Mwanawani eti huyu anafanana na nani?!!!

Mwanawani eti huyu anafanana na nani?!!!

Inamaana wewe tangu uzaliwe hujawahi kushika kioo ukajitazama? Anafanana na wewe mwenyewe.
 
You are a disgusting and INHUMAN, Unawezaje kufanya utani kwa maumbile ya mwenyezi mungu. Au una maana gani???

Huyu Mtoto Maskini kwani aliomba kuumbwa hivyo. Imaani yako ya kidini ni duni sana
 
405986_475308385830107_763947737_n.jpg
Binadamu tumeumbwa kwa mfano wa Mungu.Hivyo huyo mtoto kafanana na Muumba.
 
Hivi ni kweli kuwa hamuoni anafanana na Dr. Mwizi wa wake za watu a.k.a Dr. Slaa, ? Tena ni yule aliyezaa na yule sister wakati wa uzinzi wao!

ATAKUA ALIZAA NA WEWE Honey K
 
Last edited by a moderator:
Hivi ni kweli kuwa hamuoni anafanana na Dr. Mwizi wa wake za watu a.k.a Dr. Slaa, ? Tena ni yule aliyezaa na yule sister wakati wa uzinzi wao!

mkuu acha siasa huyu anafanana nawewe mwenyewe
 
Instead of making fun out of your corrupt leaders, you are doing so to the innocent children! stop this! Wherever you are little boy tambua kuwa uzuri wa binadamu ni katika matendo and not facial expression! be proud of yourself, me love you sana!
 
Instead of making fun out of your corrupt leaders, you are doing so to the innocent children! stop this! Wherever you are little boy tambua kuwa uzuri wa binadamu ni katika matendo and not facial expression! be proud of yourself, me love you sana!

good, great thinker
 
Mtoa mada umelaaniwa wewe, inqonekana huna mawazo wewe pumbafu zako, humwogopi Muumba wako
 
Hivi ni kweli kuwa hamuoni anafanana na Dr. Mwizi wa wake za watu a.k.a Dr. Slaa, ? Tena ni yule aliyezaa na yule sister wakati wa uzinzi wao!
Honey K siyo vibaya kama huna cha kuchangia uka-mute. Kwa jina lako linavyoonekana ni msichana mrembo tu, usijeharibika na magamba mami, huyo mtu unayemjaribu ni namba mbaya huiwezi.
 
jamaa hana adabu na uumbaji wa Mungu...leave this human being alone for gudness sake! hujafa hujaumbika jamani, tukumbuke kila wakati oohooooo....
You are a disgusting and INHUMAN, Unawezaje kufanya utani kwa maumbile ya mwenyezi mungu. Au una maana gani???

Huyu Mtoto Maskini kwani aliomba kuumbwa hivyo. Imaani yako ya kidini ni duni sana
 
Back
Top Bottom