hadi kichwani, kana kwamba anajiosha kwa kupumulia, huku akigeuka geuka utadhani anakitafuta kitu... natambua ameelewa, pia na mimi sijataka kuvunga ikanibidi nimwambie kitu, huenda alicho kielewa kisiji na maana moja kwa moja ya nilicho kitenda; huenda akilini mwake ni yaliyo jiri kwenye safari kwa kiaibu cha ushamba.

"Mpenzi tulia! Huyu ni mimi, na mimi ni wako pekee. Hilo ni jambo nililo lifikiria leo asubuhi kabla sijatoka nyumbani."

"Tafadhali usiniulizi kwa nini au kwa nini hivi isiwi namna nyingine, kwani ningeweza tamka pasina hizo picha wala hiki kitendo:

- Picha ya kwanza, huijui. Huyo ni mimi siku nilitoka kijijini kwetu naijia safari.

- Picha ya pili, ni siku ya pili yake niliingia Lindon Gate, na kuja moja kwa moja Elora County. Na ndiyo siku nilikuona na ukaniona.

- Picha ya tatu, ni picha ya ukumbusho wa siku kuu yangu ya kuzaliwa, nikiwa nimejiongeza mwili mno, pindi nimemaliza mwaka na miezi tisa hapa.

- Picha ya nne, ni siku niliyo jitosa kwako, na wewe ndie ulie nipiga picha na huyo sanamu wa farasi wa Elora Square. Na pale tuu nilipo ushika mkiya wake, nikafikiria na mungine. Wewe muda wote pale hujawa na taarifa ninaumezea wakwako mate na tiyari nitakubaka au mlima utakuangukia baadae kama unenavo."

- Picha ya tano, ni siku nimeupata mkanda kahawia wa Judo. Ndiyo siku uliyo data hakika na shoti ya umeme ukanitandika tukachekeana.

- Picha ya mwisho ni hii hii hapa mbele yako. Hii ni halisi ikiwemo na kazi ya mkono wako: sina michunusi, sina lotions za kunibadili ngozi ila ninayo athari niliyo iamuwa sasa mwenyewe; nywele nimeondoa.

- Picha za ziada, tafadhali zitafakari kuanzia sasa hivi.

"Nimemaliza... Nne na tano, hizo utajuwa mwenyewe unafanya nini. Haya sema na wewe."

"..........................". Nikuombe muda mama. Sina usemi kwa sasa hivi.

"Mimi ninao!"

"Sawa mama. Ongea nakuskiliza..."

"Nina ujumbe wa HUYU kwa HUYO! Inakuwaje? Chuma tulikipasha moto kweli kweli..


Humo mna vitu hajasema kwenye medical report, havijui ila mimi nilivisikia akiwa amelala (tabia za somnambulism state: Mjeda alilaaniwa vikali na kutishiwa kifo cha 'ajabu'... mimi hapo simjui kwa jina lake la asili)


MAMBO TULIYO YATEKELEZA TUKIWA SASA PAMOJA NA TUKISHIRIKIANA VEMA... NA YOTE CHINI YA MIAKA SITA:

  • Aliipata shahada yake kamili A+, High IQ!
  • Aliolewa na TROPHY wake.
  • Twins boys and 14 months later, 1 girl akiwa tiyari in a Highly praised Psychiatric Corporate.
  • Nimefaulu kuwa na mradi kwa kumpata mshirika Lyndon Gate, na mdogo bado ninao Elora County.
  • Business Loan tumepewa na tukafanya vizuri tuu, kwa kusabilia sehem ndogo kwa ajili ya nyumbani kwetu sote:
  • Wadogo zangu, kaka na Dada wanao nifuata wakaja kwa Uncle Sam.
  • Tumeijenga nyumba ya bimkubwa.

Na sasa tunajiandaa kwenda sote kama familia nyumbani... A Super Couple in a way!


NDIPO KIJANA ANAINGIA KUIVURUGA GAME.

Na baada ya hii, nitakuleteeni sasa mseto wa kilicho pangwa kitaalamu ili tumsaidie. Ni mseto uliyo jawa na ashki nyingi mno, lakini ni mafunzo murua.

NDUGU ZANGU, HAWA WATU HAWAJENDA CHUO BURE BURE TUU! WAONE ENDAPO UNALO LA KUKUSUMBUA.

  • Tungekuwa watu wa kanisa, hayo yangeitwa mapepo kama hata mke wangu ilivo jitathmini japo mtaalamu na alijihisi hivo na akayaita mapepo wachafu.
  • Tungeenda kwa Sharifu Majini kama tungekuwa wasilamu ki vile
  • Tungerudi kwenye imani za kiasili kwenye matambiko au tungeamini ni ulozi!

Yaani mambo ya ajabu kedekede yalitokea.

Tahadhari utakapo nisoma... Nitajitahidi kutasfidi zaidi.

Hawa wafuatao, wanatuloga siyo utani:
Music and Scents(perfume) Experts

Music iliyo tumiwa siyo nitakayo iweka kwenye simulizi. Utakayo iona wewe, ni kama msaada ya vile unavo weza kuitumia huko 6*6. It's fun!😉


Usiombi kuwa ni wewe unafanya hivo, lakini end result ni nyingine because you have been trained not to have that fun but only your partner is allowed in the PROSSESS END... You deliver the meal and you are not allowed to leave or eat while your are starving...


