Mwangosi day: CHADEMA kufunika Mafinga

Mwangosi day: CHADEMA kufunika Mafinga

Hivi hamkumsikia Maggid Mjengwa alivyowaambia kuwa watu wa Nyololo sasa hivi hawana tena hamu ya kuona Chadema na uchochezi wao?

Ni baada ya yeye Maggid kutembelea na kujionea hali halisi kwa macho yake...



We tulia dawa ikuingie , Kufikia mwaka 2015 mtaongea mpaka kilatini
 
Nikwel kabisa ktk mkoa mzima wa iringa ngome kuu ya magamba ni mafinga hapa chadema inabidi 2fanye kz ya ziada.maana katibu wa ccm wilaya bwana jacobu mkomola amesema kama chadema watashinda udiwani kata yoyote mwilaya ya mufindi yeye anakunywa sumu.
Kama huyo Mkomola ni mhehe kunywa sumu sio habari.
 
nchi lazima ikombolew, na itakombolewa na Watanzania wenyew, ikishirikiana na wanafalsafa wanaojua uchungu wa taifa hili. Ni tumain langu kuw Cdm imejieka salama kw ajili ya kufanikisha tukio hilo.
 
Hivi hamkumsikia Maggid Mjengwa alivyowaambia kuwa watu wa Nyololo sasa hivi hawana tena hamu ya kuona Chadema na uchochezi wao?

Ni baada ya yeye Maggid kutembelea na kujionea hali halisi kwa macho yake...

Tulia dada uko saloon utaungua uso......Halafu wanaume wakiwa kazini sharti unyamaze....
 
Chama cha demoklasia CHADEMA kesho kitafanya mkutano mkubwa sana ktk kijiji cha Nyololo kilichopo kilomita 20 kutoka Mafinga mjini.

Wageni watakao kuwepo ni mh. Kigaila na dr. Slaa.

Nitawapa live updates kutoka Nyololo na picha za matukio.

tunazisubiria hizo updates kwa hamu, japo tunamajonzi
 
Hivi hamkumsikia Maggid Mjengwa alivyowaambia kuwa watu wa Nyololo sasa hivi hawana tena hamu ya kuona Chadema na uchochezi wao?

Ni baada ya yeye Maggid kutembelea na kujionea hali halisi kwa macho yake...

we uliyemsikiliza, basi kaendeshe hiyo shughuri, fanya korabo na ma.....gaa....mba.
 
Lingekuwa jambo jema zaidi kama cdm wangechagua siku maalum
ya kukumbuka mashujaa wote waliofia vitani kwa kukitetea chama chao;

haileti afya kama wataenda na jina moja moja; mwisho utakuta kwa mwaka
mzima kila siku ina shujaa wake.
 
Back
Top Bottom