Mwanaume kamili kuwa na miguu ya kike

Mwanaume kamili kuwa na miguu ya kike

thebigbobo

Senior Member
Joined
Sep 25, 2014
Posts
168
Reaction score
17
Swali kwa wanawake. Hivi Mwanaume kuwa na miguu mizuri kuzidi ya wanawake kiasi kwamba kila Jamaa akivaa pensi kila Mwanamke anaropoka "miguu ya kike" ni tusi au Sifa? Maana kuna jamaa mpaka anashindwa kutongoza sasa cause kila akivua Nguo anaambiwa maneno yale yale!
 
Swali kwa wanawake. Hivi Mwanaume kuwa na miguu mizuri kuzidi ya wanawake kiasi kwamba kila Jamaa akivaa pensi kila Mwanamke anaropoka "miguu ya kike" ni tusi au Sifa? Maana kuna jamaa mpaka anashindwa kutongoza sasa cause kila akivua Nguo anaambiwa maneno yale yale!

Wana jamii mpo church?
 
mi nikiambiwa hvo kwangu ni kama tuc coz anautoa uwanaume wangu na ana nilinganisha na yy
 
Kuna wanaume wengine ndevu tu, lakini kuanzia kitovuni kwenda chini siri yao. Sasa we mwanaume gani utaogopa kutongaza!
 
Back
Top Bottom