SO BUCKLE UP!!
 
Funny Part:

Iltokea siku moja akaniijia na mashairi tulipo maliza show. Mareefu! Sielewi hata chembe maana! Mi mzungu kichwani, halafu yeye, mjukuu wa Mwajuma Ndala Ndefu halafu wa maneno ya kitaa nisiyo yaelewa hata kidogo!!

Anapo tua akimaliza huo utenzi wake, ananikodolea macho na kuniuliza UPO?

Namjibu kwa mshangao: Nipo! Si mimi huyu hapa?

Aliyakariri hayo mashairi yake tena na tena na tena... hadi nachoka na siwezi kujibu au kuuliza zaidi, ila "Nipo" najibu kwa upole tuu...

I was restricted not to accept any type of fight or set up any frustrations whatsoever...

Ila haya ya mwanzo nikawa nayo kichwani.

  • Nyembe, zaichanja embe!
  • Zituapo nyembe, hua ncha pembe, nimezoea.
  • Kwenye mbivu embe, yachuruzika pombe!
  • Nokoa Qnembe, haifyonzi pombe, atoayo embe, unakosea..."

Alinisonya, akan'gaka na kuelekea bafuni...

Nikayapeleka sasa kwa KAKA mkuu ili anipe maana! Yaani niliskiya aibu mno! Ndipo nikaelewa sasa kama ni madai ya nisiyo yafanya TENA na ni chellenge, kwani mwisho aliitoa kauli ya dharau: "Huna lolote! Mzungu si mzungu ila unajitia uzungu! Na wala hunitishi!"

Nikaipeleka pia na maana yake sasa kwa daktari. Nikamuambia namna ninavo lifikiri jibu: Nilitaka sasa na mimi niyaunde mashairi, ila akanikataza, bali niijibu challenge kama vile nilivo, vile anavo nizoea... It's good news, wataipanga sasa shughuli.

Nilifanya hivo. Itakuwepo kwenye sehemu ifuatayo.

WASWAHILI MLIYO ULIMWENGUNI, REJEENI MARA KWA MARA NYUMBANI, NA LA SIVO, BASI SHIKAMANENI NA LUGHA YENU KHASA KWA WATOTO.

By the way, nishaa kuwa "NGOSHA," japo kiduchu. Dah! Ila ni aibu sana ukiwa hujui vema lugha mama.
 
TARTIBU ZA AWALI KABLA TUKIO

Huyu alikuwa kwenye mfumo wa kuzuia mimba. Halafu jopo la madaktari linamtaka awe na Full Hormone Field ili wajipange. Basi ilibidiwafanye Override ya tembe zake(kubatilisha)

- Nimuekee Placebo(vidonge fakere) kwenye mkoba wake kwa ile ile idadi nitakayo iona, halafu vile kila siku namtengea chai, kuna tembe nitakayo itia humo mara moja siku tatu mfululizo...

- Nikapewa flask ya mfuniko wa rubber, nitachukulia ima mkojo, ima ute(mbunye naimiliki na huyu hata ni mgonjwa, anaipenda dyudyu).

Alifikia hadi kunipangia siku za kula 'hiyo embe.' Na mimi nikaendelea kujifanya sijatambua lolote. zamu ikiwadia natayarisha zana zangu halafu namsubiri kwa dhati. Nikawa sasa nabaniwa hadi nazifanya ishara za kuomba game na uso wa huruma.

Anapokubali, namchua kwanza vizuuuri, hadi anapandwa tena anatulia kabisa!
Muda mungine hakubali nimchue, anatenga tuu. Basi nitamsukumizia mwichi na tako la nguvu hilo. Nikisha pata vyangu viwili nalichomoa dushe linapwita vibaya mno!

Nikaanza sasa kumletea neno 'Embe,' pale anapo susa ila ametenga, au nimemmanua kwa ubabe...

"Samahani mama kwa kukuukatiza usingizi wako! Njaa imenikaba mno nikaila embe nionee huruma! Nakubali faini... wewe sema tuu..." tunalala

...asante mama. Embe mbivu japo idondoke, hubaki tamu tuu... ntaosha!"

Anaelezea nilivo ikubali challenge...

Mimba ilipo toa kila dalili, nikarudi sasa kwake baada ya kuyafanya yafuatayo:

  • Niliulizwa aina mbali mbali za Party for Two: nilimwaga "VYOTTE...!"
  • Aina za marashi.
  • Oil massage.
  • Anavyo vipenda/chukia

Basi hao ndiyo walinitayarishia uwanja hadi na taa la driveway wakaniwekea, likiwa na switch chumbani ninako kujuwa mimi. Mambo yakienda vibaya, basi ni kuibofya tuu hiyo semehu. Nawalijitayarisha wote kamili pembezuni pindi nilipo rudi nyumbani.



MSHINDANI MPE ANACHO KITAKA: FURSA

Mazoea. Ombi langu nalifanyia ubunifu hata mbele ya watoto:

"Dada siku hizi mama anakula zoezi la Judo vibaya mno hadi naona atanikalisha tena aisee! Ila na mimi pia nimeongeza nguvu. Wikiendi hii nyie mtaenda kwa ndugu zenu mshirikiane njia kwenye mbuga ya Disney mumuone Mickey Mouse(I lied, pesa hakuna. Guys, please msiwadanganye watoto mno, khasa kwa yale wanayo yajali. Hilo ni deni bovu).
...

"Halafu mimi na mama yenu tutwangane mieleka arudi kunikalisha kama siku ile ufukweni nione. Atawapa taarifa mkirudi. Sitaki municheke tena! Nitayakula maembe weee!! Mama atanipa!

Mke naendelea...
 
Hii iliwahi tokea akaniachia ushindi; dhamira ilikuwa tuu kunipima ili aone kama nilizingatia ufundi na viwango vya Judo mchangani, na kama kweli mkanda niliustahiki. Kwa kuwafurahisha watoto, baada ya kuvipitia vipengele vyote vya viwango, alijiachia hadi nikamtwanga kweli!

Sasa vile nilisha kuwa mshindani, nikawa tena na hamu ya kumuaminisha kama uwezo ninao wa kuyakabili mapigo yake yoyote kwa muda wowote, kwani ujasiri ninao. Nikaikubali changamoto. Nimeshawishika, nahisi damu vile inaongeza kasi mwilini...


A. Grooming process as usual kila tunapo panga a Party for Two.

_ Mandhari aliyo ikuta ilimzindulia kumbukumbu na hisia za mtu timamu. Yeye alikuwa tena haogopi lolote na ni muasi hakika, na aliamka yupo tiyari kuzifuata kanuni za mualiko kama ilivo kuwa ada!_

Siku ya mchuano ikawadia. Niliamka hayupo, halafu nikajielekeza kwenye spaa kujiweka sawa, kama anavo penda: uwanja wa nyasi ndogo.

Nilipo rudi alikuwa hayupo pia lakini nikayakuta mabadiliko; hali ya mualiko chumbani kama ilivo kuwa desturi yake kabla sijaanza visanga. Kila kitu ni kipya.

Kwenye meza ya sebule ndogo nikakiona kifurushi cha zawadi na Mualiko: 19:00

"Oh! Zawadi! Chakula pendwa, na muda wa mchuano nimepewa. Utanikuta! Mtoto wa kike nimekusubiri!" Nikacheka...

Nikahisi furaha kwa muda mchache: haya yalikuwa maisha yetu... halafu na huzuni... halafu akili yangu ikarudi kwenye nukta muhim; hapa ni bomoa-bomoa!! Sishushi ulinzi wangu!

Muasi, roho inamsuta.

Mwenzenu nimegeuka muasi shupavu ndani ya taifa nililo lichagua na kuuanza msingi kwa mkono wangu, sasa nayafikiriya yaliyo nje ya mipaka!

Upande mmoja, msumari wake vile unavo niingia pale anapo ugonga, umenibunia mseto wa maumivu lakini pia na utamu KWELI usiyo elezeka hadi nakosa ni kipi starehe, ni kipi siyo! Japo LULU haziteni cheche tena, nahisi aliutinda msiba na hivi anatumia aina ya maarifa iliyo sanjari na alama za nyakati. Mimi ni mtumiaji tuu!

Naomba mualiko pokea, na zawadi yangu pokea, pokea ewe muhibu pokea. 19:00"

AKILI YA MWANAMKE IMEPATA MAPUMZIKO, IMEPATA TUZO KWA KILE INACHO KIPANIA; UKUSANYAJI MALI, USHINDANI. LENGO LIMEHAMIA KWENYE USHINDANI: KADUNGWA DOZI DHIDI YA WAZIMU na UKAKAMVU WA ROHO.

Nilipo maliza kula, na mi nikaweka kengele ya kunistua: 17:00, na huo huo muda wake 19:00 nikauagiza kwenye sim yake na dole chanya, nikapumzika hapo hapo na nikasinzia. Nilipo amka nilijielekeza bafuni, ila hamna taulo. Nikaifuata kwenye kabati, ndipo nikakuta boksi moja kubwa na nyingine dogo tuu; hakika kufuru imefanyika kwenye ufungaji zawadi.

"Aah! Kumbe zawadi ni huku?"

Boksi kubwa: Apron za kiunoni za kuvutia nyingi, mitindo tofauti, marashi na mkebe wa vipodozi; chaguo ni langu.
Boksi dogo: kidani cha dhajabu na... LULU?

A more than real, a fake jewellery...

Nikasema kwa sauti: "PENDA PENDA PENDA MNO HIZI MAMBO DAH! Hii tuliiona pamoja miaka kadhaa huko nyuma, leo ndiyo napewa hii tunu!

Lakini... nikatua; Siyo kila kitu atakacho nin'giniza mbele yangu nikidakie kama vile paka anavo dakia nyama. Hiki Kidani sivai, natia breki kidoogo... Kingekuwa cha almasi, sawa. Kwa kumpa shukurani, nampa zawadi ya poda safi, zawadi ya uso wakike ila nywele nabania kisogoni. LULU kweli zimenipa kero, ila nitazienzi japo na ukakasi! Hii ni PESA!

Alipo kuja, naisikiya gari mbele ya mlango. Saa inaonyesha 18:40. Nikatoka bafuni, huyo hadi chumbani nikasimama... Nikaskia anugonga mlango. Saa inaandika 18:56.

Nilipo jiona sawa kwa apron yangu rangi ya samawati hafifu ya mafuta (weakness based on color selection), nikajielekeza mlangoni na nikaufunguwa... Nithubutu nivae kitu ndani ya apron ndo nitajua sijui! Najiambia...(awareness)

Mwanaume: Nilitoa ishara ya Show anayo izoea.

Anaendelea...

Hata yeye Spa imemuhusu: kaivalia sexy apron vile vile lakini 'nyeusi' na inaonyesha hadi mbali maumbile yake: misuli kama yote imefura, joka mahala stahiki na jicho lake likiiangalia sakafu, nikisubiriwa na bilauri mbili na chupa la mvinyo mikononi.

Sote kimya, hamna wa kuanza neno. Tunatizamana ...

Nikafanya kama namkaribisha kwa ishara ya kichwa ili aingie chumbani. Nimesha mpa picha ya kifua, sasa nageukia ili aipate pia na picha ya kichuguu mtupu na nikatagulia, yeye nyuma akanifuata. Ikawa hivo. (_she didn't come for a French Kiss...)

Nilipo muangalia nilimpa pozi ya upavuni, nae kaifanya ishara vile vile, niende kwenye vyombo vya mziki. Kwa macho, naelekezwa kwenye CD. Haya nikaichukuwa na kuondoa iliyo kuwemo bado inapiga, huyo nikachomekeya niliyo oneshwa.

It wasn't a CD Player but a double deck Cassette reader with a reverse mode: Grundig from Germany.

Zamu yangu: mandhari ya mgongo-amsha-popo, kwa miuno, nikimchumia mboga, nikigeukia kwa kumtishia mandhari ya kifuani kwa Ashki pale ninapo inuka, while on high heels and shaking what my Momma gave me, oooh!

Hapo nasubiri mliyo wa vidole ili nianzishe mziki, na niiweke rimoti mahala yetu sahihi bila kugeukia... (the music was very well planned with fair dead air allowing me to well set the game steps)

Michezo yake ya chumbani huezi kuisahau...Vyote hivyo vinashajihisha.

Hii ni VITA NYIKANI: kuongea ni kwa ishara; miliyo ni ya mipasuko pa! pa! paa! na mifyatuko fya! fya! fyaa! tuu!

Kinacho kubalika ni alie fikwa agugumilie maumivu(ashki) yake. Neno la kueleweka ni faini ya mtoko kwenye mgahawa mzuri. Tafrija mbili tukiwa na watoto na ya kwanza ni moja tukiwa pekee (the show aftermath: arousing dirty talk.)

Sote kimya, hamna wa kuanza tamko. Nilidhani ataongea kuhusu kidani...

A.- Conclusion: She came along as a real Biatch, but still a rebel: no kiss, no Pirls... take it or leave it kianda like...

B.- GAME CHANGER - UNKOWN TERMS

Michezo yake ya chumbani huezi kuisahau...Vyote hivyo vinashajihisha.

Hii ni VITA NYIKANI: kuongea ni kwa ishara; miliyo ni ya mipasuko pa! pa! paa! na mifyatuko fya! fya! fyaa! tuu!

Kinacho kubalika ni alie fikwa agugumulie maumivu(ashki) yake. Neno la kueleweka ni faini ya mtoko kwenye mgahawa mzuri. Tafrija mbili tukiwa na watoto na ya kwanza ni moja tukiwa pekee.

Sote kimya, hamna wa kuanza tamko. Nilidhani ataongea kuhusu kidani...

MAANDALIZI YA UWANJA WA VITA UMEMREJESHA MWANAMKE KWENYE UHALISI WA JINSIA PASINA KUTEGEMEA. AKILI YA USHINDANI NA KUJIAMINI BADO IPO, ILA IMEZIDIWA NGUVU - ULINZI WA MASLAHI HAMNA

MWANAUME ANAICHUKUWA HATAMU HUKU AKIENDELEA KUMPUNGUZIA TAMAA YA USHINDI NA KUJIANDALIA AINA MPYA YA MAWINDO NYIKANI KWA KUJIVESHA HISIA ZA WANYAMA NA NDEGE WAWINDAJI.

(By the way, I did great then, leo mi nyani mzee😉)

C.- KUMVURUGA AKILI NA KUMPOTEZESHA MWANAMKE MUELEKEO

Mziki umebalidilika, kumbe ni CD ya singeli! Kanipokeza bilauri yangu, kisha nikasubiri tuzigonganishe. Haipo hiyo. Sawa... (No fair play).

Nikiwa bado nazikariri kanuni za Vita, jembe kaanzisha kuyakata mauno huku muhogo wa jan'gombe kaufanya unanesanesa na kuupiga mduwara kwa mdundo wa singeli: Kawaida hii miuno ingekuja na pozi za kuishikilia "silaha" akiifanya mipasuko na mifyatuko; hajafanya!

Jamani mziki halisi ni Zuchu, "Nyumba Ndogo." (Our known Show truck was Wreckx-N-Effect: Rump Shaker).

Lakini mashairi ya singeli hiyo mengine, muimbaji siye, na ni mwanaume! Napenda ninavyo viona! Burudani! Lakini mashairi yananipalia; Tajiri wa visirani imekuwa Tajiri wa tafrani!(Fat Girl)

(Real music: Digital Underground: The Humptie Dance with Dogon Tribe Lion Dance incorporation)



N.B: Hawa mabeberu wanavitumia vitu vyote vya tamaduni zetu(kwenye VITENGO HUSIKA) kwa maana ile ile ya wahenga halafu sisi tunaburuzwa (mizimu na uchafu).

Purpose: she should grasp the 'fear part of the dance' and she must pick the very lines that put her off...

Akili yangu haitulii; mara kwenye mauno, mara kwenye jongoo, mara kwenye mashairi ya singeli! Nimevurugwa lakini najilazimisha kudhihirisha kuwa 'sitetereki' na nimependa mno.

Halafu na mbele yangu namuona mtu hayupo kwenye kuigiza, vyake vyote ukweli mbichi, hata singeli inamtiya hamasa hakika!!

Nikaweka bilauri kwenye domo langu, nikashusha funda mbili, nikashindwa kuimaliza divai hiyo kwani nilihisi nikiongeza tuu, itarudi halafu niyaharibu mazingira (early stage of her pregnancy - Hormones are playing the tricks).

Nesanesa yangu kwenye singeli ni ya kichwa tuu, saliyo la mwili limedumaa... Huyo! Akiwa bado ana isaga miuno, kanipokonya bilauri yangu na kuiweka pembeni ya nyingine. (STIFNESS).

B&C Conclusion: I was ready to attack an exhausted feeble prey...



D.- USHINDANI WA MBIO BAINA YA CHUI NA KIWINDWA... MAUNO: MWANAMKE KAISHIWA NGUVU, HANA MUELEKEO SASA ANAPIGWA MWELEKA.

Huyo! Kaanza kuyakata mauno huku akinisogelea. Nikataka nizuge nijiunge kwenye mdundiko tena nimesha chelewa, kwani nilitakiwa niyaepe makombora au niyadake na kuyarusha niamuapo, akanionesha ishara:

- Sitisha! Nikatii amri. Vidole viwili kavielekeza kwangu halafu usoni kwake. Yaani nimfuate atakacho elekeza. Bado hapo ningali nashawishika na uno ooh! Balaa.

Kwa kidole kimoja, ishara ni geuke, halafu kwa viganja vyake ananionesha, nizitikise halafu nizipete pete zaga ...

CHECK UP:

Sijisifu, mimi hodari kabisa! Ila sasa nayagonganishaje matikiti kwa hiyo singeli? Hamasa nimeizowea kwenye vichupa vikali kama "Get Busy" ya Sean Paul, inao mkwaruzo wa kufuru, au nidenguwe kwa "Baikoko" ya Mbosso na Diamond Platnumz.

Mashairi ya Singeli yanauponza mwili. Nilijikuta mkavu tuu, namchungulia mwenzangu kupitia miguu yangu nikiwa nimeinama... akaifanya ishara ya kuchukuwa picha

Kuna jambo muhim tena sijakumbuka kufanya alipo anza shamra shamra zake: ishara ya picha za pozi na ishara ya video...

D. Conclusion, Final Step: (She was done! I could STRIKE then).

Itakayo fuatia ni sehemu niliyo ianza ya kumkula kisawa sawa kwa mpangilio 'wangu sasa pasina ushirikiano wa mwanamke; yaani popo alizo ziamsha sijafika pamoja na alizo ziongezea tukiwa pamoja ZOOOTAY nimeshusha, sasa nakinukisha mwenyewe kwa sote.'

I wished I knew this two years prior...😞

Muathirika(chizi) huwa na ashki zilizo karibu. Khasa akiwa ni mjamzito ndiyo balaa. Akisha upata mshindo wake atakuacha solemba, ili arudi kwenye mambo zake za kuongea na 'mapepo' kichwani.

Asipo fanya hivo ataendelea kukusulubu kwa madhaifu yako (nilikuwa na tatizo la lugha. Kwenye 6*6 , dirty talks na mijadala kabla sijamtambua, vyote ni kizungu kitupu halafu yeye anakuja counterproductive na kiswahili). Hiyo ndiyo maana ya chaguo la show ya kibubu kwa music.

Na hiyo ndiyo ilikuwa sababu ya Rough Riding ili nipate changu, na kingine humo humo halafu ndiyo nimpe chake atulie).

Nasaha: ukimuona mtu chumbani kwako wa design hii, basi tafuta usaidizi haraka.

Hapa angeghairi, basi ilikuwa ndiyo sasa aveshwe Straitjacket na apelekwe wodi sahihi.
 
Ndefu Ila nzuri umenifanya mshipa umesimama [emoji2][emoji2] Ila sijui kwanini mwanamke akianza kuchepuka ni rahisi sana kumkamata Ila nilichojifunza kwenye mapenzi wanawake wengi wanapenda wanaume player wababe
A ONE MAN SHOW PART ONE OF TWO:

A Never give up, never give in and the winner takes all moment (Niliifanya ishara ya penzi motomoto).


Mashairi ya Singeli yanauponza mwili. Nilijikuta mkavu tuu, namchungulia mwenzangu kupitia miguu yangu nikiwa nimeinama... akaifanya ishara ya kuchukuwa picha.

Kuna jambo muhim tena sijakumbuka kufanya alipo anza shamra shamra zake: ishara ya picha za pozi na ishara ya video...

Classic music time(real truck): André Rieu - Ballade pour Adeline: humu kuliingizwa sauti yangu inayo yasema maneno yangu anayo yafaham. Lakini kwa mbali mno (very subtle) huezi yasikia, ila huyu, her Pineal Gland was on high due to her condition, atayasikia).

Anaendelea...

Nikayakumbuka maneno yake mengi ila "Nakupenda mke wangu niheshimu, usiniumizi" linajikariri kichwani... (on scarce repeat mode)

Bado sijamaliza kuyafikiria maneno yale jumla, nakamatwa mkono na kurushwa kitandani, na nikakalishwa!! Akanivua viatu.

Akasogea na kuipandisha miguu ili niweke nyayo kwenye godoro halafu akaja kunibusu. Nilijiinua ili nimpe denda alipo nisogezea uso wake. Nikafanya kama naelekea nimefumba macho na nikiilegeza midomo itayarike kupokea mate, hamna!

Mara PAA! ya vidole viwili shahada na kati kwenye midomo hadi maumivu, nikabaki naegemea viwiko!

Nilikodoa macho sijui nifanyeje, hapo tiyari kifuani nauhisi uchungu. Akanionyesha kiganja chake (status Quo sign) na akayafumba macho yake. Nikafuata, mcho nikayafumba: lakini machozi yakaanza kunimwagika kwa kuyakariri yale maneno yake, khasa "Nakupenda mke wangu niheshimu, usiniumizi!"

Nikatulia hivo kama sanamu ila nahemea juu juu nikilia. Akiwa sasa amenitanua miguu na magoti yake yakiwa katikati ya mapaja yangu, nikahisi uzito wa mkono mmoja kwenye godoro pembeni ya kiwiko, sasa ananibusu na kunin'gata midomo... outch!

Nikamfuata sasa kwa hisia:

Kamba ya apron yangu kiunoni inavutwa, pia naihisi na yake ikinitembea kwenye paja pindi anaivuwa...

Anaivuta pumzi ya barrridi kwenye vitufe ya mapacha kifuani kama anafagilia vile hadi nasisimka. Halafu anaiachilia ya joto vivo hivo.

Anavo chelewa kiduchu nahisi uchungu kwa kuwa sijui nini kitafuatia. Yaani nahisi nimedhulumiwa jambo.

Akaanza sasa kuniramba machozi vile yanavo endelea kunitoka tena na tena na tena ya moto haswa, vile najiona tartibu za hilo li show lake zinanitupa mkono. Hadi kwenye macho akafika na akatulia kabisa. Ukiskiya kunyonywa macho, ndiyo huko sasa.

Ballade for Adeline ni ya tomasa murua kwa mafuta tukiwa wima... siyo hivo...

Naendelea tuu kusubiri muendelezo na hata sina fikira ni tukio gani, kwani hata mpangilio siufikirii tena, bali nafuata hisia pekee.

Mara mikono yake inatua kifuani ikinifinya finya mno na kuachia matiti mara kadhaa, huku na furuswadi zimeshikiliwa kama sigara, zimefinywa: Aina mpya ya ufinyanzi sasa hii, imehamia kifuani mwangu!

Kifua changu kinachuliwa kwa mafuta sasa taratibu... Raha, huku nikiipata rehe ya ua waridi kwenye mafuta yetu ya zaituni...

kitambo kweli! Punde tuu, Ballade imekata na kukaingia vibao viwili baridi ninavyo vielewa kwenye hili sakata la takriban dakika sita...

Akanipandisha dau kwa kuvimun'gunya na kuvin'gata vitufe vya matiti yangu, kimoja baada ya kingine, pamoja na mpangilio wa vipindi kwenye chaneli ya redio RFI (mapigo) kwenye hizo hizo chuchu kwa ulimi na busu la joto, halafu na vidole vikisugua sugua mautamu...

Zamani kulikuwemo matani ya Mr. DJ akiwa YEYE na MWIMBAJI mimi pale nitakapo pewa mike...

Kwa kidole kikuu, huyo! Ameingia kupima joto; mtelezo balaa kwa mafuta na ute ulivo anza churuzika, dole gumba na dole shahada vya mkono ungine vikikifinya kipini cha bibi, kichwa chake kifuani akiutekeleza mpangilio kwenye chuchu zilizo jiongeza, anapanda kwa busu hadi kwenye shingo na upande wa sikiyo pia ulimi ukiifanya kazi kwenye maeneo yote yanayo sisimua, na ndivo hivo atakavo shuka tena kifuani baada ya muda.

Hapa huwa anaivuta pumzi nyingi, halafu anaibinya kiduchu ili iipate moto, ndipo sasa anaipumilia kifuani tarratibu hadi tumboni! Ooh Raha na lazima nitabasamu...

Sijitambui, sijiwezi!! Kichaa nimekuwa hapo kwa tuvichomi kunako... na kunako... na...! Oooaah!(GREEN)

Mchakato huo ni wa dakika zisizo julikana ila nyingiii, utarudiliwa mara moja au zaidi ukiwa utahitajika. Anajuwa atakavo ibofya rimoti (no remote control, but a selected timed music), hadi pale atakapo ona nimenoga kabisa: yaani hali hiyo huwa inanipelekea kuitoa sauti ya maumivu na raha. Lakini na mzuka vile unavo anza kuielekea anga, unanichombezea mautamu ya kipekee, hadi nayarembua macho kama mlevi, yaani sioni-naona hiyo! (RED, bado track hajesha)...

