Mwandishi wa Habari wa ITV Austere Malivika

Mwandishi wa Habari wa ITV Austere Malivika

nikiripoti kutoka katika mbuga la wanyamapori la virunga, mimi ni hosteri marivika wa itv
 
Huwa ni reporter wa sauti ya Amerika.Nadhani na itv wanamtumia tu, ndio kazi za ma reporter wa kimataifa wanatakiwa kuwa kifo nje inje, sio hapa sam mahela anaripoti kwa mbwembwe!!!

Sam Mahela hamfikii malivika hata chembe...malivika habari zake anazitoa front line na wewe unaona line...lakini yeye Mahela anaripoti huku kakaa kwenye sofa huku anabetua midomo.
 
Sam Mahela hamfikii malivika hata chembe...malivika habari zake anazitoa front line na wewe unaona line...lakini yeye Mahela anaripoti huku kakaa kwenye sofa huku anabetua midomo.

Hahaahaaa umenichekesha hatarii etii anabetua mdomo....!!
 
Huwa ni reporter wa sauti ya Amerika.Nadhani na itv wanamtumia tu, ndio kazi za ma reporter wa kimataifa wanatakiwa kuwa kifo nje inje, sio hapa sam mahela anaripoti kwa mbwembwe!!!


Heheee Sam Mahela anawakimbia hata panya road?
 
mimi ni sam mahela,,,, wa aitiviii.
(Anasoma kwa kubana pua)
 
je wapiga kamera na crew yake
Mnadhani yupo mwenyewe
THINK OUT OF THE BOX


Watu wanasifia aliyepigwa picha badala ya kumsifu na kamera man? Tena yeye ndo anakuwa na vifaa vingi zaidi. By the way, the guy is good.
 
Watu wanasifia aliyepigwa picha badala ya kumsifu na kamera man? Tena yeye ndo anakuwa na vifaa vingi zaidi. By the way, the guy is good.

yaaap

ila wanatakiwa wajue hapo kuna crew kubwa
 
Huwa ni reporter wa sauti ya Amerika.Nadhani na itv wanamtumia tu, ndio kazi za ma reporter wa kimataifa wanatakiwa kuwa kifo nje inje, sio hapa sam mahela anaripoti kwa mbwembwe!!!

Halafu huyo mahela si anareport huku anakunywa maji?..halafu eti anaitwa mtangazaji mahili. Ajabu ilioje
 
Watu wanasifia aliyepigwa picha badala ya kumsifu na kamera man? Tena yeye ndo anakuwa na vifaa vingi zaidi. By the way, the guy is good.

Kwani kamera si ina stend yake afu ye akaji-selfie!
 
acheni basi utani! Sam anafanyaje pua....? zilikuja tetesi siku za nyuma juu yake kwamba kabla hajaokoka,,, sijui nini ubwab... ila naamini ni wabaya wake tu...ndo walileta jf kumchafua
 
Back
Top Bottom