Mwanaume kupenda vitu vya mchumba wako

Mwanaume kupenda vitu vya mchumba wako

Eti jamani hivi ji sahihi kwa mwanaume kusalandia vitu vya mchumbaake? mfano kupenda kuendesha gari ya demu, kula kwa demu, kulala kwa demu, tena mfano huyo girlfrnd wake akisafiri ndio ana hamia kabisaa huko na kuendesha usafiri wa dem wake tena kwa kulazimisha haswaa, wakati na yy gari anayo ila anapenda kuringishia gari ya girlfrnd wake nk.

Sometimes huyo kaboy anaweza kumwambia mchumbaake watoke outing wake mgahawa fulani wakifika huko anajifanya hana hela ili dem alipe. mchumbaake akileta ugumu anamaindi na kusema ana ubinafsi.

Hivi hii ninsawa kweli jamani
kwan ww ndo huyo girl ?
 
Back
Top Bottom