Paul Alex
JF-Expert Member
- Jul 14, 2012
- 4,346
- 9,846
Penda usipende, jukwaa la siasa ndio jukwaa pendwa na bora zaidi hapa Jamiiforums!
Kuna watu wametulisha vitu vya maana hii 2018 , kuna waliokuwa vinyonga na kuna waliotulisha matango pori mpaka tukavimbiwa!
Mimi binafsi, mwandishi bora wa Mwaka kwangu ni Barafu!
Je, wewe mkuu, kwako nani ametoa hoja, nani ametoa vioja?
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna watu wametulisha vitu vya maana hii 2018 , kuna waliokuwa vinyonga na kuna waliotulisha matango pori mpaka tukavimbiwa!
Mimi binafsi, mwandishi bora wa Mwaka kwangu ni Barafu!
Je, wewe mkuu, kwako nani ametoa hoja, nani ametoa vioja?
Sent using Jamii Forums mobile app