Mwandishi wa scripts na nyimbo anapatikana

Mwandishi wa scripts na nyimbo anapatikana

Onlytu

Member
Joined
Dec 1, 2018
Posts
5
Reaction score
0
Kwa anaehitaji kuandikiwa scripts,story za vitabu pamoja na nyimbo za aina zote ani pm please...asanteni
 
kama una kipaji cha kweli mpelekee mashairi mond
 
Kwa anaehitaji kuandikiwa scripts,story za vitabu pamoja na nyimbo za aina zote ani pm please...asanteni
Mkuu ili upate nafasi ya watu kununua huduma yako I strongly advice ujaribu hii freelancing platform ya Kiswahili

Projects | KaziYako Tanzania

Kwenye hiyo platform unaweza kuuza ujuzi wako wowote ule na soon buyers watakutafuta.

Kumbuka kuandika huduma unazotoa vizuri.

Kama unapata tabu jaribu kuangalia profiles za watu wengine na uone wanavyoandika profile zao.

Bila shaka hii itakuwa msaada kwako na wengine wote wanaotafuta njia kutengeneza side income mtandaoni.
 
Mkuu ili upate nafasi ya watu kununua huduma yako I strongly advice ujaribu hii freelancing platform ya Kiswahili

Projects | KaziYako Tanzania

Kwenye hiyo platform unaweza kuuza ujuzi wako wowote ule na soon buyers watakutafuta.

Kumbuka kuandika huduma unazotoa vizuri.

Kama unapata tabu jaribu kuangalia profiles za watu wengine na uone wanavyoandika profile zao.

Bila shaka hii itakuwa msaada kwako na wengine wote wanaotafuta njia kutengeneza side income mtandaoni.
Asante sana mkuu
 
Back
Top Bottom