Mwanaume laini laini hamalizi huu

Mwanaume laini laini hamalizi huu

Ndo ivo mkuu , nikila kiduchu huwa sijihisi nmeshiba

Niliwah kwenda mahali, wanauza viugali jerojero

Ilibidi niwe nakula Vitatu vitatu tu na nyama ya kunyoma yakutosha [emoji23]
Maana yake wewe ni mtu wa mazoezi au kazi ngumungumu ndio maana mwili wako una uhitaji wa chakula cha kutosha
 
Maana yake wewe ni mtu wa mazoezi au kazi ngumungumu ndio maana mwili wako una uhitaji wa chakula cha kutosha
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hapana mkuu.. Labda mazoez, nayo ni yakukimbia tu na kupiga ball izi siku za weekend
 
Oya wandugu

Naomben mnitakie Best wishes basi ndugi zangu [emoji23][emoji23][emoji23]

naona Shemej yenu kaanza Kuniiita ita bila sababu hapaa

Muwe na usiku mwema
 
Yaani maandalizi Kwa ajili ya tendo, upuuzi
Daah sio upuuzi mkuu

Bila ya tendo hilo, nisingekua na watoto

Na kiukweli, Hata uwe na mipesa vipi. Kama huichapi hiyo kitu,ni kazi bure[emoji23]
 
Sisi tunakula chips na tunapiga kimoja chali...lakini tukija mikoani kwenu tunawang'oa mademu zenu kiulaiiiniii...😀😀😀😀 halafu issue sio kula chakula cha design hio issue ni kula mlo unasafisha mfumo mzima wa damu kuifanya i flow vizuri...
 
Back
Top Bottom