mwanaume kulala kwa mwanamke


M

mama pita

Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
70
Likes
44
Points
25
M

mama pita

Member
Joined Jul 20, 2012
70 44 25
una bf wako anachumba chake na wewe unachumba chako na mnapendana sana akitaka dudu anakuja kulala kwako ikitokea kodi imeisha na umebanana hakuchangiii hata 10 unabangaiza unalipa anakuja kutaka tena dudu kwako hiii imekaaje wadada wenzangu japo mnapendana sana.
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,271
Likes
1,777
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,271 1,777 280
Inategemeana mmekubalianaje kwenye mahusiano yenu,ila mi kulala kwenye geto la demu siwezi,make unaweza kukurupushwa hawa wadudu hawaaminiki jamani wanaume muwe waangalifu!
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified User
Joined
May 9, 2012
Messages
7,901
Likes
2,459
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified User
Joined May 9, 2012
7,901 2,459 280
kama unaenjoy service komaa kama hamna kitu mtimue!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Kwa vile jamaa umempendea dudu endelea kumkabidhi uhuru wa chumba chako nakuchafua mashuka.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,068
Likes
17,759
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,068 17,759 280
mi nadhani kila mtu alale kwake.......
Aaah Preta, wengine tunampeleka demu Furniture centre na kukamilisha Appartment sasa kuna ubaya gani siku nikilala kwako kwa sababu nimetowa millioni 3 kusave gharama za kwenda Hotel?

Huyo mdada kakutana na tu na mtoto wa mjini ndio anaanza maisha na pesa huo ndio ukweli, Mwanaume kamili ni lazima umsapoti mWanamke kama kweli unampenda.

Nilikuwepo naelekea mazoezini kwanza.
 
bishoke

bishoke

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2010
Messages
276
Likes
1
Points
0
bishoke

bishoke

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2010
276 1 0
una bf wako anachumba chake na wewe unachumba chako na mnapendana sana akitaka dudu anakuja kulala kwako ikitokea kodi imeisha na umebanana hakuchangiii hata 10 unabangaiza unalipa anakuja kutaka tena dudu kwako hiii imekaaje wadada wenzangu japo mnapendana sana.
Jamani ogopeni sana kuvunja amri ya sita ya Musa! Haijalishi kama inavunjiwa kwa msichana au kwa mvulana.
 
M

mama pita

Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
70
Likes
44
Points
25
M

mama pita

Member
Joined Jul 20, 2012
70 44 25
Kwa vile jamaa umempendea dudu endelea kumkabidhi uhuru wa chumba chako nakuchafua mashuka.
sio hivyo nimaisha ya mahusiano tu ndio hana kipato kikubwa bt kwann yeye alipe kwake miezi 6 ww uhangaikie kodi na asikusaidie hata mwezi mmoja wakati huwa anakuja kulala kwangu???????
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,140
Likes
579
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,140 579 280
Dudu haikupi starehe? Starehe mwapata wote usituongope. Kushare kodi ni ishu ingine haihusisani na kutaka/kutoa dudu!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
sio hivyo nimaisha ya mahusiano tu ndio hana kipato kikubwa bt kwann yeye alipe kwake miezi 6 ww uhangaikie kodi na asikusaidie hata mwezi mmoja wakati huwa anakuja kulala kwangu???????
Mwambie kuanzia sasa uasherati mnahamishia guest house
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
sio hivyo nimaisha ya mahusiano tu ndio hana kipato kikubwa bt kwann yeye alipe kwake miezi 6 ww uhangaikie kodi na asikusaidie hata mwezi mmoja wakati huwa anakuja kulala kwangu???????
Jamani! Si kulala tu kwani kuna ubaya gani? Hata mimi nikija pale ubungo temino nikakuomba pa kulala si utanisaidia tuuu jamani!
 

Forum statistics

Threads 1,213,046
Members 461,938
Posts 28,465,003