Mwanaume nipe ushuhuda ulivyoweza kuacha kujichua

Mwanaume nipe ushuhuda ulivyoweza kuacha kujichua

Jaji Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Posts
17,362
Reaction score
26,943
Wanaume wengi wanapo balehe , miaka 13 wakiwa kidato cha kwanza, wenye kuweza kutongoza huanza ngono na waoga huanza kujichua.

Je, Wewe ulianza kujichua mpaka sasa upo na miaka zaidi ya 30 uliwezaje kuacha?
ni kweli kila siku unasema unaacha alafu unajikuta unapiga ya mwisho?
 
shem wangu kabisa Seran I hope uko poa.
Niko poa shem darling 🥰
Ila jamaa haoni hata aibu kusema ana miaka 30+ na anajichua.
Alaf ndio hawa kataa ndoa wamejaa kwenye uwanja huu.

Yaan 30+ bado unanyetuka? Kwanini labda? .
Lol 😂 labda hakujichua enzi hizo, wanakataa theoretically tu huku nje wanazitaka sana!!
 
Wanaume wengi wanapo balehe , miaka 13 wakiwa kidato cha kwanza, wenye kuweza kutongoza huanza ngono na waoga huanza kujichua.

Je, Wewe ulianza kujichua mpaka sasa upo na miaka zaidi ya 30 uliwezaje kuacha?
ni kweli kila siku unasema unaacha alafu unajikuta unapiga ya mwisho?
Mie nimeacha kujichua, ila inapotokea ninae mpenda akanikwaza huwa najichua kwa harisa sana, naweza fikisha hadi bao sita hadi saba.. ila nimeacha zamani tu
 
Back
Top Bottom