Mwandishi wa mwananchi na mkewe wakamatwa kwa uchochezi

jembejembe

JF-Expert Member
Jun 9, 2016
546
1,000
Waandishi wa habari jijini Arusha wamejikusanya kituo cha Polisi cha kati jijini hapa, muda huu kujua hatma ya Mwenzao Moses Mashala anayeandikia gazeti la Mwananchi na mkewe Lilian ambao wanashikiliwa na Polisi kwa kosa la kusambaza ujumbe ,ukimtuhumu mume mwenzake na Mashala kubaka msichana wa miaka 16,RPC aingilia kati
 

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,106
2,000
Waandishi wa habari jijini Arusha wamejikusanya kituo cha Polisi cha kati jijini hapa, muda huu kujua hatma ya Mwenzao Moses Mashala anayeandikia gazeti la Mwananchi na mkewe Lilian ambao wanashikiliwa na Polisi kwa kosa la kusambaza ujumbe ,ukimtuhumu mume mwenzake na Mashala kubaka msichana wa miaka 16,RPC aingilia kati
mume mwenzake kivipi jamani?
 

drgeorgemayalla

Senior Member
Jul 9, 2012
170
250
Waandishi wa habari jijini Arusha wamejikusanya kituo cha Polisi cha kati jijini hapa, muda huu kujua hatma ya Mwenzao Moses Mashala anayeandikia gazeti la Mwananchi na mkewe Lilian ambao wanashikiliwa na Polisi kwa kosa la kusambaza ujumbe ,ukimtuhumu mume mwenzake na Mashala kubaka msichana wa miaka 16,RPC aingilia kati
Jembe weka mpini ndo utalima vizuri. Habari yako haijaeleweka
 

jembejembe

JF-Expert Member
Jun 9, 2016
546
1,000
Ni kwamba wakati anafuatilia hilo tukio akamshirikisha mkewe ambaye hakuwa na uvumilivu na kuamua kusambaza hiyo taarifa kwenye mitandao yakiwemo magroup,WhatsApp na feesbook, kabla mumewe hajautoa kwenye gazeti ndipo huyo mtuhumiwa ambaye ni mume mwenzake akatoa taarifa Polisi kuwa amedhalilishwa
 

Loeli

JF-Expert Member
Jan 26, 2014
1,000
2,000
Ni kwamba wakati anafuatilia hilo tukio akamshirikisha mkewe ambaye hakuwa na uvumilivu na kuamua kusambaza hiyo taarifa kwenye mitandao yakiwemo magroup,WhatsApp na feesbook, kabla mumewe hajautoa kwenye gazeti ndipo huyo mtuhumiwa ambaye ni mume mwenzake akatoa taarifa Polisi kuwa amedhalilishwa
Mume mwenzake na nani? na Lilian au Moses? Hujaeleweka wewe!!!!
 

Utotole

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
6,590
2,000
Ni kwamba wakati anafuatilia hilo tukio akamshirikisha mkewe ambaye hakuwa na uvumilivu na kuamua kusambaza hiyo taarifa kwenye mitandao yakiwemo magroup,WhatsApp na feesbook, kabla mumewe hajautoa kwenye gazeti ndipo huyo mtuhumiwa ambaye ni mume mwenzake akatoa taarifa Polisi kuwa amedhalilishwa
Bado hapo kwenye mume mwenzake sijapaelewa kabisaaaa!
 

Ndalama

JF-Expert Member
Nov 22, 2011
8,793
2,000
Ni kwamba wakati anafuatilia hilo tukio akamshirikisha mkewe ambaye hakuwa na uvumilivu na kuamua kusambaza hiyo taarifa kwenye mitandao yakiwemo magroup,WhatsApp na feesbook, kabla mumewe hajautoa kwenye gazeti ndipo huyo mtuhumiwa ambaye ni mume mwenzake akatoa taarifa Polisi kuwa amedhalilishwa
Mume mwenzake kivipi?
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
173,826
2,000
Wanawake sie kwa kupenda kuwa wa kwanza kutoa breaking news(habari za kupasuka)zinaponza watu wetu wa karibu. Huyo mke si angekaa kimya ona sasa amekiweka kibarua cha mumewe kikaangoni. Na mume angefatilia kimya kimya.
 

Loeli

JF-Expert Member
Jan 26, 2014
1,000
2,000
Wee jamaa vipi? Lilian ni jike iweje awe na mume mwenza? Shirikisha mbongo kidogo
Usikurupuke rudi kwenye post ya mleta mada kabla hujahukumu. Wako wengi walioshangazwa kama Mimi na wameuliza.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom