Mwanaume kupenda vitu vya mchumba wako

Mwanaume kupenda vitu vya mchumba wako

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Sipendi ujinga mimi weeeeee ule bure, uoge Maji nalipa bili mimi, umeme nalipa bili una chaji kisimu chako cha mchina, chakula ninunue, halafu ukaekae tu hahahahahhaha vyombo,Deki,Sokoni, Kupika, Kunifulia itapobidi, si umetaka niwe kichwa cha familia sio shida pesa natafuta ila utajutaaaa
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Ga demn! Huyo bitozi atapata tabu sana.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Sipendi ujinga mimi weeeeee ule bure, uoge Maji nalipa bili mimi, umeme nalipa bili una chaji kisimu chako cha mchina, chakula ninunue, halafu ukaekae tu hahahahahhaha vyombo,Deki,Sokoni, Kupika, Kunifulia itapobidi, si umetaka niwe kichwa cha familia sio shida pesa natafuta ila utajutaaaa
🤩🤩🤩🤩🤣🤣🤣🤣😂😂😂😂😂 hio ni zaidi ya komesha, ila mngekuwa mnatekeleza hilo kwa vitendo huwa mnayumba sana mkiwa mmetopea penzini mwa hao ma HB.

Sie wenye sura za mbulumbundu inabidi tukaze mno.
 
Mwanamke asietaka vitu vyake vitumike na mpenzi wake ndio wale walozoea ma sponsa, na mwanaume mtumia vitu vya mpenzi wakE bila sababu maalumu ndio wale tunawaita vi BEN 10.
 
[emoji2956][emoji2956][emoji2956][emoji2956][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hio ni zaidi ya komesha, ila mngekuwa mnatekeleza hilo kwa vitendo huwa mnayumba sana mkiwa mmetopea penzini mwa hao ma HB.

Sie wenye sura za mbulumbundu inabidi tukaze mno.
Thubutuuuuu sina roho nzuri kwenye swala la hela penzini hahahahahaha Kuna likaka limoja kipindi fulani hivi nilikuwa na date nalo mweeeh mwanzoni alionesha anaweza kusimama kiume kumbe ilikua gia, baadae akaanza kuomba eti pesa ya chai khaaaaa day one nilimpa sh 250 sababu ndiyo ilikuaga mezani, akauliza "baby unanipa hii kweli"? Nikamuuliza unatakaje kwa mfano? Yaani kamshahara kangu ka hapa na pale nigawe nawe jitu zima!? Akagunaguna akasepa zake.. Nikaliachia mbali huko na mji nikahama kwenda kuongeza zangu elimu mie... Viazi siviwezi kabisaaa
 
Kwa ufupi huyo dada anatumiwa basi hamna mapenzi..apige chini kama wanaume lugha wanayotumia
 
Eti jamani hivi ji sahihi kwa mwanaume kusalandia vitu vya mchumbaake? mfano kupenda kuendesha gari ya demu, kula kwa demu, kulala kwa demu, tena mfano huyo girlfrnd wake akisafiri ndio ana hamia kabisaa huko na kuendesha usafiri wa dem wake tena kwa kulazimisha haswaa, wakati na yy gari anayo ila anapenda kuringishia gari ya girlfrnd wake nk.

Sometimes huyo kaboy anaweza kumwambia mchumbaake watoke outing wake mgahawa fulani wakifika huko anajifanya hana hela ili dem alipe. mchumbaake akileta ugumu anamaindi na kusema ana ubinafsi.

Hivi hii ninsawa kweli jamani
Vipi baby wako anaringishia gari yako?
 
Thubutuuuuu sina roho nzuri kwenye swala la hela penzini hahahahahaha Kuna likaka limoja kipindi fulani hivi nilikuwa na date nalo mweeeh mwanzoni alionesha anaweza kusimama kiume kumbe ilikua gia, baadae akaanza kuomba eti pesa ya chai khaaaaa day one nilimpa sh 250 sababu ndiyo ilikuaga mezani, akauliza "baby unanipa hii kweli"? Nikamuuliza unatakaje kwa mfano? Yaani kamshahara kangu ka hapa na pale nigawe nawe jitu zima!? Akagunaguna akasepa zake.. Nikaliachia mbali huko na mji nikahama kwenda kuongeza zangu elimu mie... Viazi siviwezi kabisaaa
Hivi kweli hizi story nazosoma-ga huku za kweli?

Mpenzi wako wa kiume hapaswi kukuomba pesa kama kaishiwa?
 
Hivi kweli hizi story nazosoma-ga huku za kweli?

Mpenzi wako wa kiume hapaswi kukuomba pesa kama kaishiwa?
Hahaahahah mi sijakataa kumpa asiwe marioo kuwa anakuja kila siku ana shida lol
 
sh
Thubutuuuuu sina roho nzuri kwenye swala la hela penzini hahahahahaha Kuna likaka limoja kipindi fulani hivi nilikuwa na date nalo mweeeh mwanzoni alionesha anaweza kusimama kiume kumbe ilikua gia, baadae akaanza kuomba eti pesa ya chai khaaaaa day one nilimpa sh 250 sababu ndiyo ilikuaga mezani, akauliza "baby unanipa hii kweli"? Nikamuuliza unatakaje kwa mfano? Yaani kamshahara kangu ka hapa na pale nigawe nawe jitu zima!? Akagunaguna akasepa zake.. Nikaliachia mbali huko na mji nikahama kwenda kuongeza zangu elimu mie... Viazi siviwezi kabisaaa
sh.250 nayoifahamu mimi au?
 
Back
Top Bottom