Mweleze Mungu jambo moja tu siku ya leo

Mweleze Mungu jambo moja tu siku ya leo

Namshukuru Mungu kwa kunipa uhai

Namwomba Mungu anipe Hekima na Busara hata robo ya zile za Sulaiman.
Amen
 
Naungana na Mtunga zaburi...
"Jambo moja moja nimelitaka kwa bwana, nalo ndilo nitakalolitafuta, nikae nyumbani kwa bwana siku zote za maisha yangu,Niutazame uzuri wa Bwana, na kuutafakari hekaruni mwake "
Zaburi 27:4
Tunaomba ampende zaidi mtesi wetu,hali ni mbaya awe RIP tu
 
Mungu anipe kiu na njaa ya HAKI.
Amina.
"heri wenye njaa na kiu ya haki..." Mathayo 5:6
kutoka mwanzo hadi ufunuo hakuna mtu aliyewahi kujitangaza kukamilika,
Mungu wetu atusaidie na tuepukane na kujiona tumeshina na hatuna kiu wakati ambapo tuko ICU kwa kiu na njaa ya haki.
 
Eeeh Mungu naomba unisamehe dhambi zangu zote. Nijaze Hekima yako, niishi sawasawa na mapenzi yako hapa duniani hadi nitakapotwaliwa.
 
Naomba AFYA njema kwa familia yangu (nikiwemo)ndugu jamaa na marafiki NA HASA kwa wale wenye shida zaidi walioko mahospitalini na nyumbani.
 
Leo ndio siku yangu yakutimiza ndoto (kununua kitu nilichokuwa nakiota) niliyokuwa naiota kwa muda mrefu sana, hivyo naomba mungu aitimize leo bila kikwazo chochote
 
Eee Mungu iponye nchi yetu na Sintofahamu zinazoendelea, uovu, ukatili na uonezi unazidi na kutishia kesho yetu. Mungu kawape busara viongozi wakanene na kutenda yaliyo mema. Amen.
 
Eee Mungu iponye nchi yetu na Sintofahamu zinazoendelea, uovu, ukatili na uonezi unazidi na kutishia kesho yetu. Mungu kawape busara viongozi wakanene na kutenda yaliyo mema. Amen.
ameen.
Kuna vita kubwa sana ambazo zilipiganwa huku walioupande wa Mungu kwa Maombi hawajachubuka hata ukucha.
Mfalme Yehoshaphati 2 nyakati 20:1-30.
Kuna nguvu katika maombi, ndio maana binafsi siamini nguvu za nyaraka.
Ninauakika wapo watu wa Mungu nchini wanaomba ili mazuri yatamalaki na maovu yakome. Na Mungu wa Mbinguni atatenda.
 
ameen.
Kuna vita kubwa sana ambazo zilipiganwa huku walioupande wa Mungu kwa Maombi hawajachubuka hata ukucha.
Mfalme Yehoshaphati 2 nyakati 20:1-30.
Kuna nguvu katika maombi, ndio maana binafsi siamini nguvu za nyaraka.
Ninauakika wapo watu wa Mungu nchini wanaomba ili mazuri yatamalaki na maovu yakome. Na Mungu wa Mbinguni atatenda.

Nakubaliana nawe kuwa maombi na kumtegemea Mungu ni siraha KUU.
Je, yafaa kuomba tu bila kumuelezea ukweli yule anayetakiwa kubadilika? Waraka/Nyaraka ni muhimu sana ili wahusika/walengwa waweze kujisoma na kujielewa nini wengine wanawasoma. Manabii na mitume pamoja na kuomba kwa Mungu pia waliandika nyaraka ziwafikie walengwa. Mfano; waraka wa Paulo kwa Waefeso, na pale waraka ambao haukuenda kama maandishi ila wajumbe walitumwa wafikishe, piatia Kitabu cha Wafalme uone Nabii Eliya na Elisha katika utume wao. Barikiwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom