Mwanza mwafwa! Sharifu kumwagwa mitaani.

Mwanza mwafwa! Sharifu kumwagwa mitaani.

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Posts
27,696
Reaction score
65,334
Sharifu ni jina la vikundi vya vijana wanaotarajiwa kumwagwa na jiji la Mwanza mitaani kwa lengo la kuwapiga faini ya wale wote watakao bainika kuchafua mazingira. Uwe umetupa taka hovyo ama hujaweka mazingira safi utakamatwa na sharifu na kupigwa faini hiyo ya sh elfu 50 papo hapo. Ukigoma utapelekwa kunako sheria.

Source: Startv habari ya saa 2 usiku huu.

My take. Hii ni TRA nyingine inaingia kazini. Itaitwa Sharifu Revenue Authority. Tayari kuna ile ya adhabu za makosa ya barabarani...sote tunajua maumivu yake.

Serikali hii ni bunifu sana. Lkn huu ubunifu mbona siyo rafiki kwa mnyonge?
 
Sharifu no jina la vikundi vya vijana wanaotarajiwa kumwagwa na jiji la Mwanza mitaani kwa lengo la kuwapiga faini wale wote watakao bainika kuchafua mazingira. Uwe umetupa taka hovyo ama hujaweka mazingira safi utakamatwa na sharifu na kupigwa faini. Ukigoma utapelekwa kunako sheria

Hao masharifu watakuwa wamevalia kanzu zao?
 
Hii serikali ya baba ubaya choka mbaya hadi sasa wanatafuta mapato kupitia watupa taka[emoji41] [emoji41] [emoji41]
 
nadhan na miikoa mingine waige... inakera sana kutupa taka ovyo ovyo.... mm nikila hata pipi natunza karatasi mpaka nikutane na dustbin ila wengine utakuta wanatupa tupa maganda ya ndizi mahindi miwa makopo duh
 
Daa nitaanza kutembea na kapipa kangu ka uchafu kwenye mfuko wa koti sitaki jam mjini hapa
 
Moshi huku walikomesha hiyo tabia ya uchafu tangu niko sekondari!
 
Dustbin karibia zote hazina kitako,ukiweka taka inadondoka straight lami,nasubiria niingie kwenye hiace uchafu wangu nautelekeza humo
 
Sharifu ni jina la vikundi vya vijana wanaotarajiwa kumwagwa na jiji la Mwanza mitaani kwa lengo la kuwapiga faini ya wale wote watakao bainika kuchafua mazingira. Uwe umetupa taka hovyo ama hujaweka mazingira safi utakamatwa na sharifu na kupigwa faini hiyo ya sh elfu 50 papo hapo. Ukigoma utapelekwa kunako sheria.

Source: Startv habari ya saa 2 usiku huu.

My take. Hii ni TRA nyingine inaingia kazini. Itaitwa Sharifu Revenue Authority. Tayari kuna ile ya adhabu za makosa ya barabarani...sote tunajua maumivu yake.

Serikali hii ni bunifu sana. Lkn huu ubunifu mbona siyo rafiki kwa mnyonge?
Watu wengine aisee. Sasa wewe ulitaka watu waachwe wachafue mazingira kwa kadiri wanavyoweza?
 
Unafikki mbaya sana. Kila siku mnasifia mji wa Moshi msafi, mnafikiri usafi ulikuja vipi? Hizo faini leo ndio hazifai?

Usitupe taka hovyo tuone kama utalazimishwa kulipa hio 50k.
 
Sheriff sio Sharifu

Sheriff ni neno la kiingereza likiashiria mtu mwenye mamlaka ya kiaskari/law enforcer
 
Back
Top Bottom