Mweleze Mungu jambo moja tu siku ya leo

Mweleze Mungu jambo moja tu siku ya leo

Eeeh Mungu naomba unisamehe dhambi zangu zote. Nijaze Hekima yako, niishi sawasawa na mapenzi yako hapa duniani hadi nitakapotwaliwa.
naungana na wewe mkuu.
haitatufaidia kitu kama maisha ya ya mpito na taabu zake zote bado tufe bila tumaini la uzima.
Mungu nisaidie.
 
Nakubaliana nawe kuwa maombi na kumtegemea Mungu ni siraha KUU.
Je, yafaa kuomba tu bila kumuelezea ukweli yule anayetakiwa kubadilika? Waraka/Nyaraka ni muhimu sana ili wahusika/walengwa waweze kujisoma na kujielewa nini wengine wanawasoma. Manabii na mitume pamoja na kuomba kwa Mungu pia waliandika nyaraka ziwafikie walengwa. Mfano; waraka wa Paulo kwa Waefeso, na pale waraka ambao haukuenda kama maandishi ila wajumbe walitumwa wafikishe, piatia Kitabu cha Wafalme uone Nabii Eliya na Elisha katika utume wao. Barikiwa
amina mkuu.
siamini katika nyaraka (non -secular to secular). hao wa kwenye maandiko walikuwa watu wa imani moja. Pia wale wafalme walikuwa ni wafame wa kidini walioasi. ni sawa na shehe kumuandikia walaka kiongozi wa iran.

Ila kuhusu wafalme na watawala wa kidunia. Mungu anawajua, na anawafuatilia kwa ukaribu pia kuliko tunavyodhani. Nebukadneza alipojiinua na kujitukuza, Mungu aliingilia kati na kumpa kichapo na kuwa kama mwehu porini miaka saba. akapata somo la unyenuekevu.
Herode alojisahau akajitukuza zaidi ya Mungu, japo alikuwa sio mcha Mungu, alipigwa pigo mbele ya hadhara na tumbo likapasuka jukwaani na funza zikaanza kutoka akafa.

naheshimu mawazo yako mkuu, na pia naheshimu maamuzi ya nyaraka japo siziungi mkono.

Mwisho wa siku approachi zote ni kuisaidia mama tanzania iwe mahala bora kabisa na kimbilio la wenye haja.
 
  • Thanks
Reactions: ELX

Similar Discussions

Back
Top Bottom