Halafu (GREEN) Atatoka sasa katikati ya mapaja na kuja ubavuni mwangu. Mkono mmoja utakuwa kifuani, na mungine kwenye embe mbivu! Bila kukisia, mkao huo nauzoea, ni mkao wa DJ Mix, na mziki utakao fuata utakuwa ni wa Rihanna, "Pon de Replay," baada ya wowote aliyo uchagua kabla ya hapo.

Real track: Tshibola by Tshala Muana.

Jipe mwenyewe taswira ya kazi ya DJ kifuani na ukubwani, na hapo nitakuwa nayakata kama feni bovu kwa kuufuata mdundo na kazi ya mkono wa DJ: pima joto ndani ya pango zikielekezwa juu, nafuata, zikishushwa, nashuka. Humo humo napewa busu za mduara O wa ulimi hadi kwenye bustani... uuh! Na kito!!

Nilianza kutetema kama mwenye kifafa, na muda huo nipo bado nalipasua anga, yeye kanivuta vuup! Akanishikilia kifuani na kunibonyeza hadi nikahisi kama mbavu zitapishana kwa mfinyo huo chap mara moja tuu! Kama ananishusha nitoke kwenye wingu la starehe, na ikawa hivo kwa sekunde chache.

Mara huyooo! Kanipaisha tena kwa kuanzia kwenye ibara ya chuchu na pimajoto, feni kama inasita sita: Kilugha kisicho eleweka kama kile cha mchungaji kanisani kikaniponyoka... Hm! Najaaribu kuubana mdomo usiji kutoa neno: aanze yeye!(RED)

Vile anavo ijuwa ramani kamili ya ngozi yangu, maeneo muhim yote ya mbele kayadadisi ipasavo na majibu murua nahisi yanaweza kupatikana...

Nikajisemeza mwenyewe akilini: "Anikubalie tuu nifike kilele..! Subiri... huenda anaziamsha Lulu Zake...!"

Aliongea kabisa. Ikabidi nisogee na nimpe ishara ya Status Quo na zipu ya mdomo, pia na ishara ya kuyafumba macho, halafu nikamsukuma taratibu kichwani hadi kwenye mto...

"Moto wa LULU? Utajibu kweli? Wacha ni.... ooooaaayah! Hm...!

Nimedondoshewa kwa kukamuliwa chozi la joka lake hilo! Moto! Zito jeupe halafu ndefu, limekigubika kwa mtiririko kito kwa ushungi. Halafu naupata msuguo panda-shuka wa mkono, ukisindikizwa na pasua- kichwa Pa! Pa! Nyingi mno za kofi hafifu tamu za haraka haraka kwenye kito kwa kumalizia sasa ni DJ mlangoni na oil check ya kustukiza... ooh! Amezibofya zabibu! Aah! Raha!

Anaanzia tena hapo kwenye pango, anapandisha vile vile alivo shuka pasina kuiacha nukta. Anapo shuka tena hadi mwisho, napewa msuguo DJ endelevu, taratiiiiibu lazima utalipasua yai na ute ute mwingi utoke hatimae... Mara paap! Breki ya mkono na anasitisha kwa ufinyazi laini laini wa embe na chuchu moja baada ya nyingine... Rihana atakuwa tiyari kazimaliza dakika zake...

Mshindo uliyo fubaa napewa kwa makusudi... nikayafungua macho (GREEN-DECEPTION by face reading).

Aliitazama saa ya kengele inayo tuamsha kila asubuhi, na mimi nikashawishika kuingalia: 19:39! (Intentional...)

Muda mwingi, matokeo nusu mlingoti.

Mapumziko: huu ni muda wake pendwa wa tabasamu na kuniangalia usoni, pia na macho yake yanatulia kwa bibi anavo cheuwa , yeye akiwa anapumulia. Mimi najiliwaza na jasho linavo mchuruzika usoni na mabegani, mtiririko huo unaendelea na kuzichora tawi kifuani mwake na mikononi... vyote vipo lakini bila tabasamu, bila...

Nikamtazama. Sijui nifanyeje! Baada ya hiyo mandhari, nilitakiwa sasa na mimi nikisha ipata raha na kuishusha pumzi, nianze kuzipanga zana zangu ili nimpaishe. Ila sasa mimi bado sijenda popote, hata mpangilio nilivo ukariri, siyo ule ninao uzoea Labda DJ Mix. Lakini nikavunga ili nijielekeze kazini...

Basi nikainuka ili niliendee jengine chozi la simba lisidondoke, Pa! Napigwa tena kwa vidole viwili kwenye kiganja... halafu hizi Ishara: lake dole shahada linaelekea sakafu, halafu kwake, tena kwangu halafu alama ya nguvu/kazi na kwa kumalizia, mikono yake miwili inanipa herufi X: HAPA KWANGU WEWE KAZI HAMNA (GREEN).

Hapo alikuwa ameirejelea ada ya show anayo izoea... siyo. Nikakazia halafu nikampa jicho la tai na akakubali kwa ishara ya kichwa...

... wacha amalize!

Lazima nije na kibao halafu nimuombe mchezo baada ya leo! Lazima akubali! Lazima! Ila aanze kuniambia huu ni mseto gani na ulichangiwa maabara gani!

HALAFU MAZOEZI KAYAFANYIA WAPI?! NA NANI?! (alinipa look ya mshari vile ninavo muelewa. Hajasema lolote ila anahemea, na mwanzoni mwa shingo kunapwita mno! Nikaitazama jokofu, macho yake yaafata kumbo)

Alienda kwenye fridge na kuleta chupa mbili za maji halafu kaniletea ya kwangu.

Nilizipiga funda za maji na bado nalitathmini tukio hadi hapa lilipo ishia, yeye yupo kwenye kuvipasha viungo vyake na misuli yake itayarike, vile vile huwa tunafanya kabla ya mchuano wa Judo. Hapo chupa lake lote kaligigida kwa mkupuo mmoja wala halijamgusa mdomo.

20:27 Naiona...

MWANAUME SASA NDIE MUAMUZI WA KILA HALI NDANI YA MCHUANO - MPANGAJI SHERIA MPYA.

Muziki tulivu wa ala tuu pasina maneno upo hewani. Hakika ulinipendeza. Mara akaacha zoezi lake. Pasina tamko lolote, aliniangalia halafu akatabasamu kidoogo na kunikonyeza, tena kaurudisha ukauzu kwenye uso.

Ndipo alipo ashiria kwa kichwa mlango wa choo, mikono kaifungia nyuma yake, kifua kakiweka mbele kama askari jeshi.

Ishara: Uso wako upo sawa na ubaki ulivo, hapo ni dole shahada mduara kwenye uso, dole chanya, halafu kiganja naoneshwa(Status Quo).

Sasa kaiweka mikono yake katikati ya kifua kwa kubebanisha viganja kisha kashusha; ishara niende kukituliza kiherehere changu hukooo... na sauti ya muziki classic akaiongeza.

Nikaelewa alicho maanisha, kwani hata mimi naskiya shauku ya kuujuwa mwisho wa "BURUDANI", kumbe nikajitulize.

Kwa kuchechemea, Nikaingia bafuni na kujiangalia kwenye kioo! Wanja kumbe ulichuruzika kwa kulia. Lakini nikakubali kuuacha ulivo kwa kuyafikiria tuu machache pale nilipo maliza kukojoa na kujisafisha:

For the sake of the game which you don't know yet, Go with the Flow! YOGA TIME!
  • Relax
  • Meditatate: Yoga posture - Mind Clearing
  • Positive attitude with sound mindset: You can take it! Giddy Up!
  • Stay the course till the end...

"Kha! Naanzaje kizungu?" Alinena kabisa kwa sauti

We are already more than 17 minutes above the prescribed time, hapo nilijikosa! Yoga kaingiza, na haipo kwenye mpangilio. Siwezi kughushi hadi ajitoe huko. She is outsmarting my moves. Lazima niulize nje nijue naendaje.

_Nilipo chungulia kwenye uwazi, dah! Yupo kwenye Yoga! Basi nikashuka sebuleni taratibu ili nikapige simu.

(Kuna jambo lilio tokea)... lakini nikaendelea hadi choo ya chini na nikatoa matokeo, nikapongezwa na nikaambiwa nisiogopi kwani yaliyo tokea ni kawaida kwa watu wa matatizo hayo. Nitayaeleza baadae..._

Jibu: "It sounds you're geting your girl back! You Be the Judge, you're doing fine... Don't cheat, okay?" Dah! Hata kama wamenipa moyo, lakini sasa...? Nikaubadili mziki, nikaweka kichupa anacho kielewa kwenye show, baada ya mapumziko. Akiwa ameshuka, atakiskia tuu: (Actual Track - Madonna: "2 x Crazy for you...")



Green Flags, alitoa ishara nzuri kwa kile kilicho kusudiwa; kufuata game inavo enda, na pia kuzihuisha hisia za mwanamke kabisa kwa kulia.

Huu ni mpangilio uliyo kusudiwa niziamshe hormones husika: Serotonin, Cortisol na pregnenolone(uchungu na machozi ya hapa na pale).

Mwanamke akiwa mjamzito na hizi zipo hewani, basi unapo muudhi kidogo, analia! Unapo muaga safari ya siku mbili, analia! Unapo mwambia utachelewa kurudi home, analia... akitapishwa sasa na mimba utachoka kwa kubembeleza kila anapo shindwa kula 😃

Red Flags: macho yalikuwa yanakwenda kushoto-kuliya kwa wepesi usiyo wa kawaida, halafu yanapepesa pepesa!

Mara anatoa kaukelele kama ndege sijui wa pori gani vile!

Nikaanza kuwa na khofu, akili moja inaniambia niibofye switch ya taa la driveway, nyingine inaniambia niendee kama nilivo ombwa, hadi pale labda akianza shari na wa namna hiyo huwa na nguvu mno!

Dah! Najiambia huenda kweli anayo mapepo!😃😃

Nikaelewa maana ya kunifanya nimstopishe hadi achoke kila kitu: Wakiwa katika hiyo hali, ashki zao huwa nyingi na zinatiririka bila mpangilio halafu zinamfanyisha vitu hajavipanga yeye na hawezi zuia.

Na hii hali si lazima awe mgonjwa wa kichwa, bali hata mtu wa kawaida humtokea (Hormonal dysfunction).

YOGA TIME SIJAELEZEA KILICHO TOKEA...😃


Itaendelea usiku huu...
 
Back
Top Bottom