Mwanza: MAGAFU avuliwa rasmi ukatibu - BAVICHA mkoa

Mwanza: MAGAFU avuliwa rasmi ukatibu - BAVICHA mkoa

OMUSILANGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Posts
384
Reaction score
228
Ndiyo Wakuu , heshima kwenu ! Muda mfupi uliopita kikao cha BAVICHA Mkoa Mwanza kimemaliza agenda zake. Pamoja na mambo mengi yaliyojadiliwa lakini kubwa lilikuwa ni kujadili uvumi ,hujuma,uzabizabina na upotoshaji ulio tolewa dhidi ya Dkt Slaa na ndgu Salvatory ,alie kuwa Katibu wa BAVICHA Mkoa Mwanza ambae mie nathubutu kumwita msariti kulingana na tabia zake.

Kikao kimemvua rasmi ukatibu huo. Vilevile kikao kimependekeza huyu Magafu avuliwe uanachama na ngazi husika ili akapige dili na kuchumia Tumbo kwa Nape a.k.a LUMUMBA PROPAGANDA FM.

Zaidi naomba tufuatilie kwenye vyombo vya habari leo na kesho .
 
Chadema.JPGCDM.JPG
Wakuu kikao kimemalizika na press na waandishi wa habari imemalizika kwa kutoa maaazimio yafuatayo na kma yanavyoonekana kwenye hayo matamko.
but kwa kifupi katibu wa BAVICHA Mwanza amesimamishwa huku akipewa siku 14 awe amerudisha vifaa na nyaraka za chama,huku wakitoa onyo kwa msaliti mwingine Meya wa kuchonga bwana Matata kwamba mbinu zake za kununua kadi feki za CDM zimegundulika na kuwa ule mpango wake wa kutaka ionekane



vijana na wanachama wengine wamekihama chama . jisomeeni wenyewe hizo bandiko

  • :violin:
    • :israel:



 
Cdm hakuna kuoneana aibu ukiharibu unaondoka asubuhi na mapema
 
Kwa hili nawakuubali sana hawa wazee wa kazi CDM, hakuna kubembelezana
 
yaani ningekuwa mimi siku ile ile ningemtimua..
 
Ndiyo Wakuu , heshima kwenu ! Muda mfupi uliopita kikao cha BAVICHA Mkoa mwanza kime maliza agenda zake. Pamoja na mambo mengi yaliyojadiliwa lakini kubwa lilikuwa ni kujadili uvumi ,hujuma,uzabizabina na upotoshaji ulio tolewa dhidi ya Dkt Slaa na ndgu Salvatory ,alie kuwa Katibu wa BAVICHA Mkoa Mwanza ambae mie nathubutu kumwita IBILISI/SHETANI kulingana na tabia zake. Kikao kimemvua rasmi ukatibu huo. Vilevile kikao kimependekeza huyu Ibilisi Magafu avuliwe uanachama na ngazi husika ili akapige dili na kuchumia Tumbo kwa Nape a.k.a LUMUMBA PROPAGANDA FM. Zaidi naomba tuafuatilie kwenye vyombo vya habari leo na kesho .

magafu umevuna ulichopanda.
 
hatufigiii mwiziii meenn ilaa namwoneaaa hurumaaa kwanii anasababishaa chukiii kwa wanajaamiii watakaa mabadilikoooo viva cdm
 
CCM imetujengea umaskini, kisha ikatubandika bei nafuu migongoni alafu inatununua kwa kutupangi bei, watanzania tutajuta kuzaliwa mpaka hawa jamaa watoke kasi hipo
 
Hawa ndo wanachelewesha mabadiliko kutokana na undumilakuwili wao.
 
ndiyo wakuu , heshima kwenu ! Muda mfupi uliopita kikao cha bavicha mkoa mwanza kime maliza agenda zake. Pamoja na mambo mengi yaliyojadiliwa lakini kubwa lilikuwa ni kujadili uvumi ,hujuma,uzabizabina na upotoshaji ulio tolewa dhidi ya dkt slaa na ndgu salvatory ,alie kuwa katibu wa bavicha mkoa mwanza ambae mie nathubutu kumwita ibilisi/shetani kulingana na tabia zake. Kikao kimemvua rasmi ukatibu huo. Vilevile kikao kimependekeza huyu ibilisi magafu avuliwe uanachama na ngazi husika ili akapige dili na kuchumia tumbo kwa nape a.k.a lumumba propaganda fm. Zaidi naomba tuafuatilie kwenye vyombo vya habari leo na kesho .

mtafukuzana sana mwaka huu hadi 2015 tutaona mengi..cdm njia ya kujenga chama c kufukuzana....kubalini kukoselewa..cdm ingekuwa ccm si mngefukuzana hadi basi
 
mtafukuzana sana mwaka huu hadi 2015 tutaona mengi..cdm njia ya kujenga chama c kufukuzana....kubalini kukoselewa..cdm ingekuwa ccm si mngefukuzana hadi basi

Mtu yeyote ambaye yupo kinyume na ukombozi wa nchi kupitia Chadema anatakiwa afukuzwe. bado hatuja fikia kipindi cha kuwavumilia ni kufukuza kwa kwenda mbele
 
mtafukuzana sana mwaka huu hadi 2015 tutaona mengi..cdm njia ya kujenga chama c kufukuzana....kubalini kukoselewa..cdm ingekuwa ccm si mngefukuzana hadi basi
Kumbe hiyo ndiyo sera yenu! Kumbe kwenu ninyi njia ya kujenga chama ni kukumbatia watu kwasababu ya majina yao hata kama ni waovu kiasi gani. Ndio maana mmeshindwa kuwavua gamba mafisadi leo hii mnawainamia na kuwalamba miguu maana ndio njia yenu ya kujenga chama. Sisi CDM kama wewe sio safi unasogezwa pambeni na tunaendelea na mwendo kama kawaida. Viva Bavicha Mwanza kwa kuonesha mfano.
 
Fukuzia mbali fukuza kila yeyote anayesaliti CDM jamani wapo watu hawataki kuona Tanzania inabadilika, hizi hatua sometimes zinatupa hofu ila baada ya Muda tunapata nguvu, ujasiri, kujiamini na kusonga mbele.
 
Fukuzieni mbali..hatukai na wanafiki,chadema haijaanza leo.kwanza usiombe ufukuzwe cdm hautakaa kwa raha mtaani.HAPA arusha wale madiwani hawako huru.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom